Kusema kweli wanawake ni wazuri sana,nawaombea muishi miaka mingi

Ntandaba

JF-Expert Member
Jul 30, 2015
925
1,000
Kwa mwanamme anayeguswa na uzuri wa wanawake wa kitanzania,naomba tuwape sifa zao kupitia uzi huu.
Kwanza,ni wavumilivu,wanahuruma,ni wazuri kwenye mapishi.
Wanajua kutubembeleza pindi tunapokuwa tumechoka na kazi,ingawa wanapenda fedha ila wanajua sana kuzitumia hizo fedha katika kununua vifaa vya nyumbani
Hujali sana ndugu,hutupatia haki yetu kwa bashasha zote pindi tunapohitaji.
Ongezeni sifa zingine,,,,,
 

Ulweso

JF-Expert Member
May 24, 2016
14,812
2,000
Kwa mwanamme anayeguswa na uzuri wa wanawake wa kitanzania,naomba tuwape sifa zao kupitia uzi huu.
Kwanza,ni wavumilivu,wanahuruma,ni wazuri kwenye mapishi.
Wanajua kutubembeleza pindi tunapokuwa tumechoka na kazi,ingawa wanapenda fedha ila wanajua sana kuzitumia hizo fedha katika kununua vifaa vya nyumbani
Hujali sana ndugu,hutupatia haki yetu kwa bashasha zote pindi tunapohitaji.
Ongwzeni sifa zingine,,,,,
Amina ubarikiwe
 

tamuuuuu

JF-Expert Member
Mar 10, 2014
13,940
2,000
Me nawaonea huruma sn wanawake wazuri.
Maana mwisho wao huwa mbaya sn
 

Akili Unazo!

JF-Expert Member
Feb 18, 2009
3,450
2,000
Kwa mwanamme anayeguswa na uzuri wa wanawake wa kitanzania,naomba tuwape sifa zao kupitia uzi huu.
Kwanza,ni wavumilivu,wanahuruma,ni wazuri kwenye mapishi.
Wanajua kutubembeleza pindi tunapokuwa tumechoka na kazi,ingawa wanapenda fedha ila wanajua sana kuzitumia hizo fedha katika kununua vifaa vya nyumbani
Hujali sana ndugu,hutupatia haki yetu kwa bashasha zote pindi tunapohitaji.
Ongwzeni sifa zingine,,,,,
Hakuna mwanamke Mzuri wa Sura aliyewahi kuolewa...... Najua sitaeleweka..
 

Maserati

JF-Expert Member
Jun 15, 2014
11,615
2,000
Kwa mwanamme anayeguswa na uzuri wa wanawake wa kitanzania,naomba tuwape sifa zao kupitia uzi huu.
Kwanza,ni wavumilivu,wanahuruma,ni wazuri kwenye mapishi.
Wanajua kutubembeleza pindi tunapokuwa tumechoka na kazi,ingawa wanapenda fedha ila wanajua sana kuzitumia hizo fedha katika kununua vifaa vya nyumbani
Hujali sana ndugu,hutupatia haki yetu kwa bashasha zote pindi tunapohitaji.
Ongwzeni sifa zingine,,,,,
Asante mkuu. Kila mtu na mtuwe
 

Curious gal

JF-Expert Member
Dec 1, 2014
3,223
2,000
Kwa mwanamme anayeguswa na uzuri wa wanawake wa kitanzania,naomba tuwape sifa zao kupitia uzi huu.
Kwanza,ni wavumilivu,wanahuruma,ni wazuri kwenye mapishi.
Wanajua kutubembeleza pindi tunapokuwa tumechoka na kazi,ingawa wanapenda fedha ila wanajua sana kuzitumia hizo fedha katika kununua vifaa vya nyumbani
Hujali sana ndugu,hutupatia haki yetu kwa bashasha zote pindi tunapohitaji.
Ongezeni sifa zingine,,,,,
Ni wanaume wachache wenye akili kama zako.......be blessed
 

Toa taarifa ya maudhui yasiyofaa!

Kuna taarifa umeiona humu JamiiForums na haifai kubaki mtandaoni?
Fanya hivi...

Umesahau Password au akaunti yako?

Unapata ugumu kuikumbuka akaunti yako? Unakwama kuanzisha akaunti?
Contact us

Top Bottom