Kuna watu wataolewa bure hapa kwa formula hii

Kuna watu wataolewa bure hapa kwa formula hii

hiyo formula inakuwa applied when other factors are kept constant., otherwise ihusishe na watoto alionao(hii kwa single moms), mimba alizotoa, kama ameishawahi kuolewa na kuachika,,,, mwisho wa siku jibu litakuja 0.0005 halafu NB: jibu likija chini ya moja maana yake mwanamke ndio analipa mahari sio mwanaume tena
 
hiyo formula inakuwa applied when other factors are kept constant., otherwise ihusishe na watoto alionao(hii kwa single moms), mimba alizotoa, kama ameishawahi kuolewa na kuachika,,,, mwisho wa siku jibu litakuja 0.0005 halafu NB: jibu likija chini ya moja maana yake mwanamke ndio analipa mahari sio mwanaume tena
[emoji23][emoji23][emoji23][emoji23][emoji23][emoji23]

Mie naomba tuu iwe other factors remain constant la sivyo mtatupa shida sana kwenye swala la kuwalipia mahari.
 
[emoji23][emoji23][emoji23][emoji23][emoji23][emoji23]

Mie naomba tuu iwe other factors remain constant la sivyo mtatupa shida sana kwenye swala la kuwalipia mahari.
hahahahaa ndio mambo ya haki sawa, nyie hamjui tu wanaume huwa wanateseka kiasi gani kutafuta hela ya mahari, na kuna wazazi hawana huruma wala aibu, wakilipwa nusu wanasema nusu utakuja kumalizia hata kama tumekupa mke
 
hahahahaa ndio mambo ya haki sawa, nyie hamjui tu wanaume huwa wanateseka kiasi gani kutafuta hela ya mahari, na kuna wazazi hawana huruma wala aibu, wakilipwa nusu wanasema nusu utakuja kumalizia hata kama tumekupa mke
Kwahiyo mmeamua mtafute njia ya kujipunguzia mzigo katika swala la kulipa mahari?
Wanaume Mungu anawaona mjue khaah
 
Kwahiyo mmeamua mtafute njia ya kujipunguzia mzigo katika swala la kulipa mahari?
Wanaume Mungu anawaona mjue khaah
hii njia nzuri kabisa, kwanza mi kwenye swala la mahari siwezi toa hata mia
 
Fanya kinyume chake tuone mahesabu yatakaa vp.
 
Back
Top Bottom