Kuna Ukweli Kuhusu Message Za Aina Hii?


Mawaiba

Mawaiba

JF-Expert Member
Joined
Dec 11, 2011
Messages
420
Likes
2
Points
0
Mawaiba

Mawaiba

JF-Expert Member
Joined Dec 11, 2011
420 2 0
Wadau habari za usiku. Nimepokea sms hii kwenye simu yangu kupitia mtandao wa Airtel: "YOU HAVE WON 2 MILLION POUNDS IN THE FREE LOTTO UK MOBILE PROMO. FOR CLAIMS EMAIL US : freelt@wss-id.org. Call: +447031993179". Naomba kama kuna mtu anaejua ukweli kuhusu message za aina hii atujuze, maana nahisi kuna watu wataingia mtegoni bila kujijua. Asanteni.
 
J

Jalem

JF-Expert Member
Joined
Nov 29, 2011
Messages
217
Likes
6
Points
0
J

Jalem

JF-Expert Member
Joined Nov 29, 2011
217 6 0
Mwaiba, pole sn, hawa ni wezi wa kwenye mitandao, si TZ tu hata huku tuliko wanatutumia sms au kupiga cm, walitaka niibia m1 kupitia Etisalat, walinipigia nakuniambia kuwa nimeshinda m5 dirham ila nitoe 2500dh ambayo sawa na m1 ya TZ kupitia kununua kadi na kuwatumia, kumbe ulikuwa ni wizi, ukiwatumia thamani ya kadi 2500 wanafunga cm yao umeibiwa, achana nao, lkn ukiona si kweli watataka nmb za account yako watakuibia kupitia mtandao, hao ni wanaigeria walioko UK
 
BHULULU

BHULULU

JF-Expert Member
Joined
Jun 28, 2012
Messages
4,907
Likes
146
Points
160
BHULULU

BHULULU

JF-Expert Member
Joined Jun 28, 2012
4,907 146 160
Wadau habari za usiku. Nimepokea sms hii kwenye simu yangu kupitia mtandao wa Airtel: "YOU HAVE WON 2 MILLION POUNDS IN THE FREE LOTTO UK MOBILE PROMO. FOR CLAIMS EMAIL US : freelt@wss-id.org. Call: +447031993179". Naomba kama kuna mtu anaejua ukweli kuhusu message za aina hii atujuze, maana nahisi kuna watu wataingia mtegoni bila kujijua. Asanteni.
Kimbia meeeni,utabugi meeni!
 
Mawaiba

Mawaiba

JF-Expert Member
Joined
Dec 11, 2011
Messages
420
Likes
2
Points
0
Mawaiba

Mawaiba

JF-Expert Member
Joined Dec 11, 2011
420 2 0
Mwaiba, pole sn, hawa ni wezi wa kwenye mitandao, si TZ tu hata huku tuliko wanatutumia sms au kupiga cm, walitaka niibia m1 kupitia Etisalat, walinipigia nakuniambia kuwa nimeshinda m5 dirham ila nitoe 2500dh ambayo sawa na m1 ya TZ kupitia kununua kadi na kuwatumia, kumbe ulikuwa ni wizi, ukiwatumia thamani ya kadi 2500 wanafunga cm yao umeibiwa, achana nao, lkn ukiona si kweli watataka nmb za account yako watakuibia kupitia mtandao, hao ni wanaigeria walioko UK
Thanks a lot mkuu, nina imani wengi watafaidika na comment yako. Big up.
 
M

Mundu

JF-Expert Member
Joined
Sep 26, 2008
Messages
2,720
Likes
34
Points
145
M

Mundu

JF-Expert Member
Joined Sep 26, 2008
2,720 34 145
Hakuna kitu cha dezo..pesa haziwezi kumuangukia mtu kama mana iliyo washukia wana wa Israeli jangwani...
 
Makoroboi

Makoroboi

Member
Joined
Jul 20, 2012
Messages
46
Likes
0
Points
13
Makoroboi

Makoroboi

Member
Joined Jul 20, 2012
46 0 13
Huu ni wizi next time una delete then unasonga
 
Kertel

Kertel

JF-Expert Member
Joined
May 11, 2012
Messages
2,938
Likes
1,041
Points
280
Kertel

Kertel

JF-Expert Member
Joined May 11, 2012
2,938 1,041 280
Nishawahi kutumiwa text kama hii toka uk,nikaipotezea
 
Judgement

Judgement

JF-Expert Member
Joined
Nov 13, 2011
Messages
10,356
Likes
80
Points
145
Judgement

Judgement

JF-Expert Member
Joined Nov 13, 2011
10,356 80 145
Usugue kichwa buree?
That's much tiny issue !
Unapoambiwa ume win game! First you just asking yourselve je? Kuna game kweli ulicheza? Ofcoz utakuta hakuna!
Na kanuni ya pesa haiko hivyo uvune bila kupanda.
 
A

Ave Ave Maria

JF-Expert Member
Joined
Apr 22, 2011
Messages
10,752
Likes
46
Points
0
A

Ave Ave Maria

JF-Expert Member
Joined Apr 22, 2011
10,752 46 0
Wezi hao!
 
Ngalikihinja

Ngalikihinja

JF-Expert Member
Joined
Sep 1, 2009
Messages
17,832
Likes
5,423
Points
280
Ngalikihinja

Ngalikihinja

JF-Expert Member
Joined Sep 1, 2009
17,832 5,423 280
mi nimeutumiwa hii; UN COMPENSATION, Your No. Has won $100,000 USD, e-mail us your name, address and tel No at unitednation02@dgoh.org.
 
King'asti

King'asti

JF-Expert Member
Joined
Nov 26, 2009
Messages
27,653
Likes
2,710
Points
280
King'asti

King'asti

JF-Expert Member
Joined Nov 26, 2009
27,653 2,710 280
Ushinde lotto wakati haujashiriki? Hakuna free lunch jamani, get it!
 
majany

majany

JF-Expert Member
Joined
Sep 30, 2008
Messages
1,213
Likes
64
Points
145
majany

majany

JF-Expert Member
Joined Sep 30, 2008
1,213 64 145
Hela yapatikana kwa jitihada jamani.....yaan bure bure tuuu ujichukilie USD 100,000??????karibia 170 M za madafu.....kakwambia nani......!!!!KIMBIA HARAKA...
 

Forum statistics

Threads 1,237,412
Members 475,533
Posts 29,287,644