Kurudia Uchaguzi Zanzibar, CUF watoa tamko

Kurudia Uchaguzi Zanzibar, CUF watoa tamko

Wakati mwingine hata sielewe.CUF kwanini hawakutuma wajumbe wenye nguvu na hoja wamsaidie maalim kwenye vikao vya usuluhishi?
Nilisema kuna kajambo hapa.
Kinachofuatia ni uchaguzi kurudiwa,CUF kugoma,CCM na vyama vingine vidooogo vitafanya uchaguzi na mtasikia CCM imeshinda kwa kishindo.
Maalim nadhani unalijua hilo na inawezekana ndio matokeo ya vikao vyenu hivyo.

Naichukia sana siasa
Pole sana kwa kuichukia siasa
 
UCHAGUZI UKO PALE PALE NI VYEMA WAKA JIAANDAA KWA UCHAGUZI.
unamkumbuka Laurent Gabgo ? Wakati wa viongozi wenu kudhalilika umefika , tulikuwa tunaona kwenye Tv tu ; sasa tutajionea kwa macho yetu tena kwa umbali wa urefu wa rula .
 
Utauchukiaje utaratibu hata kama wa hovyo lakini ndiyo unao amua hatima yako ya kesho? Usikate tamaa hata siku moja endelea kuupinga ipo siku utashinda. Kukatisha tamaa wadau ni moja ya mbinu zao za kuendelea kupumua!
 
Ccm zanzibar sasa mtakoma subirini jini la Zanzibar litakapotoka kwenye chupa.
 
Ningependa kuwashauri ndugu zangu wa Cuf visiwani zanzibar... kaka jussa najua hua unapita pita huku Jf... i know that all of u r going thru a very troubling moment indeed.. it is hard for you all.. lakn niwaombe ndugu zangu... katika vikao mtakavo fanya basi kama ilivotumika busara na hekima katika kipindi cha vikao 9 vya maalim... basi vivo hvo itumike busara... pigeni saana hesabu... opportunity cost ya kushiriki au kutoshiriki uchaguzi.
Kwamfano mkiamua kutoshiriki? Whats next? Si you will end up loosing everything? Dont you think its a chance ya makhasimu wenu ku celebrate even double? Na je mkiamua kushiriki uchaguzi? Dont you think that its going to be a platform ya kupata even better results na given this tym the Almighty mwenyewe might be fighting your case? If mkiamua kususa... do you think these guys will bother? I think they wont... so think twice kaka jussa... stay humble...let it pass... it has already happen... it is ireversable...
 
Kama wana uhakika walishinda sasa tatizo liko wapi? Uchaguzi urudiwe na tumalizane na hii movie.
Uli'nyo nyanda! Kwa tume gani itakayoweza kutoa haki? Kama wanaamini uchaguzi ulivurugwa na CUF na wao wanakubalika mbona wameogopa kuruhusu UN kusimamia huo uchaguzi?
 
Kama wana uhakika walishinda sasa tatizo liko wapi? Uchaguzi urudiwe na tumalizane na hii movie.
Kama wana uhakika walishinda sasa tatizo liko wapi? Uchaguzi urudiwe na tumalizane na hii movie.
Kama wana uhakika walishinda sasa tatizo liko wapi? Uchaguzi urudiwe na tumalizane na hii movie.
Kama wana uhakika walishinda sasa tatizo liko wapi? Uchaguzi urudiwe na tumalizane na hii movie.
Kama wana uhakika walishinda sasa tatizo liko wapi? Uchaguzi urudiwe na tumalizane na hii movie.
Kwanini wakubali kurudia wakati walishinda.CCM wawaachie tu CUF waiendeshe Zanzibar.
 
Ccm zanzibar sasa mtakoma subirini jini la Zanzibar litakapotoka kwenye chupa.
Teeeeeeh teeeeeeeeeh teeeeeeeeeh teeeeeeeeh teeeeeeeeh teeeeeeeeh teeeeeeeeeh teeeeeh
 
Huu wito ndio umekaa kihuni!!
Nyerere aliwahi kunukuliwa akisema " unatakiwa kuwaambia rafiki , ndugu au wapambe wako kwa lugha ambayo wakiisikia hawatarudia tena " hii ndio lugha ambayo mh Jussa ameitumia , maana yake ni kwamba kwenye jambo hili hakuna mchezo wala masihara .
 
cuf ni chama cha pemba, vikao vyenu fanyieni pemba dar mnafata nini, maana hata press conference ya kuzungumzia uchaguzi wa zanzibar ajabu mnafanyia tanganyika tena dar es salaam!!! alafu na ndio nyienyie wa kwanza kujifanya hamuutaki muungano!!! acheni unafiki kina ......
mbunge wa kinondoni na Yule wa Temeke wanatokana na chama cha cuf , hayo mambo yenu ya ubaguzi peleka kwenu .
 
Back
Top Bottom