Kusaidiana kwenye ndoa... | JamiiForums | The Home of Great Thinkers

Dismiss Notice
You are browsing this site as a guest. It takes 2 minutes to CREATE AN ACCOUNT and less than 1 minute to LOGIN

Kusaidiana kwenye ndoa...

Discussion in 'Mahusiano, mapenzi, urafiki' started by tete'a'tete, Feb 24, 2010.

  1. tete'a'tete

    tete'a'tete JF-Expert Member

    #1
    Feb 24, 2010
    Joined: Feb 10, 2010
    Messages: 474
    Likes Received: 0
    Trophy Points: 0
    Wana Jfs nalileta hili ombi nisaidieni kumuelimisha my best friend wangu...

    Story yenyewe iko hivi nanukuu tukiwa kama mume na mke tunatakiwa kusaidiana, kwa mfano umeamka asuhuhi umekwenda kazini jana yake umeloweka nguo zenu za ndani asubuhi yake kwa sababu umechekewa kazini ukashindwa kuzifua ukampigia simu mume ambaye yupo likizo ukamuomba akusaidie kufua...akasema sawa uliporudi home ukazikuta kama ulivyoziacha ukaamua umuulize akakuambia tokea asubuhi ashinde hapo home hakuingia bafuni/****** so alisahau hakuziona...mara ugomvi unaanza niache uchafu na mimi ni mvivu sasa hapo ni nani ana makosa...wakati nikiwa kazini nilimuomba anisaidie...na ndoa ni kusaidiana jamani..kuingia tuu chumbani kwetu ambapo ni master afue hizo nguo anaona haya!!please naomben ushauri wenu maana imeniuma sana...

    Some advice!

    From Friend...
     
  2. A

    Akili Kichwani JF-Expert Member

    #2
    Feb 24, 2010
    Joined: Jan 7, 2010
    Messages: 1,504
    Likes Received: 30
    Trophy Points: 145
    huyo mwanmke ni mchafu na anastahili talaka.................. mwanaume afue vitasa???????????????? labda yule wa noname......................... shame shame.............. shameful..............
     
  3. Chimunguru

    Chimunguru JF-Expert Member

    #3
    Feb 24, 2010
    Joined: May 3, 2009
    Messages: 9,936
    Likes Received: 384
    Trophy Points: 180
    Mimi hufua vitasa vyetu, wife keshasahau hata kufua, lkn wewe mwanaume mbona dudu za wake zenu mnalamba? utasikia jamaa anajisifu tu, lkn kufua panties eti kazi ya mwanamke, shauri yenu wakinipata mwanaume km mie mmekwishaaaaaa
     
  4. SMU

    SMU JF-Expert Member

    #4
    Feb 24, 2010
    Joined: Feb 14, 2008
    Messages: 8,116
    Likes Received: 2,413
    Trophy Points: 280
    Najaribu kuimagine hiyo chupi ya kulowekwa usiku kucha ndipo ifuliwe itakuwa imevaliwa kwa siku ngapi? To me kufua a single chupi ni kazi ya dakika kama tano tu!
     
  5. Mama Brian

    Mama Brian JF-Expert Member

    #5
    Feb 24, 2010
    Joined: Feb 7, 2010
    Messages: 321
    Likes Received: 1
    Trophy Points: 35
    teh teh, nadhani kusaidiana ni muhimu, ila kuna vitu vingine inabidi ufanye mwenyewe ndugu yangu. siye waafrica usilete mambo ya kizungu.
     
  6. Bigirita

    Bigirita JF-Expert Member

    #6
    Feb 24, 2010
    Joined: Feb 12, 2007
    Messages: 14,794
    Likes Received: 1,431
    Trophy Points: 280
    no comment!
     
  7. Bazazi

    Bazazi JF-Expert Member

    #7
    Feb 24, 2010
    Joined: Aug 18, 2008
    Messages: 2,161
    Likes Received: 930
    Trophy Points: 280
    Maisha Utata
     
  8. A

    Akili Kichwani JF-Expert Member

    #8
    Feb 24, 2010
    Joined: Jan 7, 2010
    Messages: 1,504
    Likes Received: 30
    Trophy Points: 145
    hao ndio huleta mangumi kwenye ndoa zao bila kujua kwa sababu ya uvivu na kuiga mambo ya kizungu wakati wazungu wnyewe walishachanganyikiwa..............

    kanza mumewe mstaarabu aliamua kuuchuna tu angekuwa jeuri angempa black and white on the spot na tu-makofi kidogo.................. tumsaidie kukumbuka next time....................
     
