Kuondolewa Channel Kumenifurahisha Sana

Kuondolewa Channel Kumenifurahisha Sana

Kila mtu hapa atakuja kumuunga mkono mleta mada. Ikija thread ya kulalamika kila mtu atalalamika kwa nini chaneli za ndani zimefungwa, this is Tanzania bwana!!
Upo? Lini utatangaza hadharan kuunga mkono juhudi
 
Habari zote tunazipata Jamii Forums......

Where we dare to speak openly, without being called "wachochezi"
hivi kwani bado iko "vile vile " kama zamani au wamesha" ingia" na humu??
 
Mnasema hamtizami TBC ila habari zake mnazipata so inamaanisha TBC ni kama Maji usipoyaoga utayanywa tu...

Ila TBC ina muonekano wa picha mbovu sana... kuchukiwa si kwamba watanzania hawaipendi ila ina Tabia mbaya...
Ccm TV -ndo mana haipendwi
 
Sasa kama umeiblock wewe tatizo lipo wapi kwani watz wote wapi sawa na wewe kimtizamo.Kwa hio wewe hawa wenye decorder ulitaka waendelee kutunyonya tu.au unamgao na Dstv?
wasiwasi tu! pengine we ni Mtangazaji wa tbc1
 
Ukiwa na dstv shida tupa kuleee mpira 24hrs , sasa hivi ni women's U20 world cup,etc etc, taarifa ya habari ya nini?
 
Naona kama wote wamekutana wa ufipa tu au macho yangu!
Sure , wamekutanika ufipa hapa, bado wanaendeleza kazi yao ya kuweweseka
caution-work-in-progress-floor-sign-stand.jpg
 
Kumbe tupo wengi Wenye kukerwa na vitaarifa vyao vya habari vyakumtukuza jiwe eee, unakuta umiona habari kwenye blogs ipo full lakini Wenye TV stations wanachambua tu maneno yanayompendeza jiwe wao niku pindisha pindisha tu mi nina mwaka na nusu sitizami vitaarifa vyao, shit.
 
Kila mtu hapa atakuja kumuunga mkono mleta mada. Ikija thread ya kulalamika kila mtu atalalamika kwa nini chaneli za ndani zimefungwa, this is Tanzania bwana!!
Tangu awali hizi stations zilipoanza kuogopa kuandika ukweli na uzazi nimezichukia sana, nitaomba zifunguliwe pindi jiwe aka ng'anga litakapoondoka madarakani.
 
Habari zote tunazipata Jamii Forums......

Where we dare to speak openly, without being called "wachochezi"
Mh! mkuu napo humu pamegeuka siku hizi, lazima uongee kwa kuyahesabu na kuyamumunya maneno.
Ukitaka kuongea kwa kupanua sana mdomo, utakutana na 'rubber erresor' ama utagaragazwa kwa kubanikwa (ban). Upo mkuu?
 
Back
Top Bottom