Kuogopana kwa Watanzania nchini Marekani

Kuogopana kwa Watanzania nchini Marekani

haha aisee dah umenikumbusha miaka ya nyuma kidogo pale gatwick london tulimpelekeaga shobo chimakekee ting tang ting tang haikatai.... ngozi ya tako ngozi ya mbupu akatunitch kwa immigration kesho yakeee mazee dah....nliponea wenzangu wawili wakadakwa...nikimuonaga tiktok nacheka tuu...
Inavyoonekana wewe ni miongoni mwa Watu wenye Passport ya Tanzania ambao mmekuwa mkijihusisha na vitendo viovu vya uhalifu huko nje ya Tanzania na kuharibu kabisa sifa nzuri za jina la nchi. Nyie ndio mmekuwa mkilipaka kinyesi jina la nchi kuwafanya watu/raia wote kabisa wa Tanzania kuonekana kuwa wanajihusisha na vitendo vya uhalifu. Baadhi ya nchi zenye Sheria kali Sana Kama vile China, Malaysia, Pakistan wamekuwa wakifanya vyema sana kuwanyonga Watu wahalifu ambao wamekuwa wakikamatwa kwenye hizo nchi zao.
Hii itasaidia sana katika kuwasafisha kabisa Watu wahalifu ambao wamekuwa wakijihusisha na uhalifu na kuharibu Majina ya nchi zao walikotokea. Ningependa na nchi zingine nazo waige mfano huu mzuri kutoka kwa nchi hizi ili kukomesha kabisa vitendo vya uhalifu, hususani Watu kujihusisha na biashara haramu ya madawa ya kulevya.
 
Jamani tumechoka kila siku kufatilia maisha ya watu wanaoishi US na Ulaya
Hivi hamjua maana ya neno kulowea, nyinyi mnadhani kila anayeenda huko anafikiria kurudi sijui kujenga mara kuja na biashara, kuna wengine wameamua kulowea hasa huko, kuna madaktari, wanasayansi na pia choka mbovu lakini bado anauhakika wa sehemu yake ya kuishi na kujitegemea, kwa maana hiyo harudi na wala hataki kusikia stori za sijui kujenga nyumbani wala nini....
Na wale walioanza familia kabisa , hatakuelewa umlete stori za kurudi na familia yake eti kwenye kinyumba alijenga huko mbezi au sujui kigamboni...
Sio kila mtanzania alieko nje ya nchi ana mawazo ya kurudi bongo hata kama anajiweza.
Kabisa hata mwanangu ameapa hatarudi bongo.....ndio kisa na maana mimi baba yake kunipa mwaliko nije msabahi...lakini walaaaahi mimi huku sikupendi asilani.....narudi zangu bongo siku si nyingi......
Kupanga ni kuchagua
Maisha popote
Riziki mwanzo wa chuki
Mganga Mungu
miti shamba imani
 
Kabisa hata mwanangu ameapa hatarudi bongo.....ndio kisa na maana mimi baba yake kunipa mwaliko nije msabahi...lakini walaaaahi mimi huku sikupendi asilani.....narudi zangu bongo siku si nyingi......
Kupanga ni kuchagua
Maisha popote
Riziki mwanzo wa chuki
Mganga Mungu
miti shamba imani
Kuna watu huko wana makampuni na wameajiri wazawa wa huko, sasa huyu utamwambiaje aje kuwekeza bongo na kuajiri watu wazembe, wavivu na wezi.
Kama unavyosema, mwanao, sasa fikiria yeye ana familia yake huko, watoto wake maisha yao yote wamezaliwa na kuyaona huko, hawa watamuona baba mwehu awaambia tunarudi kuishi bongo, watamwambia yeye arudi peke yake bongo kuishi peke yake hata kama ana hekalu huko mbezi au mikocheni?
Kama ukienda huko ukiwa mtu mzima, hutapapenda, lakini walionda vijana na kuanza maisha huko, mara nyingi wanalowea huko huko.
Ya nini aje kuzikwa pembeni ya mtesi wake aliyekuwa kila siku anaomba na yakutolea, inakuwa hakukaliki huko makaburini
 
