Kuna Wachepukaji wapo smart sana kichwani

Kuna Wachepukaji wapo smart sana kichwani

kombaME

JF-Expert Member
Joined
Aug 24, 2015
Posts
2,115
Reaction score
2,822
Asee nimekutana na kaka mkubwa mmoja hivi, ana Mademu kama 6 hivi na wote wanamuamini balaa yaani huwaambii kitu, wanamsifia sana kwamba jamaa ni mwaminifu na ni mwanaume wa ndoto yao, hata sielewi jamaa anawezaje kuishi na Wanawake wote hao kwa zaidi ya mwaka na bado wakamuamini kiasi kile na bila kufumaniwa au kushtukiwa.

Wazinzi wapo smart sana asee....

Sent using Jamii Forums mobile app
 
Hao wanawake watakua wahudumu..
Niliwahi kujaribu huo mchezo wa kumilikia madem wa4 aise kila siku ilikua ugomvi..
Walikuwa kama wachawi ikifika saa3 kila mmoja anataka kuongea namimi kwenye simu..
Nilikuwa nawadanganya ikabidi niwatengenezee ratiba bila wao kujijua mpaka nikachoka nikaamua kubaki na wawili
 
Ukiwa hautumii mitandao ya kijamii kipuuzi unaweza kuwapanga tu
 
Ajiandae kuja kutaabika kwa magonjwa ya moyo,asiposhtuka mapema na kuacha,hili halikwepeki kwake...
 
Asee nimekutana na kaka mkubwa mmoja hivi, ana Mademu kama 6 hivi na wote wanamuamini balaa yaani huwaambii kitu, wanamsifia sana kwamba jamaa ni mwaminifu na ni mwanaume wa ndoto yao, hata sielewi jamaa anawezaje kuishi na Wanawake wote hao kwa zaidi ya mwaka na bado wakamuamini kiasi kile na bila kufumaniwa au kushtukiwa.

Wazinzi wapo smart sana asee....

Sent using Jamii Forums mobile app
Swali la msingi hapo ni wanawake wa aina ipi alowapanga namna hiyo.?
Haiwezi kuwa rahisi namna hiyo aisee lzm hawako sawa hao

Sent using Jamii Forums mobile app
 
Ukaona uje umsifie si ndio!!
Ujinga mwingine ni wa kiwango cha lami.
 
Asee nimekutana na kaka mkubwa mmoja hivi, ana Mademu kama 6 hivi na wote wanamuamini balaa yaani huwaambii kitu, wanamsifia sana kwamba jamaa ni mwaminifu na ni mwanaume wa ndoto yao, hata sielewi jamaa anawezaje kuishi na Wanawake wote hao kwa zaidi ya mwaka na bado wakamuamini kiasi kile na bila kufumaniwa au kushtukiwa.

Wazinzi wapo smart sana asee....

Sent using Jamii Forums mobile app
Yap tuko smart kweli

Sent using Jamii Forums mobile app
 
Back
Top Bottom