Kuna watu Wanapokea Million 3 kwa mwezi

samsun

JF-Expert Member
Feb 9, 2014
7,396
2,000
Wenzako wanapokea mshahara Milion tatu kila mwezi na bado wako single, wewe unapokea mkopo wa chuo unatuambia unataka kuoa....!!

Ulitakiwa upigwe KOFI la kichwa ku- restore settings. [HASHTAG]#Pumbavukabisa[/HASHTAG].

Ukiona mtu ana mshahara unaokizi mahitaji,lakini bado mtu yupo single,hapo kuna walakini si bure.
 

Ibanda1

JF-Expert Member
Jul 18, 2015
675
1,000
Hayo mambo ya whatsApp unayaleta jf,soma dogo ukidisco usianze kumlalamikia ndalichako
 

Toa taarifa ya maudhui yasiyofaa!

Kuna taarifa umeiona humu JamiiForums na haifai kubaki mtandaoni?
Fanya hivi...

Umesahau Password au akaunti yako?

Unapata ugumu kuikumbuka akaunti yako? Unakwama kuanzisha akaunti?
Contact us

Top Bottom