Slim5
JF-Expert Member
- Jan 7, 2014
- 28,441
- 38,430
Kama ni laana basi watanzania wengi tumelaanika kwakweli!
Duuuh kumbe nimeshalanika
Kama ni laana basi watanzania wengi tumelaanika kwakweli!
Duuuh kumbe nimeshalanika
Jana Kwenye pitapita zangu nilibahatika kukutana na kiongozi mmoja wa kiroho, nilienda kumshirikisha magumu ninayoyapitia Kwenye biashara, ndoa na social issues.
Akaniambia biashara zangu haziendi kwasababu ya matendo yangu, hasa tendo nikupendalo LA kunyonya tupu ya mke wangu ili kumrahisisha afike kileleni mapema. Nikastaajabu Sana... Kama tumeambiwa tusinyimane iweje tena kuwepo na laana? sikuuluza swali hilo kwasababu niliyemfuata ni kiongozi wa Buddha Upanga
Jana Kwenye pitapita zangu nilibahatika kukutana na kiongozi mmoja wa kiroho, nilienda kumshirikisha magumu ninayoyapitia Kwenye biashara, ndoa na social issues.
Akaniambia biashara zangu haziendi kwasababu ya matendo yangu, hasa tendo nikupendalo LA kunyonya tupu ya mke wangu ili kumrahisisha afike kileleni mapema. Nikastaajabu Sana... Kama tumeambiwa tusinyimane iweje tena kuwepo na laana? sikuuluza swali hilo kwasababu niliyemfuata ni kiongozi wa Buddha Upanga
eh nabado unaendelea kuichochea daily
Kwanini tuandikie wino na akati mate yapo??
Budha mungu wao ni ng'ombe. Akili kichwani kwa uliyoambiwa kaka......
Sasa hapo ndio unaleta habari za kukutwa na sukari mdomoni kisha unaambiwa "Uchimeje wala uchimung'uye".
Unajua watu wanaonyonya papuchiz ukiangalia midomo yao utawajua tu. Wanajulikana kirahisi sanaSasa huyo kiongozi wa Dini ulimsimulia kwanza kama huwa unanyonyaga papuchi au alioteshwa?Tuanzie hapo
Unajua watu wanaonyonya papuchiz ukiangalia midomo yao utawajua tu. Wanajulikana kurahisi sana
Njoo uone wangu au ni PM nikutumie picha yangu uone vile ulivyo..Midomo yao inakuaje?
Kwahiyo Alikushauli Usinyonye Tupu Alitaka Utumie Na Kitafunwa?