Kusaidiana kwenye ndoa...


tete'a'tete

tete'a'tete

JF-Expert Member
Joined
Feb 10, 2010
Messages
473
Likes
0
Points
0
tete'a'tete

tete'a'tete

JF-Expert Member
Joined Feb 10, 2010
473 0 0
Wana Jfs nalileta hili ombi nisaidieni kumuelimisha my best friend wangu...

Story yenyewe iko hivi nanukuu tukiwa kama mume na mke tunatakiwa kusaidiana, kwa mfano umeamka asuhuhi umekwenda kazini jana yake umeloweka nguo zenu za ndani asubuhi yake kwa sababu umechekewa kazini ukashindwa kuzifua ukampigia simu mume ambaye yupo likizo ukamuomba akusaidie kufua...akasema sawa uliporudi home ukazikuta kama ulivyoziacha ukaamua umuulize akakuambia tokea asubuhi ashinde hapo home hakuingia bafuni/****** so alisahau hakuziona...mara ugomvi unaanza niache uchafu na mimi ni mvivu sasa hapo ni nani ana makosa...wakati nikiwa kazini nilimuomba anisaidie...na ndoa ni kusaidiana jamani..kuingia tuu chumbani kwetu ambapo ni master afue hizo nguo anaona haya!!please naomben ushauri wenu maana imeniuma sana...

Some advice!

From Friend...
 
A

Akili Kichwani

JF-Expert Member
Joined
Jan 7, 2010
Messages
1,504
Likes
35
Points
145
A

Akili Kichwani

JF-Expert Member
Joined Jan 7, 2010
1,504 35 145
huyo mwanmke ni mchafu na anastahili talaka.................. mwanaume afue vitasa???????????????? labda yule wa noname......................... shame shame.............. shameful..............
 
Chimunguru

Chimunguru

JF-Expert Member
Joined
May 3, 2009
Messages
10,096
Likes
700
Points
280
Chimunguru

Chimunguru

JF-Expert Member
Joined May 3, 2009
10,096 700 280
Mimi hufua vitasa vyetu, wife keshasahau hata kufua, lkn wewe mwanaume mbona dudu za wake zenu mnalamba? utasikia jamaa anajisifu tu, lkn kufua panties eti kazi ya mwanamke, shauri yenu wakinipata mwanaume km mie mmekwishaaaaaa
 
SMU

SMU

JF-Expert Member
Joined
Feb 14, 2008
Messages
8,233
Likes
2,604
Points
280
SMU

SMU

JF-Expert Member
Joined Feb 14, 2008
8,233 2,604 280
Najaribu kuimagine hiyo chupi ya kulowekwa usiku kucha ndipo ifuliwe itakuwa imevaliwa kwa siku ngapi? To me kufua a single chupi ni kazi ya dakika kama tano tu!
 
Mama Brian

Mama Brian

JF-Expert Member
Joined
Feb 7, 2010
Messages
321
Likes
1
Points
35
Mama Brian

Mama Brian

JF-Expert Member
Joined Feb 7, 2010
321 1 35
teh teh, nadhani kusaidiana ni muhimu, ila kuna vitu vingine inabidi ufanye mwenyewe ndugu yangu. siye waafrica usilete mambo ya kizungu.
 
Bigirita

Bigirita

JF-Expert Member
Joined
Feb 12, 2007
Messages
15,159
Likes
1,819
Points
280
Bigirita

Bigirita

JF-Expert Member
Joined Feb 12, 2007
15,159 1,819 280
no comment!
 
A

Akili Kichwani

JF-Expert Member
Joined
Jan 7, 2010
Messages
1,504
Likes
35
Points
145
A

Akili Kichwani

JF-Expert Member
Joined Jan 7, 2010
1,504 35 145
teh teh, nadhani kusaidiana ni muhimu, ila kuna vitu vingine inabidi ufanye mwenyewe ndugu yangu. siye waafrica usilete mambo ya kizungu.
hao ndio huleta mangumi kwenye ndoa zao bila kujua kwa sababu ya uvivu na kuiga mambo ya kizungu wakati wazungu wnyewe walishachanganyikiwa..............

kanza mumewe mstaarabu aliamua kuuchuna tu angekuwa jeuri angempa black and white on the spot na tu-makofi kidogo.................. tumsaidie kukumbuka next time....................
 