Mnaona Aibu...
Mnajimwambafai kumbe wengi mahomeless..
🤣🤣
US Dollar $$$ utazipata lakini kuna msemo nimeukuta huku...BILLS BILLS BILLS.......zaidi ya kula kunywa na kuvaa.....labda na kausafiri hakuna la maana huku.....pesa inapita mikononi tu...huku watu wanaishi kwa madeni ...kuna hiyo CREDIT CARD kila wanavyojaribu kunielezea ni kitu gani huwa mimi SIELEWI........
Halafu kuna watu wamepigwa PIN na kitu inaitwa CHILD SUPPORT yaani mwanamke anakutegeshea ukizaa nae tu....IMEKULA KWAKO...kila unachokipata KWA AMRI YA MAHAKAMA lazima kiende kwa MAMA WATOTO.....kuna wanawake wamezaa na wanaume mpaka watatu tofauti...yeye anakaa nyumbani tu....ana uhakika wa kuvuta mpunga sehemu tatu tofauti.........
 
Popote alipo ujumbe unaweza fika
Pole mkuu kwa kupotezana na kaka yako.

Kwanini usijaribu kuwasiliana na chama cha watanzania waishio Marekani. Watumie details zake labda kuna mtu anamfahamu.

So sad..... I feel your pain.
 
Ukiwa ughaibuni tahadhali ya kwanza ni watu kutoka kwenu, take your time kwanza to know your environment and people around you. Usishobokea watu kwa sababu tu wanatoka bongo. Jo'burg niliwahi mkwepa mtu amabaye tulisoma nae primary, yaani nilipomuona tu machale yalinicheza nikageuka ghafla na kuondoka, baada ya kukaa jo'burg kwa siku tatu nikakutana na wabongo wengine nilipowaulizia kuhusu jamaa waksema jamaa ni mtu hatari kwa wabongo hasa akijua huko vizuri.
 
Mpk raha kumbe kuna vijiwe vya gahawa!! Majuu.
KAZI ni kipimo cha utu
 
Fata linalo kuhusu, urafiki au kupewa deal sio lazima.

Kiranga
I could negate every aspect of this story, personally.

But why bother?

Like really, why?

Why spend my precious time on such frivolous gossip while I could be doing more productive things or even just relaxing on a weekend, exercising, catching up with family and friends, protecting my mental health from mindless online chatter, making power moves.

Hell, even cleaning my BMW or Benz would be time better spent.
 
I could negate every aspect of thus story, personally.

But why bother?

Like really, why?

Why spend my precious time on such frivolous gossip while I could be doing more productive things or even just relaxing on a weekend, exercising, catching up with family and friends, protecting my mental health from mindless online chatter, making power moves.

Hell, even cleaning my BMW or Benz would be time better spent.
Hili jibu nime lisoma kwenye sauti ya Eminem😂😅
 
Hili jibu nime lisoma kwenye sauti ya Eminem😂😅
Nachukua juicer la kishua hapa niongeze virutubisho mwilini.

Silver or White?

Kuvings AUTO10 Cold Press Juicer Silver - Hands-Free Electric Masticating Juicer Machine With 240W Motor - Very Quiet With 100 Oz Batching Hopper for Juice, Smoothies, Nut Milk, and Sorbets

Screenshot_20250830_083638_Amazon Shopping.jpg
 
Nachukua juicer la kishua hapa niongeze virutubisho mwilini.

Silver or White?

Kuvings AUTO10 Cold Press Juicer Silver - Hands-Free Electric Masticating Juicer Machine With 240W Motor - Very Quiet With 100 Oz Batching Hopper for Juice, Smoothies, Nut Milk, and Sorbets

View attachment 3458673
Hili kweli juice la kishua, hiyo bei ime changamka Sana.

I rock with silver.
 
wako wapi hao?, naona ume save mkwanja mrefu kwenye shipping!.

halafu ita kufikia kesho, means outside us right?
Hapana, hii ni Amazon Prime within US. Nimeagiza sasa hivi hapa tulivyoongea inafika kesho kwangu.

Juicing kawaida huwa inaharibu enzymes hii ni slow juicer.
 
Back
Top Bottom