Kundi la vibaka wanaopora watu kwenye magari

Kundi la vibaka wanaopora watu kwenye magari

Hii hali niliiona jana,kiukwel uporaj ulianzia ofis za PCCB kona ya taifa mpaka chang'ombe,kulikua na vijana wengi sanaaaaaaa,hawakua idad ndogo,walipora dhahir bila woga,inasemekana ni watoto wa temeke na keko,baada ya watu kuwa wanazid kuondoka wakawa wanapita pembezon mwa magar kuvizia za madirishani.
 
Mbona hiyo ni kawaida ya mashabiki wa Yanga pindi timu yao ikifungwa.
Na njia yao ni kutoka uwanja wa Taifa kupitia katikati ya maghorofa ya NHC chang'ombe kutokea Keko Bora, Veta mpaka jangwani kwao.
Huwa wanakwapua chochote kilicho kwenye meza ya biashara au vitu vya raia mitaani.
 
....dawa yao utembee na chuma tu, tegua kizazi cha mtu, wanakera sana hawa wahuni...
 
Back
Top Bottom