Masikini_Jeuri

Masikini_Jeuri

JF-Expert Member
Joined
Jan 19, 2010
Messages
6,809
Likes
371
Points
180
Masikini_Jeuri

Masikini_Jeuri

JF-Expert Member
Joined Jan 19, 2010
6,809 371 180
Yeah! Vitasa kulowekwa je zile za nje si mnaziweka wiki?! Hapo kuna neno!

Mie natoa msaada wa kufua vitasa lakini ni wakati huo huo wa kuoga sijawahi kuloweka kitasa hata!
 
FirstLady1

FirstLady1

JF-Expert Member
Joined
Jul 29, 2009
Messages
16,675
Likes
672
Points
280
FirstLady1

FirstLady1

JF-Expert Member
Joined Jul 29, 2009
16,675 672 280
kaugomvi kadogo kweli hako harafu ka kitoto toto vile ...
 
TIMING

TIMING

JF-Expert Member
Joined
Apr 12, 2008
Messages
21,829
Likes
142
Points
160
TIMING

TIMING

JF-Expert Member
Joined Apr 12, 2008
21,829 142 160
Wana Jfs nalileta hili ombi nisaidieni kumuelimisha my best friend wangu...

Story yenyewe iko hivi nanukuu tukiwa kama mume na mke tunatakiwa kusaidiana, kwa mfano umeamka asuhuhi umekwenda kazini jana yake umeloweka nguo zenu za ndani asubuhi yake kwa sababu umechekewa kazini ukashindwa kuzifua ukampigia simu mume ambaye yupo likizo ukamuomba akusaidie kufua...akasema sawa uliporudi home ukazikuta kama ulivyoziacha ukaamua umuulize akakuambia tokea asubuhi ashinde hapo home hakuingia bafuni/****** so alisahau hakuziona...mara ugomvi unaanza niache uchafu na mimi ni mvivu sasa hapo ni nani ana makosa...wakati nikiwa kazini nilimuomba anisaidie...na ndoa ni kusaidiana jamani..kuingia tuu chumbani kwetu ambapo ni master afue hizo nguo anaona haya!!please naomben ushauri wenu maana imeniuma sana...

Some advice!

From Friend...
Mkuu hakuna formula fixed kwa mapenzi ya watu wawili, wapo wasiojali na kufikia kuwapa watumishi hivyo vinasa, wapo wanaofua kila wakimaliza kuoga, wapo wanaosaidiana ilimradi mmoja kakuta nguo hizo, wapo wanaoamini ni kazi ya mwanamke na wapo wanaachia waume zao

Ushauri wangu ni kwamba hapo kuna tatizo zaidi ya hizo chupi... communication yao inaonekana kuwa poor na mimi nadhani they need to dig deeper than the "underwear matters"!!
 
carmel

carmel

JF-Expert Member
Joined
Aug 24, 2009
Messages
2,840
Likes
10
Points
135
carmel

carmel

JF-Expert Member
Joined Aug 24, 2009
2,840 10 135
Mkuu hakuna formula fixed kwa mapenzi ya watu wawili, wapo wasiojali na kufikia kuwapa watumishi hivyo vinasa, wapo wanaofua kila wakimaliza kuoga, wapo wanaosaidiana ilimradi mmoja kakuta nguo hizo, wapo wanaoamini ni kazi ya mwanamke na wapo wanaachia waume zao

Ushauri wangu ni kwamba hapo kuna tatizo zaidi ya hizo chupi... communication yao inaonekana kuwa poor na mimi nadhani they need to dig deeper than the "underwear matters"!!
I thought the same.
 
Nyamayao

Nyamayao

JF-Expert Member
Joined
Jan 22, 2009
Messages
6,969
Likes
29
Points
0
Nyamayao

Nyamayao

JF-Expert Member
Joined Jan 22, 2009
6,969 29 0
huyo mwanmke ni mchafu na anastahili talaka.................. mwanaume afue vitasa???????????????? labda yule wa noname......................... shame shame.............. shameful..............
ajabu yake ni nini? kama namfulia na yeye anaweza kunifulia inapobidi.
 
Asprin

Asprin

JF-Expert Member
Joined
Mar 8, 2008
Messages
55,863
Likes
35,054
Points
280
Asprin

Asprin

JF-Expert Member
Joined Mar 8, 2008
55,863 35,054 280
ajabu yake ni nini? kama namfulia na yeye anaweza kunifulia inapobidi.
Weeee! Eti?
Hujambo mamaa?
Nisamehe bure. Kwa hapo tutatofautiana.
Samahani sana lakini.
 

Forum statistics

Threads 1,215,167
Members 463,075
Posts 28,538,293