Kupigwa kipara hadharani


Mr Rocky

Mr Rocky

JF-Expert Member
Joined
Oct 10, 2007
Messages
15,192
Likes
588
Points
280
Mr Rocky

Mr Rocky

JF-Expert Member
Joined Oct 10, 2007
15,192 588 280
Bujibuji dah utawakamata wengi kwa hili aise wengi watakimbilia wakijua ni kipara kileeee
 
Last edited by a moderator:
mwaJ

mwaJ

Tanzanite Member
Joined
Sep 27, 2007
Messages
4,076
Likes
14
Points
135
mwaJ

mwaJ

Tanzanite Member
Joined Sep 27, 2007
4,076 14 135
Jamani mbona huo ni mkasi wa kukatia maua/michongoma? Wait a moment, huo mkasi unafaa sana angepewa makamu wa rais kwa ajili ya kazi yake kuu ya kukata utepe/uzinduzi. Yaani jinsi ulivyo atautumia toka uchanguzi mpaka uchaguzi unaofuata bila kununua mwingine!
 
mathcom

mathcom

JF-Expert Member
Joined
Oct 13, 2012
Messages
1,402
Likes
31
Points
135
mathcom

mathcom

JF-Expert Member
Joined Oct 13, 2012
1,402 31 135
Jamani mbona huo ni mkasi wa kukatia maua/michongoma? Wait a moment, huo mkasi unafaa sana angepewa makamu wa rais kwa ajili ya kazi yake kuu ya kukata utepe/uzinduzi. Yaani jinsi ulivyo atautumia toka uchanguzi mpaka uchaguzi unaofuata bila kununua mwingine!
mmh! huu hauingii mfukoni mwa suti !!!
 
WABHEJASANA

WABHEJASANA

JF-Expert Member
Joined
Jun 22, 2011
Messages
4,225
Likes
8
Points
135
Age
40
WABHEJASANA

WABHEJASANA

JF-Expert Member
Joined Jun 22, 2011
4,225 8 135
Jamani mbona huo ni mkasi wa kukatia maua/michongoma? Wait a moment, huo mkasi unafaa sana angepewa makamu wa rais kwa ajili ya kazi yake kuu ya kukata utepe/uzinduzi. Yaani jinsi ulivyo atautumia toka uchanguzi mpaka uchaguzi unaofuata bila kununua mwingine!
Kweli mmeanza kuwakota!!!!
 
SMU

SMU

JF-Expert Member
Joined
Feb 14, 2008
Messages
8,369
Likes
2,848
Points
280
SMU

SMU

JF-Expert Member
Joined Feb 14, 2008
8,369 2,848 280
Nilivyoona ni jukwaa la pich nkajua tu itakuwa "kupigwa kipara" cha kawaida!:biggrin1::biggrin1::biggrin1:
 
Bujibuji

Bujibuji

JF-Expert Member
Joined
Feb 4, 2009
Messages
42,404
Likes
38,581
Points
280
Bujibuji

Bujibuji

JF-Expert Member
Joined Feb 4, 2009
42,404 38,581 280
Nilivyoona ni jukwaa la pich nkajua tu itakuwa "kupigwa kipara" cha kawaida!:biggrin1::biggrin1::biggrin1:
hiki sio kipara cha kawaida, kipara kwa mkasi wa michongoma??? Au kwenu ni kawaida??
 
Lily Flower

Lily Flower

JF-Expert Member
Joined
Oct 16, 2009
Messages
2,555
Likes
10
Points
135
Lily Flower

Lily Flower

JF-Expert Member
Joined Oct 16, 2009
2,555 10 135
Umeniokota aisee Bujibuji
 
Last edited by a moderator:

Forum statistics

Threads 1,236,927
Members 475,327
Posts 29,273,183