Kuna ukweli wowote kwenye hili? | JamiiForums | The Home of Great Thinkers

Dismiss Notice
You are browsing this site as a guest. It takes 2 minutes to CREATE AN ACCOUNT and less than 1 minute to LOGIN

Kuna ukweli wowote kwenye hili?

Discussion in 'Mahusiano, mapenzi, urafiki' started by Possibles, Dec 14, 2011.

  1. Possibles

    Possibles JF-Expert Member

    #1
    Dec 14, 2011
    Joined: Sep 22, 2011
    Messages: 1,271
    Likes Received: 410
    Trophy Points: 180
    Kutokana na tatizo linalowakumba wanaume la kupungukiwa nguvu za kiume nilisikia maoni ya watu mbalimbali kupitia chombo kimojawapo cha habari.Baadhi walisema wanaume waliotahiriwa kijadi(porini bila ganzi) wako na nguvu za kutosha ila tatizo ni kubwa kwa waliotahiriwa kisasa(hospitali kwa ganzi).Je suala hili lina ukweli?Je wanaume mna maoni gani(maana mnajijua mlikotahiriwa na nguvu mlizonazo)Pia kwa wanawake mnalionaje hili hasa mkipima nguvu za wenza wenu kulinganisha na mahali walipofanyiwa tohara!?
     
  2. Possibles

    Possibles JF-Expert Member

    #2
    Dec 14, 2011
    Joined: Sep 22, 2011
    Messages: 1,271
    Likes Received: 410
    Trophy Points: 180
    Je!kuna haja ya wanawake sasa kuanza kuchagua mwanaume wa kuwa naye kimapenzi kwa kuchunguza kwanza alitahiriwa katika mazingira yepi?
     
  3. Mwali

    Mwali JF-Expert Member

    #3
    Dec 14, 2011
    Joined: Nov 9, 2011
    Messages: 7,032
    Likes Received: 21
    Trophy Points: 0
    Kwa sababu umeleta habari humu bila scientific evidence?
     
  4. m

    mataka JF-Expert Member

    #4
    Dec 14, 2011
    Joined: Feb 4, 2011
    Messages: 285
    Likes Received: 30
    Trophy Points: 45
    Mmmh, hii yaweza kuwa kweli. Make mie ni mmojawapo wa waliotahiriwa porini bila ganzi na kweli nina nguvu za ukweli na za uhakika.
     
  5. Kongosho

    Kongosho JF-Expert Member

    #5
    Dec 14, 2011
    Joined: Mar 21, 2011
    Messages: 36,134
    Likes Received: 246
    Trophy Points: 160
    ha ha ha, duh jf kuna mambo!
     
  6. ossy

    ossy JF-Expert Member

    #6
    Dec 14, 2011
    Joined: Apr 7, 2011
    Messages: 866
    Likes Received: 19
    Trophy Points: 35
    masai supai!!! Naona upo kwenye promotion......
     
  7. GAZETI

    GAZETI JF-Expert Member

    #7
    Dec 14, 2011
    Joined: Feb 24, 2011
    Messages: 3,411
    Likes Received: 825
    Trophy Points: 280
    Ni mawazo yangu tu naona hii thread ihamishiwe kwenye JF doctor
    Ingawa ni kweli ulichozungumza kuwa tuliotahiriwa porini tuko Imara
    zaidi, hilo halina ubishi na hakuna asiyefahamu hapa.
     
  8. Sita Sita

    Sita Sita JF-Expert Member

    #8
    Dec 14, 2011
    Joined: Aug 25, 2008
    Messages: 1,184
    Likes Received: 2
    Trophy Points: 135
    reserch questions 1. Ganzi inayotumika kwenye tohara ndo inapunguza nguvu za kiume 2. Nyuzi za kushonea **** zinapunguza nguvu za kiume 3. dawa zinazopakwa kwenye **** huko porinizinaongeza nguvu
     
  9. Riwa

    Riwa JF-Expert Member

    #9
    Dec 14, 2011
    Joined: Oct 11, 2007
    Messages: 2,597
    Likes Received: 218
    Trophy Points: 160
    Fanya 'scientific study' utaweza jibu swali lako ukiwa na evidence. Case-Control Study itakusaidia, cases ni wale waliopungukiwa nguvu za kiume..na control ni wale wenye nguvu za kiume kama kawaida ila uwamatch kwa umri, life style (mlo, mazoezi etc), na confounder nyingine utakazofikiria...kisha look back in time kuona walitahiriwaje (hospitali kwa ganzi vs porini kwa jando), halafu compare hizo group 2. Hapo utapata scientific evidence kuwa ni kweli au la....lakini sio humu JF kwa watu kusema mimi hivi, na mimi vile...hujaweka hata case definition ya 'kupungukiwa nguvu za kiume' maana yake ni nini!
     
  10. Mvaa Tai

    Mvaa Tai JF-Expert Member

    #10
    Dec 14, 2011
    Joined: Aug 11, 2009
    Messages: 5,909
    Likes Received: 1,690
    Trophy Points: 280
    Ni researchable topic japo mimi kwa mawazo yangu naona haina ukweli wowote, iwapo utakuwa umetahiriwa katika mazingira yeyote yale lakini hufuati mambo yafuatayo ni lazima uathirike tu na hili tatizo.

    1. Kula vizuri balanced diet
    2. Kufanya mazoezi
    3. Epuka mazingira yatakayokupelekea kwenye Frustrations
    4. Epuka ulevi.

