kunani ikulu?


ndetichia

ndetichia

JF-Expert Member
Joined
Mar 18, 2011
Messages
27,675
Likes
1,955
Points
280
ndetichia

ndetichia

JF-Expert Member
Joined Mar 18, 2011
27,675 1,955 280
Habari za saa hizi wakuu?..

Leo katika pitapita zangu nimeona watu kibao na wengi wao wakiwa katika vazi la kiislam zaidi wanaingia ikulu upande wa geti la ofisi za WAMA na kuna kaswidah kwa mbali vijana wanaimba..
swali je kuna nini leo ikulu kwa anayefahamu naomba atujuze?

nawasilisha..
 
B

Bajabiri

JF-Expert Member
Joined
Jan 1, 2011
Messages
9,752
Likes
40
Points
0
B

Bajabiri

JF-Expert Member
Joined Jan 1, 2011
9,752 40 0
Mi nipo gezauloleeeeee
 
Mulhat Mpunga

Mulhat Mpunga

JF-Expert Member
Joined
Oct 28, 2010
Messages
26,823
Likes
14,330
Points
280
Mulhat Mpunga

Mulhat Mpunga

JF-Expert Member
Joined Oct 28, 2010
26,823 14,330 280
Sio siku ya yule sheikh wa mwembechai kweli?
 
M

mmaroroi

JF-Expert Member
Joined
May 8, 2008
Messages
2,534
Likes
26
Points
135
M

mmaroroi

JF-Expert Member
Joined May 8, 2008
2,534 26 135
Udini upo hadi Ikulu?
 
Mwita25

Mwita25

JF-Expert Member
Joined
Apr 15, 2011
Messages
3,839
Likes
23
Points
0
Mwita25

Mwita25

JF-Expert Member
Joined Apr 15, 2011
3,839 23 0
Tulikuwa na maulid lakini tumemaliza salama
 
tunalazimika

tunalazimika

JF-Expert Member
Joined
Nov 5, 2010
Messages
1,100
Likes
4
Points
135
tunalazimika

tunalazimika

JF-Expert Member
Joined Nov 5, 2010
1,100 4 135
Habari za saa hizi wakuu?..<br />
<br />
Leo katika pitapita zangu nimeona watu kibao na wengi wao wakiwa katika vazi la kiislam zaidi wanaingia ikulu upande wa geti la ofisi za WAMA na kuna kaswidah kwa mbali vijana wanaimba..<br />
swali je kuna nini leo ikulu kwa anayefahamu naomba atujuze?<br />
<br />
nawasilisha..
<br />
<br /
ungeenda na wewe UPAKULIWE sio vizur kuangalia kwa mbali
 
mikatabafeki

mikatabafeki

JF-Expert Member
Joined
Dec 29, 2010
Messages
12,827
Likes
2,107
Points
280
mikatabafeki

mikatabafeki

JF-Expert Member
Joined Dec 29, 2010
12,827 2,107 280
walikua wanagawa tende na harua mkuu..................huh
 
tunalazimika

tunalazimika

JF-Expert Member
Joined
Nov 5, 2010
Messages
1,100
Likes
4
Points
135
tunalazimika

tunalazimika

JF-Expert Member
Joined Nov 5, 2010
1,100 4 135
<font size="4">walikua wanagawa tende na harua mkuu..................huh</font>
<br />
<br /
wenzako walikuwa wanapara samaki pale kivukoni_vp naambiwa na wewe ulikuwa unapara miwa kule ikulu
 
Cynic

Cynic

JF-Expert Member
Joined
Jan 5, 2009
Messages
5,154
Likes
642
Points
280
Cynic

Cynic

JF-Expert Member
Joined Jan 5, 2009
5,154 642 280
Habari za saa hizi wakuu?..

Leo katika pitapita zangu nimeona watu kibao na wengi wao wakiwa katika vazi la kiislam zaidi wanaingia ikulu upande wa geti la ofisi za WAMA na kuna kaswidah kwa mbali vijana wanaimba..
swali je kuna nini leo ikulu kwa anayefahamu naomba atujuze?
nawasilisha..
Hapo ndipo nyumbani kwao kwa sasa na maisha lazima yaendelee kama kawaida; kukaribisha wageni wao, kusali, sherehe, n.k.
 
M

Makyomwango

JF-Expert Member
Joined
Apr 11, 2011
Messages
323
Likes
1
Points
33
M

Makyomwango

JF-Expert Member
Joined Apr 11, 2011
323 1 33
mwita25 siku zote unapotete magamba nilidhani unafanya hivyo kama mtu mwenye akili huru! mpaka umejua na kushirki maurid ya mtoto wa ritz1 ama kweli wewe ni mmoja ya magamba ambayo yamedhubutu kufanya ufisadi na kumasikinisha watanganyika.
 

Forum statistics

Threads 1,213,085
Members 461,948
Posts 28,466,501