Mzigua_255
JF-Expert Member
- Jun 25, 2026
- 886
- 1,839
Kichwa kinajieleza wakuu utamjuaje""rafiki wa kweli. yani kwamba huyu ni rafiki wa kweli kwako utamjuaje
Karibuni kwa maoni:
Karibuni kwa maoni:
Kichwa kinajieleza wakuu utamjuaje""rafiki wa kweli. yani kwamba huyu ni rafiki wa kweli kwako utamjuaje
Karibuni kwa maoni:
Watu hubadilika.... Epuka matapeli sababu hata wewe kuna wakati unajichenchia
Kwa usalama wako ,Kichwa kinajieleza wakuu utamjuaje""rafiki wa kweli. yani kwamba huyu ni rafiki wa kweli kwako utamjuaje
Karibuni kwa maoni.
Kwa usalama wako ,
Jua tu hakuna rafiki wa kweli , ukiona mtu ni rafiki yako jua tu ,Yuko karibu na wewe kimaslahi.
Kama unabisha tafuta rafiki ,
Alafu Mimi nitajua tu utakapo andika Uzi
Ukisema
KAMWE USIMUAMINI RAFIKI.
Heri yako wewe ulio ufikia ujuzi wa kweli.Watu hubadilika.... Epuka matapeli sababu hata wewe kuna wakati unajichenchia mwenyewe
Daah..RAFIKI wa kweli utamjua ikiwa na wewe kweli ni RAFIKI wa kweli
Ukijiona umepata mnafki ujue na wewe una vichembe chembe vya unafki
Daah..RAFIKI wa kweli utamjua ikiwa na wewe kweli ni RAFIKI wa kweli
Ukijiona umepata mnafki ujue na wewe una vichembe chembe vya unafki
😂😂😂😂Ngoja marafiki wa kweli waje
HaaaaaaaaahRafiki wa kweli ni yule anayekukopesha hela, halafu akikuona bado anakusalimia.
Umeelewa?😅Haaaaaaaaah