    Binafsi hivi vitu vimenisaidia sana, na huwa napata feedback nzuri iwe ndani au nje ya ndoa (in case nikitereza....lol)
     
  11. Riwa

    Riwa JF-Expert Member

    #11
    Dec 14, 2011
    Joined: Oct 11, 2007
    Messages: 2,597
    Likes Received: 218
    Trophy Points: 160
    Huna evidence ya kusema ulichosema...mtoa mada mwenyewe hafahamu hilo, ndio maana kaleta mada, na wachangiaji wengi wameonyesha kutofahamu hilo...sasa wewe utasemaje hakuna hasiyefahamu hilo!
     
  12. Shine

    Shine JF-Expert Member

    #12
    Dec 14, 2011
    Joined: Feb 5, 2011
    Messages: 11,514
    Likes Received: 12
    Trophy Points: 0
    Hili suala nalipinga kwa asilimia zote kwani ile ganzi inauhusiano gani na nguvu kazi ya mashine?
     
  13. ndyoko

    ndyoko JF-Expert Member

    #13
    Dec 14, 2011
    Joined: Nov 2, 2010
    Messages: 4,952
    Likes Received: 260
    Trophy Points: 180
    Umesahau na aina ya test statistic atakayotumia ku validate matokeo yake
     
  14. GAZETI

    GAZETI JF-Expert Member

    #14
    Dec 14, 2011
    Joined: Feb 24, 2011
    Messages: 3,411
    Likes Received: 825
    Trophy Points: 280
    RIWA nakuheshimu sana kwa michango yako. Hilo jibu langu ni
    jepesi na wala halina ushahidi wowote nimejibu kama changamoto
    tu kiukweli hata mimi hilo jambo ndio kwanza nalisikia leo hapa JF
    sijapata hata kulisikia na inawezekana ni vituko tu vya mtoa mada
    kutaka kuwachokoza waliotahiriwa hospitali.
     
  15. GAZETI

    GAZETI JF-Expert Member

    #15
    Dec 14, 2011
    Joined: Feb 24, 2011
    Messages: 3,411
    Likes Received: 825
    Trophy Points: 280
    Mkuu usianze kupinga kwa jaribu kuuliza kwa wataalamu huenda
    ile kitu inapunguza uwezo wa Ofisi kuajiri wafanyakazi wengi!
     
  16. V

    Visionmark Senior Member

    #16
    Dec 14, 2011
    Joined: Nov 24, 2011
    Messages: 158
    Likes Received: 0
    Trophy Points: 0
    Ni ukweli upi huo unaoumaanisha hapa!? Hv mwanaume awe yule aliyetahiriwa porini bila ganzi au yule aliyetahiriwa hospitali na ganzi atafanyafanyaje ili kuthibitisha na kuhakiki kuwa mwanaume mwenzake aliyetahiriwa porini bila ganzi au mwanaume aliyetahiriwa hospitali na ganzi ama ana nguvu nyingi za kiume au pungufu kuliko yeye?!!
     
  17. sister

    sister JF-Expert Member

    #17
    Dec 14, 2011
    Joined: Nov 23, 2011
    Messages: 8,701
    Likes Received: 3,299
    Trophy Points: 280
    kwani hili tatizo limeanza miaka gani? mana kama limeanza tangia enzi za mababu zetu basi kutailiwa hospitalini akuna effect yoyote ila kama limeanza hivi karibuni basi its possible hospitalini kunachangia, plus life style yetu ya sasa na vyakula tunavyokula too artificial. mpaka wadada nao wanasumbuliwa na hili tatizo sasa nao tutasema ni kutailiwa hospitalini au ni nin? ( nimesema tu)
     
  18. Infopaedia

    Infopaedia JF-Expert Member

    #18
    Dec 14, 2011
    Joined: Oct 28, 2011
    Messages: 891
    Likes Received: 423
    Trophy Points: 80
    Uki-connect dots you might come up with a very brilliant natural scientific reason. Asilimia kubwa ya wanaotahiriwa porini, maisha yao huishi huko huko porini (vijinini). Vyakula vyao mara nyingi ni natural food. Remember, you are what you eat. Pia wana physical work za kutosha. Kitu lazima kiwe na stamina (sorry kwa ushabiki). Wanaotahiriwa hospital, maisha yao huishi mijini. Always mijini we are busy na junk food. Remember again, you are what you eat. Stamina itoke wapi!!! Ukifanya majumuisho, issue siyo circumcision mode. Ni mazingira na vyakula. Kwa hiyo ukitahiriwa porini bila ganzi, then ukaja kuishi maisha ya junk food. Sorry, you will fall under the same awful category (maana naona kila mchangiaji wa kiume anajifanya katahiriwa porini). But don't worry, thats why we have Viagra.
     
  19. Judgement

    Judgement JF-Expert Member

    #19
    Dec 14, 2011
    Joined: Nov 13, 2011
    Messages: 10,361
    Likes Received: 63
    Trophy Points: 145
    Kwani wadada nao wanasimamisha? Wanakwazwaje na sintofahamu hii? Au sijakuelewa vizuri? Labda!
     
  20. s

    shomshallo Member

    #20
    Dec 14, 2011
    Joined: Sep 19, 2011
    Messages: 43
    Likes Received: 0
    Trophy Points: 0
    aaah wap me wa temeke hospital naenda 9 per mzigo we wa pori la mzinga waenda ngapi?

    sema vijana mpunguze nyuliiiiii na mtindo wa kurefusha kiungo chenu ndicho kinachowacost, mbona wadada hawaongez vya kwao? we unafikili hawajui
     
Loading...