goldie ink
JF-Expert Member
- Oct 6, 2016
- 5,634
- 9,153
Me nimesave shule aliyesoma aga khan sec school. [emoji1] [emoji1] [emoji23]
we hebu msev "bettery low" alaf utajua kabila lake.Kila mtu na mapendeleo yake
Mi namsevu jina lake tu as long as nampenda na anajua basi hivyo vya kuseviana kimahaba sio ishu sana
LooooNi ushamba sana.
Bora umsevu jina hata la konda wa Daladala, mfano "uso wa mbuzi"
[emoji23] [emoji23] [emoji23] [emoji23] [emoji23]we hebu msev "bettery low" alaf utajua kabila lake.
angalia Mbavu[emoji23] [emoji23] [emoji23] [emoji23] [emoji23]
AiseeeeeehKila mtu na mapendeleo yake
Mi namsevu jina lake tu as long as nampenda na anajua basi hivyo vya kuseviana kimahaba sio ishu sana