Kuna ukweli wakuu hapa?


moses musa

moses musa

Senior Member
Joined
Apr 25, 2017
Messages
167
Likes
96
Points
45
moses musa

moses musa

Senior Member
Joined Apr 25, 2017
167 96 45
Mtu mmoja alisema /aliniambia ,ukisex na mtu mwenye maambukizi ya ,ukimwi,kaswende,kisonono,nk,kipimo ni siku 3 kwenye uume lazima mapele madogo madogo yajitokeze kama umepatwa na gonjwa mojawapo,naomba kujua !!!
Nawasubiri wenye ujuzi
 
kedekede

kedekede

JF-Expert Member
Joined
Aug 21, 2016
Messages
3,029
Likes
3,157
Points
280
kedekede

kedekede

JF-Expert Member
Joined Aug 21, 2016
3,029 3,157 280
Sio ukimwi labda hayo mengine yenye tiba
 

Forum statistics

Threads 1,237,993
Members 475,809
Posts 29,309,094