  9. Regia Mtema

    Regia Mtema R I P

    #9
    Feb 24, 2010
    Joined: Nov 21, 2009
    Messages: 2,974
    Likes Received: 24
    Trophy Points: 0
    Mmh hii imekaa vibaya.
     
  10. Masikini_Jeuri

    Masikini_Jeuri JF-Expert Member

    #10
    Feb 25, 2010
    Joined: Jan 19, 2010
    Messages: 6,809
    Likes Received: 368
    Trophy Points: 180
    Yeah! Vitasa kulowekwa je zile za nje si mnaziweka wiki?! Hapo kuna neno!

    Mie natoa msaada wa kufua vitasa lakini ni wakati huo huo wa kuoga sijawahi kuloweka kitasa hata!
     
  11. FirstLady1

    FirstLady1 JF-Expert Member

    #11
    Feb 25, 2010
    Joined: Jul 29, 2009
    Messages: 16,640
    Likes Received: 625
    Trophy Points: 280
    kaugomvi kadogo kweli hako harafu ka kitoto toto vile ...
     
  12. Masikini_Jeuri

    Masikini_Jeuri JF-Expert Member

    #12
    Feb 25, 2010
    Joined: Jan 19, 2010
    Messages: 6,809
    Likes Received: 368
    Trophy Points: 180
    FL1 mwanzo wa ngoma ni lele; ni tu-ugomvi hutu hutu ndo huleta big varangatiz baadaye!:(
     
  13. TIMING

    TIMING JF-Expert Member

    #13
    Feb 25, 2010
    Joined: Apr 12, 2008
    Messages: 21,831
    Likes Received: 136
    Trophy Points: 160
    Mkuu hakuna formula fixed kwa mapenzi ya watu wawili, wapo wasiojali na kufikia kuwapa watumishi hivyo vinasa, wapo wanaofua kila wakimaliza kuoga, wapo wanaosaidiana ilimradi mmoja kakuta nguo hizo, wapo wanaoamini ni kazi ya mwanamke na wapo wanaachia waume zao

    Ushauri wangu ni kwamba hapo kuna tatizo zaidi ya hizo chupi... communication yao inaonekana kuwa poor na mimi nadhani they need to dig deeper than the "underwear matters"!!
     
  14. TIMING

    TIMING JF-Expert Member

    #14
    Feb 25, 2010
    Joined: Apr 12, 2008
    Messages: 21,831
    Likes Received: 136
    Trophy Points: 160
    kweli kabisa.... maybe its the clashes of ego
     
  15. carmel

    carmel JF-Expert Member

    #15
    Feb 25, 2010
    Joined: Aug 24, 2009
    Messages: 2,840
    Likes Received: 10
    Trophy Points: 135
    I thought the same.
     
  16. TIMING

    TIMING JF-Expert Member

    #16
    Feb 25, 2010
    Joined: Apr 12, 2008
    Messages: 21,831
    Likes Received: 136
    Trophy Points: 160
    ni kweli mtu wangu... its deeper
     
  17. Nyamayao

    Nyamayao JF-Expert Member

    #17
    Feb 25, 2010
    Joined: Jan 22, 2009
    Messages: 6,969
    Likes Received: 26
    Trophy Points: 0
    ajabu yake ni nini? kama namfulia na yeye anaweza kunifulia inapobidi.
     
  18. Asprin

    Asprin JF-Expert Member

    #18
    Feb 25, 2010
    Joined: Mar 8, 2008
    Messages: 54,215
    Likes Received: 31,325
    Trophy Points: 280
    Weeee! Eti?
    Hujambo mamaa?
    Nisamehe bure. Kwa hapo tutatofautiana.
    Samahani sana lakini.
     
  19. Teamo

    Teamo JF-Expert Member

    #19
    Feb 25, 2010
    Joined: Jan 9, 2009
    Messages: 12,292
    Likes Received: 56
    Trophy Points: 145
    ni muda gani muafaka wa kukutumia sms na UKAJIBU?:D
     
  20. Asprin

    Asprin JF-Expert Member

    #20
    Feb 25, 2010
    Joined: Mar 8, 2008
    Messages: 54,215
    Likes Received: 31,325
    Trophy Points: 280
    Ni pale napokuwa na valuu chini ya chupa mbili kichwani!
     
  1. This site uses cookies to help personalise content, tailor your experience and to keep you logged in if you register.
    By continuing to use this site, you are consenting to our use of cookies.
    Dismiss Notice
  1. This site uses cookies to help personalise content, tailor your experience and to keep you logged in if you register.
    By continuing to use this site, you are consenting to our use of cookies.
    Dismiss Notice
Loading...