Ambiele Kiviele
JF-Expert Member
- Dec 29, 2014
- 15,270
- 29,938
Ah ah ah
Hii formula kali sanaSure mkuu ...na nahisi wengine(wanawake) watadaiwa mahari kabisa....
Hivi imeshapitishwa bungeni......? na tutahakiki vip ili kujua mwanamke ameshalala na wanaume wangapi toka abikiriwe....au kuna kipimo JIWE analeta toka Ughaibuni cha kuwapimia....huu utawala nimeupenda...😀😀😀Hii formula kali sana
[emoji23][emoji23][emoji23][emoji23][emoji23][emoji23]Sure mkuu ...na nahisi wengine(wanawake) watadaiwa mahari kabisa....
Hii creativity ingekuwa kwenye shughuli za kuingiza kipato tungekuwa mbali sana!Ah ah ah View attachment 797674
Haya maoni inabid yafanyiwe kaziInatakiwa bunge liidhinishe hii formula maana kuna wazazi wanapiga mahali kubwa ili kutafutia mitaji
Akija nitagShunie njoo huku uone
Ah ah ah ah ah ah ahBora kucalculate hii kuliko kutafuta thamani ya x ambayo hata nikiipata siwezi itoeza na tonge la ugali
Kabisa mkuuHaya maoni inabid yafanyiwe kazi
Jiwe ni balaa!!Hivi imeshapitishwa bungeni......? na tutahakiki vip ili kujua mwanamke ameshalala na wanaume wangapi toka abikiriwe....au kuna kipimo JIWE analeta toka Ughaibuni cha kuwapimia....huu utawala nimeupenda...😀😀😀