Kuna wabunge 'wanavaa kombati bungeni' - wapime wenyewe

Kuna wabunge 'wanavaa kombati bungeni' - wapime wenyewe

mbona panapokuwa na shughuli za kiserikali, kwa mfano mheshimuwa rahisi au waziri mkubwa anapokuwa kwenye ziara za kiserikali huwa anapokelewa na watu walio vaa manguo ya kijani? je hiyo ni rangi za serikali?
 
****** ana matatizo sana na ukereketwa unmsumbua.
 
Umesoma shule kweli wewe!rudi shule kasome mashart ya mavaz ya bungen na cha ziada alichosema naibu spika ni italeta picha mbaya kama ccm nao wataamua kuvaa za kijani maana ziponje ww ungekua naibu spika na bungeni hakuna udini je ungekubali kombati zitumike kwa kila mtu na ya chama chake maana sio tunaongea tuuuuuu!!!
 
Ni mwanzo mzuri, ukionana hadi vazi lako nalo nitishio kwa adui zako yakupasa usimame na kum2kuza Mungu.Hii ni dalili tosha kua adui ameishiwa mbinu na hana majawabu tena....Yawezekana hawana uweredi wa kuchangamana na watu wenye hisia changamfu ,kwa hatua yao tu yakuona sasa mavazi ya aina fulani ni tatizo kuliko tatizo lenyewe na kuzalisha mafungu ya maswali_1_ Vazi hili linamuda gani tangu lianze kutumika humo? _2_ kwanini vazi hili lionekane tatizo kwa sasa na sio kabla? _3_ yawezekana kiti hakina uelewa wakutosha na mambo ya sheria (kanuni za Bunge)? _3_ Ni madhara kiasi gani tume sababishiwa na kiti kutokana na udhaifu huo?_4_ Je Bunge letu linamuda waktosha kujadili hata visivyo na tija kwa taifa? Kwa mbaali naanza kuuona upepo wa mabadiliko ukiezua paa ya miungu watu.

Mkuu nadhani kama watajichanganya na kupiga ban hiyo inazewekana ikawa ni promotion bila gharama yeyote kwa umma kuhusu gwanda husika na nani wanatumia na ni kazi itakuwa kwa mafundi kujiandaa kupokea order kubwa.
 
Jadilini hoja sio mavazi, mbona Serukamba alitamka F..... Akiwa na vazi la suti.?
Laiti kama kuvaa suti kungekuwa ndiyo identity ya kuonesha hekima na uwezo wa kujenga hoja, basi CCM ingetawala milele.
 
Hivi bwana nchimbi aliishia wapi na sera ya vazi la taifa.....!??? Na je vazi la taifa kwa sasa ni lipi...!??
 
WanaJF,

mie nashangazwa sana na wabunge waCCM kumsumbua spika na vikaratasi kwa nini Gwanda linavaliwa Bungeni, mie naona kuvaa kanzu nayo itakuwa ni tatizo pia kama Gwanda ni tatizo au kanzu ipo kwenye yale mavazi ya kifungu alichokitaja Ndugai wakakisome?nifahamishwe tafadhari
 
Wabunge wanavaa MISALABA mikubwa na na HIJABU gubwigubwi, Mwigulu anavaa Scarf za chama chake. Yote hayo Spika anakaa kimya. CDM wanavaa kaunda suti ambayo hata Nyerere alivaa (Tazama picha za Azimio la Arusha). CDM wanamuenzi Nyerere. Spika aliulize Bunge la Uturuki lililowatimua wavaa hijabu.

Nyoka amelala unaitafutia nini miguu yake we Spika????

Na CCM wanavaa kombati za kijani
 
Small minds discuss people and how they dress. Unfortunately our Parliament is full of small minded people calling themselves honourables. We need great minds in the parliament to focus on substantive issues and ideas which will get us out of the current underdevelopment quagmire.
 
Wabunge wanavaa MISALABA mikubwa na na HIJABU gubwigubwi, Mwigulu anavaa Scarf za chama chake. Yote hayo Spika anakaa kimya. CDM wanavaa kaunda suti ambayo hata Nyerere alivaa (Tazama picha za Azimio la Arusha). CDM wanamuenzi Nyerere. Spika aliulize Bunge la Uturuki lililowatimua wavaa hijabu.

Nyoka amelala unaitafutia nini miguu yake we Spika????

Umeenda mbali saana na mada kuvaa hijabu ni kuvunja kanuni za bunge?!
 
Nadhani kuna mambo makubwa yanaokumba taifa na yanataka ufumbuzi zaidi hiki, mnatakiwa mtupe majibu ya maswali magumu kama ni lini kinana atarudisha ile mashine ya kufulia nguo pale hospitali ya mlima meru arusha!
 
I am trying to imagine kama baadhi ya wabunge wa CCM wataamua kuingia bungeni na mashati ya kijani na suruali nyeusi. I mean sare ya CCM! Sijui wataonekanaje? Naamini kitakuwa ni kituko. Similarly, nadhani si vibaya kwa CHADEMA nao kuamua kuvaa mavazi ambayo hayana identity ya vyama vyao japo bungeni wanawakilisha vyama vyao.
Itakuwaje kama na mimi nitaanzisha Chama changu na mavazi rasmi ya chama changu yawe Suti, kaunda suti au shati-tai. Mavazi ambayo
pia ni mavazi rasmi bungeni.
 
Ha ha haaa!!!mkuu nimecheka kweli,huo ndio mwisho wa uwezo wa kufikiri wa Watawala wa nchi hii.

" The five suits story that refuses to go away - Corruptiontracker.or.tz "au www.jamiiforums.com/.../99233-tanzania-the-legacy-of-president-jakaya...‎

Hizi mbili zinaweza kufungua akili zilizozorota za hao wabunge wambea wanaoandika vi-note kwa mjinga mwenzao ... wanaacha kujadili mambo ya msingi ya nchi na kulinda rasilimali wanataka kuringishiana suti za wizi!?

halafu waseme kipi muhimu, kukaguana nguo bungeni au kulinda rasilimali za nchi . . .
 
yaani matatizo yote haya wanarusha vimemo vya mavazi?
 
Nsa Kaisi akiwa RC wa Kagera (wakati huo RCs wote walikuwa Wabunge) aliwahi kuondolewa bungeni kwasababu alivaa JEANS.
 
Naomba pia wapige marufuku mavazi/alama yanayotambulisha DINI. huo nao ni udini mfano kanzu, baraghashia, misalaba, hijab, vilemba vya ma sister wa kikatoliki
 
Back
Top Bottom