Kuoa ni kero, kuna raha na karaha zake

Kuoa ni kero, kuna raha na karaha zake

sirluta

JF-Expert Member
Joined
Nov 28, 2012
Posts
6,324
Reaction score
2,494
Habari za jumapili wanajamvi,

Hakika kama unaishi na mwanamke kuna raha yake na karaha zake.Nijikite kwenye kero. Mfano mwanamke anataka kila unapokwenda muongozane.

Huu kama ni upendo, utakuwa upendo wa kuongezeana gharama na pia kunyimana pumzi. Yaani muda wote mkae pamoja huku kila asubuhi anataka matumizi ya familia.

Kero namba mbili ni kukushawishi uboreshe maisha ya wazazi wake na jamaa zake kama kwao hawana uwezo na wewe mume una uwezo ila hapendi ndugu zako.

Kero nyingine ni ya kupenda vitu vya gharama na vya kujaza nyumba bure bila maana. Kila siku atashauri vitu vya kununua ila hashauri vya kuuza. Kero kero kero hasa hiyo ya kuongozana kila mahali.

Jumapili njema.
 
Mwambie tuu kwa sasa naona tusiongozane koz ya mambo flani flani kama hatakuelewa unamchana kuwa kuongoza kama harusini wewe hupendi...?
 
Hakuna kero Mkuu, Ukipanga vizuri na ukageuza ukurasa uwe unasomeka !! basi furaha itakuja na utapendelea kuwa nae 24/7 !!! (mbona ndege sioni kukerekaa?!!)
 
Most problems have solutions...:smilebig:
 
Kweli kuongozana kuna kera,kwani hapiki chakula?!hafanyi usafi wa ndan wa nyumba?na etc ,huo ndio muda wa kumuacha home na kwenda ktk safari zako.km analeta ngumu,unampa makavu live.kwiishineii.
 
Acha kupotosha watu.
Mmeokotana barabrani unategemea nini?
Ndio maana unaambiwa mke au mume ni mchakato kumpata.
Usipokuwa makini lazima ulalame baadae.
 
Kwahiyo unataka upate mke wa kukushauri uuze vitu vya nyumbani halafu mkapige bia?
 
Lazima iwe kero hasa ikiwe ni we we are umejiweka mazingira hayo,
 
Umemuokota mkeo disco unakuja kutupigia makelele hapa kwenda zako
 
Acha kupotosha watu.
Mmeokotana barabrani unategemea nini?
Ndio maana unaambiwa mke au mume ni mchakato kumpata.
Usipokuwa makini lazima ulalame baadae.

Sirluta cdhani km lengo lake ni kupotosha watu. anatupa uzoefu wa changamoto anazoziona katika maisha ya ndoa.
wanawake kwa % kubwa wana kero saaaaana ndani ya ndoa.

mi maisha ya ndoa naona ni kama sanaa tu! mbona wengi tu akitoka nje smile kubwa, wkt wa kurudi home anaanza kujiuliza. matokeo yake wengine wanaamua kupiga maji(pombe).
 
Kweli kuongozana kuna kera,kwani hapiki chakula?!hafanyi usafi wa ndan wa nyumba?na etc ,huo ndio muda wa kumuacha home na kwenda ktk safari zako.km analeta ngumu,unampa makavu live.kwiishineii.

nitamruhusu akasalimie kwao itanipunguzia keroro
 
sirluta cdhani km lengo lake ni kupotosha watu. anatupa uzoefu wa changamoto anazoziona katika maisha ya ndoa.
wanawake kwa % kubwa wana kero saaaaana ndani ya ndoa. mi maisha ya ndoa naona ni kama sanaa tu! mbona wengi tu akitoka nje smile kubwa, wkt wa kurudi home anaanza kujiuliza. matokeo yake wengine wanaamua kupiga maji(pombe).

big up mkuu. Umenena kwa uzoevu.
 
...sema ndoa yako/ mke wako au to be more specific wewe tabia zako na mazoea yako yamekufanya uwe kero kwenye ndoa yako. Umeshindwa kusimamia misingi ya ndoa. Jamani ndoa ni nzurii sana OENI vijana, pia ni baraka kwa Mungu...
 
Back
Top Bottom