Kupiga bao kwapelekea kifo

Kupiga bao kwapelekea kifo

rpg

JF-Expert Member
Joined
Oct 10, 2007
Posts
3,620
Reaction score
1,480
Mchezaji wa soka nchini India, Peter Biaksangzuala amefariki kutokana na majeraha aliyoyapata baada ya kuanguka vibaya uwanjani akisherehekea bao lake.

Mchezaji huyo alikuwa na umri wa miaka 23 na alijeruhi uti wake wa mgongo baada ya kupiga pindu uwanjani akisherehekea bao lake la kusawazisha kw atimu yake Bethlehem Vengthlang FC dhidi ya Chanmari West FC.

Biaksangzuala alikimbizwa hospitalini na kufanyiwa upasuaji lakini baadaye alifariki.

Mechi hiyo ambapo alipata jerehe la mgongo, ilikuwa mechi muhimu katika ligi ya nchi hiyo.

BBC!
 
kupiga bao????? akili yangu ilienda mbaliiiiiiiiiiii kweli
any way RIP mpiga bao
 
kichwa cha habari ndo kimenipa hamu ya kufungua thread hii.kumbe ni bao la mpira?ngoja nitoke humu
 
Usikute bao lenyewe lilikuwa la purukushani nyingi na amechukukua muda mrefu kupiga bao,bahati kapata nafasi katia kichwa tu Baoooo,dah! RIP man
 

Similar Discussions

Back
Top Bottom