Kunyonya/kulamba tupu husababisha laana?

Kunyonya/kulamba tupu husababisha laana?

Jana Kwenye pitapita zangu nilibahatika kukutana na kiongozi mmoja wa kiroho, nilienda kumshirikisha magumu ninayoyapitia Kwenye biashara, ndoa na social issues.
Akaniambia biashara zangu haziendi kwasababu ya matendo yangu, hasa tendo nikupendalo LA kunyonya tupu ya mke wangu ili kumrahisisha afike kileleni mapema. Nikastaajabu Sana... Kama tumeambiwa tusinyimane iweje tena kuwepo na laana? sikuuluza swali hilo kwasababu niliyemfuata ni kiongozi wa Buddha Upanga
Inamaana ulimsimulia jinsi unavyo mgegeda mkeo? au imekuwaje kuwaje mpaka akajua kama unamnyonya k mke wako?
 
huyo kiongozi wa dini anakufundisha jinsi ya kumgegeda mkeo. Ukishindwa ukamfuata tena si ' atakukufundisha kwa mifano'
 
Kuna mshkaji wangu aliipata hiyo kansa ya koo kutoka kwa demu wake mwaka 2011 akaenda hospitali kaambiwa hiyo haina namna tena,nahisi aliichelewesha kidogo.jamaa alikuwa hali kitu chochote cha moto hata chai wala maji ya baridi sana,yeye ni vitu vya vuguvugu tu...then September 2011 akadanja,yule demu alilia sana aisee.

Kansa inapatikana kila mahali....unaweza ipata hatakwenye wali na maharage,hata kwenye miale ya jua..so haina mjanja
 
Dah aiseee... Yaweza kuwa si sawa kweli kwani wanakafurahia kweli kale katendo.. Tena ukibahatika kukapatia vizuri anakuwa kama kuku mwenye mdondo... Na wanasemaga vitamu vitamu huwa ni haramu.... Mweeee... Ndio maana tanzania iko iko sie twaisingizia thithiem kumbe LAANA
 
Jana Kwenye pitapita zangu nilibahatika kukutana na kiongozi mmoja wa kiroho, nilienda kumshirikisha magumu ninayoyapitia Kwenye biashara, ndoa na social issues.
Akaniambia biashara zangu haziendi kwasababu ya matendo yangu, hasa tendo nikupendalo LA kunyonya tupu ya mke wangu ili kumrahisisha afike kileleni mapema. Nikastaajabu Sana... Kama tumeambiwa tusinyimane iweje tena kuwepo na laana? sikuuluza swali hilo kwasababu niliyemfuata ni kiongozi wa Buddha Upanga

huwa unanyonya tupu IPI kwan?
 
Hiyo Ni Sinfulness, Na Ni Uchafu Unaweza Kumsababishia Magonjwa Kama Cansa.

Plz Stop Oral Sex Ni Laana Kwa Maisha Yako Na Hatari Kwa Afya Yako. Ninakemea Jambo Ilo Kwa Jina La Yesu
 
Anyway uko sawa kumfata kiongozi huyo ________ Ila kiuhalisia kwa mtiririko wa magonjwa kwa sasa hutakiwa kufikisha kinywa hapo mahali kabisa ____ Acha vikojoleo vikutane vyenyewe ________ Si lazima umfikishe kwa kumnyonya muandae tu dushe laweza maliza kila kitu __--_____ Ukweli ni kwamba huko kuchezea chezea sijui lamba lamba mwisho ni DUSHE lifanye yake _____________ Unaweza kuambulia mafangas bure
 
Kulamba tupu sio kitu kizuri na kina madhara kiafya. Wengi hapa tumeisha ona picha mbalimbali zikionesha hayo madhara.
Lakini hili jambo limeisha kuwa tabia hisiozuilika na nikama fashion zile kwenye swala la mapenzi.
Naamini hili jambo halina connection yoyote na Lana au mikosi Bali Lina connection na magonjwa ambayo unaweza ya pata baada ya kunyonya tupu isio oshwa na kutunzwa vizuri.
Zaidi ya Mwaka wa 15 Sasa nimekuwa nikizama mgodini na sijapata Madhara yoyote. Tuache kutishana kwa mambo ya kufikirika Kanuni Kuu ni USAFI.
 
Back
Top Bottom