Kunyonya/kulamba tupu husababisha laana?

Kunyonya/kulamba tupu husababisha laana?

Jana Kwenye pitapita zangu nilibahatika kukutana na kiongozi mmoja wa kiroho, nilienda kumshirikisha magumu ninayoyapitia Kwenye biashara, ndoa na social issues.
Akaniambia biashara zangu haziendi kwasababu ya matendo yangu, hasa tendo nikupendalo LA kunyonya tupu ya mke wangu ili kumrahisisha afike kileleni mapema. Nikastaajabu Sana... Kama tumeambiwa tusinyimane iweje tena kuwepo na laana? sikuuluza swali hilo kwasababu niliyemfuata ni kiongozi wa Buddha Upanga

Kukosea kusimamia biashara zake kusituchefue walambaji.
 
Jana Kwenye pitapita zangu nilibahatika kukutana na kiongozi mmoja wa kiroho, nilienda kumshirikisha magumu ninayoyapitia Kwenye biashara, ndoa na social issues.
Akaniambia biashara zangu haziendi kwasababu ya matendo yangu, hasa tendo nikupendalo LA kunyonya tupu ya mke wangu ili kumrahisisha afike kileleni mapema. Nikastaajabu Sana... Kama tumeambiwa tusinyimane iweje tena kuwepo na laana? sikuuluza swali hilo kwasababu niliyemfuata ni kiongozi wa Buddha Upanga

Budha mungu wao ni ng'ombe. Akili kichwani kwa uliyoambiwa kaka......
 
Kama ni laana basi mi nimeshalaaniwa vya kutosha na kitabu cha laana zangu kwa Mungu zimeshajaa.
 
Bila kumyonya wife!!stimu zangu hazipandi na yeye bila kuulamba mgegedo wangu akubali kugegedwa.itakua zwambi kweli.huyo mtumishi atakuaribia ndoa kaka
 
Ati Unasema!! Kama Ni Mkeo Nyonya Sana Man.Maharage Chumvi Matamu Sana,unatakiwa Tena Umnyonye Kwa Ustadi Hadi Azimie.Kamuulize Mama F Atakuhadithia Ninavyomyonya Hadi Hataki Kuniona Nimesimama Na Mwanamke Mwengine
 
Kwanini tuandikie wino na akati mate yapo??



yaan kumbe tunakemea mapepo makanisani, kumbe mengi yamejaaa huku.

oral sex is sinfulness, not acceptable to God. Na Ukimwona Mtu Anapenda Sana,ujue Hilo Ni Jini,maana Majini Ndo Yanapenda Uchafu.

Ninakemea Ilo Pepo Linawashawishi Kwa Mamlaka Ya Jina La Yesu Kristo
 
Kwahiyo Alikushauli Usinyonye Tupu Alitaka Utumie Na Kitafunwa?
 
Sasa huyo kiongozi wa Dini ulimsimulia kwanza kama huwa unanyonyaga papuchi au alioteshwa?Tuanzie hapo
Unajua watu wanaonyonya papuchiz ukiangalia midomo yao utawajua tu. Wanajulikana kirahisi sana
 
Haina neno kunyonya hiyo kitu, nina mtoto wa kiarabu hapa tanga, ninamnyonya "k" mtoto amechanganyikiwa, nikiwa cpatkani kwenye cmu, ni shidaaa analala balaa, full utamu
 
Back
Top Bottom