kuna wana jf wanalala kama awa jamaaaaa


Money Stunna

Money Stunna

JF-Expert Member
Joined
Aug 9, 2011
Messages
13,093
Points
1,500
Money Stunna

Money Stunna

JF-Expert Member
Joined Aug 9, 2011
13,093 1,500
873732_ïSEUNWENÂï_jpgbc39879d1fb7529070bbaae85eb27179.jpeg

kuna watu wanalala kiajabu ajabu,nawaurumia wake zao
 
W

wa home

JF-Expert Member
Joined
Mar 16, 2012
Messages
234
Points
195
W

wa home

JF-Expert Member
Joined Mar 16, 2012
234 195
hakuna m2 anaejijua kuwa analalaje unaweza kujikuta ata wewe unalala hivyo hivyo, km huamini mhulize mkeo/mmeo.
 
wiseboy

wiseboy

JF-Expert Member
Joined
Mar 22, 2011
Messages
2,915
Points
2,000
wiseboy

wiseboy

JF-Expert Member
Joined Mar 22, 2011
2,915 2,000
hakuna m2 anaejijua kuwa
analalaje unaweza kujikuta ata wewe unalala hivyo hivyo, km huamini
mhulize mkeo/mmeo.
kila mtu anawaza tofauti na mtu mwingine kila sekunde hapa duniani....mwaaaah jf.
 
A

adolay

JF-Expert Member
Joined
Dec 8, 2011
Messages
8,910
Points
2,000
A

adolay

JF-Expert Member
Joined Dec 8, 2011
8,910 2,000
mkuu kungekuwa na shule ya kupata usingizi vema wengi wangeenda na tuition zake zingekuwa nyomi muda wote.

Lakini inabaki kuwa kilema kwa kila mmoja na style yake.
 
Money Stunna

Money Stunna

JF-Expert Member
Joined
Aug 9, 2011
Messages
13,093
Points
1,500
Money Stunna

Money Stunna

JF-Expert Member
Joined Aug 9, 2011
13,093 1,500
wengine wanalala kama wanachekesha,mimi najua nalala vizuri,nikilala nakuwa mzuri zaidi
 
K

KITEKSORO

Senior Member
Joined
Sep 25, 2012
Messages
175
Points
225
K

KITEKSORO

Senior Member
Joined Sep 25, 2012
175 225
Hawa mbona kama wanaumwa ule ugonjwa wa miguu na midomo siukumbuki unaitwaje tena kitaalamu? Sotoka? Waliosoma Agriculture pale URU Seminary wataukumbuka I hope!
 
Dodoma one

Dodoma one

JF-Expert Member
Joined
Apr 23, 2012
Messages
327
Points
195
Dodoma one

Dodoma one

JF-Expert Member
Joined Apr 23, 2012
327 195
Kulala ni kulala 2 jamani,acha msingi ni kuchunga usije ibiwa mkeo tuu.
 
Mandingo

Mandingo

JF-Expert Member
Joined
Sep 22, 2011
Messages
3,882
Points
2,000
Mandingo

Mandingo

JF-Expert Member
Joined Sep 22, 2011
3,882 2,000
Mh!huyo # 4 huo mdomo kama dushelele!!!
 
Miwatamu

Miwatamu

JF-Expert Member
Joined
Oct 2, 2012
Messages
1,451
Points
1,170
Miwatamu

Miwatamu

JF-Expert Member
Joined Oct 2, 2012
1,451 1,170
Inaonesha kama ni mateja fulani vile..........!!
 

Forum statistics

Threads 1,295,830
Members 498,404
Posts 31,224,572
Top