Kunyonya/kulamba tupu husababisha laana?

Kunyonya/kulamba tupu husababisha laana?

Jana Kwenye pitapita zangu nilibahatika kukutana na kiongozi mmoja wa kiroho, nilienda kumshirikisha magumu ninayoyapitia Kwenye biashara, ndoa na social issues.
Akaniambia biashara zangu haziendi kwasababu ya matendo yangu, hasa tendo nikupendalo LA kunyonya tupu ya mke wangu ili kumrahisisha afike kileleni mapema. Nikastaajabu Sana... Kama tumeambiwa tusinyimane iweje tena kuwepo na laana? sikuuluza swali hilo kwasababu niliyemfuata ni kiongozi wa Buddha Upanga
Vipi kuhusu wanawake wenye biashara na wanaliwa Tigo na wenye kupenda kulamba koni...?wenye hawapati laana
 
uchafuuuu..kuna.mafangasi ndg. oral.cancer.utapata.achaaa. huo.ujinga.kuigaiga
 
Mnyonye mwanamke ****, Mkyundyu, afu maliza kwa mechi kali... nina kuhakikishia asilimia 100% akikutumia txt kesho yake afu ukachelewa au uka shindwa kujibu...utaona atakavyo kumaindi, kulalamika na ukikaa vibaya ata kufata popote ulipo... "mapenzi Ni uchafu " walisema wazee na huo uchafu ndio una fanya yule asalitiwe huyu asi salitiwe....mimi hadi kucha za miguu na tafuna tena demu ana hema kweli kwa jinsi anavyo sikia raha... na vidole vya mguu na nyonya na maliza kwa kunyonya pembe za mapaja na barafu au asali.... .
duuuuuh we mkali
 
kunyonywa raha asikwambie mtu tena umpate anayejua haswaa sio mwingine ananyonya utafikiri anataka chomoa kisimi..dah,nakumbuka last time nilinyonywa vizuri hadi nikammwagia kaka wa watu kojo usoni
Duuh kojo haswaaa?
 
Ukimzoesha Mtoto wa kike kunyonya anakuwa hasikii tena utamu wa Dushe.. Hatari Sana acha Tabia hizo...
 
Uyo mchungaji ajui utam wa kipuchi manyoya sio bule.. Hiyo zambi inakuja vip na ww unafanya jukumu lako la kumlizisha mkeo.. thn yeye amejuaje kama unapigaga teki nyuchi ya mkeo kama sio umbea na yeye
 
[emoji23] [emoji23] [emoji23] [emoji23] umeniacha hoi loh
Sasa mamii,tukisema tuna ulimi laini mtamu na lips laini tamuu mtasema hamtaki mchele mchele au shoga,imebidi tuanze kula ukwaju mbichi na zambarau mbichi ili tuwafurahishe nyie, huku tunaumia mamii.
 
Back
Top Bottom