Equation x
JF-Expert Member
- Sep 3, 2017
- 41,104
- 64,071
Kupata rafiki wa kweli na wa kudumu si rahisi...wengi ni wanafiki na wanaweza kukugeuka muda wowote ule,kupitia hii picha tujifunze.
ha ha ha ha haMaajabu ya kweli ndio haya sasa.. urafik kama wa jk na enl is [emoji23][emoji23][emoji23][emoji23]
Sent using Jamii Forums mobile app
Ni vigumu sana kupata rafiki wa namna hiyo,labda iwe bahati tu...mfano mzuri chukulia uliokuwa unasoma nao au kucheza nao mkiwa wadogo,sasa hivi wako wapi?Raha Sana, wish niwe na rafiki Wa design hiyo...people take advantage of friendships hadi unakata tamaa. Wtz wachache Sana wanaelewa value ya urafiki kama hao wabibi
Sent using Jamii Forums mobile app
[emoji23][emoji23]na sisi jeNilichojifunza, wenzetu wanauhakika wa kuishi miaka mingi
Sisi tunabahatisha tu...sijui kwa nini
amen,[emoji116]
"In Good times ,Friends know you BUT in Sorrow, you know them [emoji23]"
ha ha ha ha[emoji116]
"In Good times ,Friends know you BUT in Sorrow, you know them [emoji23]"
Nitafute tuwe mashost mwayaRaha Sana, wish niwe na rafiki Wa design hiyo...people take advantage of friendships hadi unakata tamaa. Wtz wachache Sana wanaelewa value ya urafiki kama hao wabibi
Sent using Jamii Forums mobile app
Cha ajabu ni huo mti sakamoo tree hapo nyuma naona umepandwa tena palepale...wazungu wanaupenda kweli huu mtiKupata rafiki wa kweli na wa kudumu si rahisi...wengi ni wanafiki na wanaweza kukugeuka muda wowote ule,kupitia hii picha tujifunze.View attachment 1060266
Kupata rafiki wa kweli na wa kudumu si rahisi...wengi ni wanafiki na wanaweza kukugeuka muda wowote ule,kupitia hii picha tujifunze.View attachment 1060266
As people grow mnakua mnaenda direction tofauti shule tofauti mara mnahama and things like that. Na kupata a life time friend sio lazima uwe umesoma nae au umecheza nae. Mnaweza kutana ukubwani na mkawa the best of friends....kua na rafiki wa hivyo ni kama soulmateNi vigumu sana kupata rafiki wa namna hiyo,labda iwe bahati tu...mfano mzuri chukulia uliokuwa unasoma nao au kucheza nao mkiwa wadogo,sasa hivi wako wapi?
Nitafute tuwe mashost mwaya
KARIBU