TIBA KWA WOTE...MAZIWA YA MNYAMA GANI?Vizia hiyo pombe yake changanya maziwa kidogo hatatamani pombe tena
Mama anaenyonyeshaTIBA KWA WOTE...MAZIWA YA MNYAMA GANI?
Binti wa kirombo unamvuto lakin isikute akikuona ndio stress zinazidi nawe umemganda!
Unajua sisi wanaume wasumbufu inabidi uwe mvumilivu tu!hakuna cha mvuto wala nin mim wa kawaida sana....jamaa nimempima habadiliki nimemuacha...
kimbiaaa kabisa hapafai haposiwezi kunywa pombe kiasi anachokunywa yeye si bora angekuwa nakunywa castle light ? anakunywa sminofu sijui konyagi sijui mapombe gani yale makali hatari
Unajua sisi wanaume wasumbufu inabidi uwe mvumilivu tu!
kwanza unaonekana umri wako umeenda sana ndo mana unatafuta mume kwa pupa ulikuwa wap ol thoc dayz kuchagua had anaetokea yeyote we unakubal tu
500 mil ziliisha mpaka idris sasa hiv comedian.Mwangalie "classment" asije umbuka mjini hapa.
Na mashaka na umri wako, ebu weka picha!wala umri wangu hujaenda niko na 23 ,,,,na wala ijampapaptikia...nina akili
Na mashaka na umri wako, ebu weka picha!
Nakutania tu, ebu nitumie namba pm!PICHAA YA KAZI GANI??/ HUO NDO UKWELI...
Nakutania tu, ebu nitumie namba pm!
Nikubadilishe mawazo namna ya kumuendo mlevi!namba ya kazi gani mkuu..huku huku kunatosha mbona??