Kuna Watu wana kipaji cha kujipendekeza

Kuna Watu wana kipaji cha kujipendekeza

HUU ndio wakati ule anamfunga kamba za viatu Ridhwani!!! Siku hizi Mkwere hataki hata kuona sura yake toka amuorodheshe mwanae kwenye ile orodha yake ya wauza ngada!!
IMG-20170208-WA0055.jpeg
 
Ila Makonda kapambana sana hadi hapo alipofikia!Muacheni tu ale raha za nchii!
 
Maisha haya formula ni sawa na kutoka dar to mwanza mwingine atapata ndege mwingine basi mwingine usafiri binafsi ila wote watafika kila m1 kwa muda wake dogo makonda hakuwa na aibu hata kidogo ili tu afike anakotarajia
 
Ila Makonda kapambana sana hadi hapo alipofikia!Muacheni tu ale raha za nchii!
Kapambana sana kwa tunaomfahamu kidogo, jamaa kafika hapa kwa mbinde acha awapime tezi wanaume wa dar.
 
Back
Top Bottom