Kuoga mara mbili

pisi jacky

Member
Oct 21, 2020
31
150
Jamani hamna kitu sipendi kama kuoga, ningezaliwa wa kiume walahi ningekua namaliza wiki bila kuoga yaani kila asubui napoingia bafuni roho inaniuma mno ila jinsia inanibana inanibd nioge.

Kinachoniuma zaidi usiku tena lazima nioge nikijitaidi kulala bila kuoga sa sita usingizi unakata mwili wote unawasha yaan jaman nisingekua mwanamke Maji yangekua yananiona kwa wiki mara moja.
 

Kennedy

JF-Expert Member
Dec 28, 2011
26,740
2,000
Tatizo Nini Mpaka Uchukie Maji
Changamoto Naiona Kwenye Hii Thread
Members Watakukumbuka Sana Neno Kwa Neno
Mmoja Ameanza Kuhusu, Mbele
 

mugah di mathew

JF-Expert Member
Jul 28, 2018
3,721
2,000
Jamani hamna kitu sipendi kama kuoga, ningezaliwa wa kiume walahi ningekua namaliza wiki bila kuoga yaani kila asubui napoingia bafuni roho inaniuma mno ila jinsia inanibana inanibd nioge.

Kinachoniuma zaidi usiku tena lazima nioge nikijitaidi kulala bila kuoga sa sita usingizi unakata mwili wote unawasha yaan jaman nisingekua mwanamke Maji yangekua yananiona kwa wiki mara moja.
Wewe ndio wa kuoa sasa maana hutadai hela za sabuni
 

LadyRed

JF-Expert Member
Mar 19, 2016
9,642
2,000
Natamani Sasa asubui kazini lazima nioge nikiludi nimechoka ili nilale lazima tena nioge yaan roho inauma mno
Ss unaumia nini si km hujiskii kuoga/hujachafuka si unaacha tu huogi esp km uko mikoa yenye baridi na labda unalala peke yako
 

pisi jacky

Member
Oct 21, 2020
31
150
Ss unaumia nini si km hujiskii kuoga/hujachafuka si unaacha tu huogi esp km uko mikoa yenye baridi na labda unalala peke yako
Dada unaamka asubui upande daladala ufike kazini ushinde weeee jion upitie sokoni umo mwote unapishana na watu mbali mbali ugombanie daladala uludi nyumban upike afu ulale bila kuoga my friend mwili hua unakataa kabisaa kulala
 

hyperkid

JF-Expert Member
Jun 7, 2019
2,397
2,000
Swala SI kuoga nafikiri miundombinu ya bafu si rafiki kwa namna moja au nyingine
 

Toa taarifa ya maudhui yasiyofaa!

Kuna taarifa umeiona humu JamiiForums na haifai kubaki mtandaoni?
Fanya hivi...

Umesahau Password au akaunti yako?

Unapata ugumu kuikumbuka akaunti yako? Unakwama kuanzisha akaunti?
Contact us

Top Bottom