intro
JF-Expert Member
- Jul 14, 2016
- 308
- 328
Ni huyu dada,mtangazaji wa ebony fm (106.9) dsm.
Kipindi chake ni jioni saa 11 nadhani...kinahusu mambo ya habari.
Huyu dada ana sifa 95% ya kuwa mtangazaji na hachoshi kusikiliza.
1.Ana sauti mwanana yani hachoshi kusikiliza.
2.Lafudhi yake si ya kuigiza kama wale vijana wa saa 7 mawingu fm.
3.Anatamka maneno ya kiswahili ipasavyo yani unasikia kila neno....sio wengine wanatumezea maneno.
Namtabiria atafika mbali hata mashirika ya utangazaji ya kimataifa.Amen!
Nisaidieni taarifa japo kwa ufupi za huyu bi dada.
Kipindi kinaitwa ebony machweo
Asanteni
Kipindi chake ni jioni saa 11 nadhani...kinahusu mambo ya habari.
Huyu dada ana sifa 95% ya kuwa mtangazaji na hachoshi kusikiliza.
1.Ana sauti mwanana yani hachoshi kusikiliza.
2.Lafudhi yake si ya kuigiza kama wale vijana wa saa 7 mawingu fm.
3.Anatamka maneno ya kiswahili ipasavyo yani unasikia kila neno....sio wengine wanatumezea maneno.
Namtabiria atafika mbali hata mashirika ya utangazaji ya kimataifa.Amen!
Nisaidieni taarifa japo kwa ufupi za huyu bi dada.
Kipindi kinaitwa ebony machweo
Asanteni