Kupanda kwa bei mafuta na ukimya wa Serikali (EWURA) | JamiiForums | The Home of Great Thinkers

Dismiss Notice
You are browsing this site as a guest. It takes 2 minutes to CREATE AN ACCOUNT and less than 1 minute to LOGIN

Kupanda kwa bei mafuta na ukimya wa Serikali (EWURA)

Discussion in 'Habari na Hoja mchanganyiko' started by Sumbalawinyo, Feb 11, 2010.

  1. Sumbalawinyo

    Sumbalawinyo JF-Expert Member

    #1
    Feb 11, 2010
    Joined: Sep 22, 2009
    Messages: 1,286
    Likes Received: 26
    Trophy Points: 0
    Huku kupanda ghafla kwa bidhaa muhimu ya petroli mbona hakutolewi maelezo yoyote na hawa wenzetu wa ewura?
    Au ndio tunazichanga hela za uchaguzi?
     
  2. Bujibuji

    Bujibuji JF-Expert Member

    #2
    Feb 11, 2010
    Joined: Feb 4, 2009
    Messages: 42,018
    Likes Received: 37,328
    Trophy Points: 280
    Mpwa umeanza siasa zako.
     
  3. w

    wasp JF-Expert Member

    #3
    Feb 11, 2010
    Joined: Aug 19, 2009
    Messages: 206
    Likes Received: 0
    Trophy Points: 0
    Katika mkutano wa 18 wa Bunge la JMT waliongeza matumizi ya ziada katika bajeti ya 2009/10. Moja ya njia rahisi ya kupata fedha hizo ni kupandisha kodi kwenye mafuta ya petroli.
     
  4. Bujibuji

    Bujibuji JF-Expert Member

    #4
    Feb 11, 2010
    Joined: Feb 4, 2009
    Messages: 42,018
    Likes Received: 37,328
    Trophy Points: 280
    twafwaaaa
     
  5. N

    Nanu JF-Expert Member

    #5
    Feb 11, 2010
    Joined: May 29, 2009
    Messages: 1,224
    Likes Received: 5
    Trophy Points: 135
    EWURA wanachapisha report za bei ya mafuta mara mbili kwa mwezi na wanaweka sababu za kupanda au kushuka kwa mafuta. Tatizo hamsomi hayo matangazo ya EWURA wanayoyatoa magazetini.
     
  6. O

    Omumura JF-Expert Member

    #6
    Feb 11, 2010
    Joined: Aug 20, 2009
    Messages: 476
    Likes Received: 2
    Trophy Points: 35

    Ndo maana yake!
     
  7. Albedo

    Albedo JF-Expert Member

    #7
    Feb 11, 2010
    Joined: Feb 24, 2008
    Messages: 5,565
    Likes Received: 21
    Trophy Points: 135
    Duh! Ila Mazee Petrol inapanda kila kukicha, whats Wrong with this Bidhaa?
     
  1. This site uses cookies to help personalise content, tailor your experience and to keep you logged in if you register.
    By continuing to use this site, you are consenting to our use of cookies.
    Dismiss Notice
  1. This site uses cookies to help personalise content, tailor your experience and to keep you logged in if you register.
    By continuing to use this site, you are consenting to our use of cookies.
    Dismiss Notice
Loading...