Kupostiana status huu ushamba nani aliuleta? Nini objective yake?

Kupostiana status huu ushamba nani aliuleta? Nini objective yake?

View attachment 3698954

Mambo ya kupostiana nayachukulia kama kuchapisha taarifa binafsi na kwenda kuzibandika kwenye miti ya mtaani kwenu. Yaani ili kuonyesha mkeo unampenda sana basi unaandika tangazo I love you my wife, unaenda kubandika kwenye kuta zote za kijiji na mbao za matangazo. Huu ndio uhalisia wake.

Sasa huu ni ushamba mwingine wa kawaida kabisa. Nani alileta huu ushamba?

Huu ushamba unatuletea kero Mamasta kuonekana mbona haukomenti status zangu? Mbona hujapost happy birthday ya mtoto? Mbona hunipost? Pumbavu kabisa

Mwanaume mzima na akili zako unampost mkeo status, nini malengo yako? Unamnadi ama vipi? Cant you text her i love you, haitoshi?

Kwa hiyo, ili kuondoka na hii kero, nilichagua kumute whatsapp status zooote, kasoro wale tu wanaopost matangazo ya biashara au nasaha za Mungu.
Aliyeleta ndio aliyeleta Forum unayoandika hapa.
 
Kwani zile picha nyumbani kwenu za Album, nyingine mnabandika ukutani zilikua na kazi gani???Ni kitu hicho hicho tu.
Zaidi inaaminika watu wenye namba yako mpaka mnaonana whatsap mna ukaribu fulani, mnafahamiana so ata wakiona it is not the big deal, sio sawa na kubandika kwenye mti.
Hujiulizagi watu wanalipia Tangazp na kumbukumbu ya mzazi mtoto kwa gharama kubwa kwenye gazeti ambalo linatembea Tz nzima wakati hata wenyewe hawasomi hayo magazeti??
Wanaofanya wafanye tu, wako huru
 
Binadamu hasa huku Africa tunapenda sana kutambulika/kufahamika na watu wengine kwamba na yeye yupo....hii ndiyo sababu kampuni zote zinazojishghlisha kutoa nyenzo za kumuwezesha binadamu KUJITAMBULISHA kwa wengine hizo kampuni zina HELA sana.
 
Hela sina ila napostika, sema sioni lengo la maana la kufanyiwa hivyo
Ila ni kweli mi pia naonaga ushamba, ila wenyewe wanasemaga twaona wivu......

Mtua anapost kaamka, anakula breakfast, lunch, dinner yuko na mpenzi wake, anapost yupo kanisani, anapost usiku yupo kwenye maombi kwakifupi anapost kila kitu ni ushamba
 
Ila ni kweli mi pia naonaga ushamba, ila wenyewe wanasemaga twaona wivu......

Mtua anapost kaamka, anakula breakfast, lunch, dinner yuko na mpenzi wake, anapost yupo kanisani, anapost usiku yupo kwenye maombi kwakifupi anapost kila kitu ni ushamba
Ongezea na hawa wa jogging mkuu wanakera sana 😄 hasa wenye smart watch kutuwekea na maramani 😄😄
 
Back
Top Bottom