kuna ujuzi


N

Ntemi

Member
Joined
Nov 5, 2010
Messages
11
Likes
0
Points
0
N

Ntemi

Member
Joined Nov 5, 2010
11 0 0
wana jf ,hii ni shida kiukweli natafuta mrembo lakini shida nikimfata mistari yote inapotea mpaka poz lina kwisha..naombeni maujanja
 
Preta

Preta

JF-Expert Member
Joined
Nov 28, 2009
Messages
24,208
Likes
3,317
Points
280
Preta

Preta

JF-Expert Member
Joined Nov 28, 2009
24,208 3,317 280
action speaks louder than words....try that
 
M

Miss Pirate

JF-Expert Member
Joined
Oct 27, 2010
Messages
307
Likes
2
Points
0
M

Miss Pirate

JF-Expert Member
Joined Oct 27, 2010
307 2 0
domo zege inaitwa hiyo. jitahidi kupeleka majeshi vinginevyo atakuona kaka siku zote
 
M

Miss Pirate

JF-Expert Member
Joined
Oct 27, 2010
Messages
307
Likes
2
Points
0
M

Miss Pirate

JF-Expert Member
Joined Oct 27, 2010
307 2 0
Mh isije akapeleka majeshi ya Korea Kaskazini huyu!
Mweh isije ikawa vita.Inabidi mmfunde mwanaume mwenzenu. kuna mwingine anakutokea humtaki anaanza kukuletea hizo za Korea Kaskazini, kweli kazi mnayo.
 
G

Gad ONEYA

JF-Expert Member
Joined
Oct 26, 2010
Messages
2,641
Likes
8
Points
135
G

Gad ONEYA

JF-Expert Member
Joined Oct 26, 2010
2,641 8 135
A fish rots from the head down.
 
MTWA

MTWA

JF-Expert Member
Joined
Aug 5, 2009
Messages
1,035
Likes
57
Points
145
MTWA

MTWA

JF-Expert Member
Joined Aug 5, 2009
1,035 57 145
Usiogope mwambie tu maneno machache. Nakupenda dada, mambo mengine atakuuliza yeye ndiyo utaendelea.
 
MTWA

MTWA

JF-Expert Member
Joined
Aug 5, 2009
Messages
1,035
Likes
57
Points
145
MTWA

MTWA

JF-Expert Member
Joined Aug 5, 2009
1,035 57 145
Sometimes siyo hivyo ila uoga wa kufikiri kuwa wanumia na hawataki hivyo watakutukana. Usione aibu tu mwambie. Au mtafute refikiye wa karibu na uwatoe out kwa kuwazoea halafu huyo ndo mwambie akusaidie
domo zege inaitwa hiyo. jitahidi kupeleka majeshi vinginevyo atakuona kaka siku zote
 
tzjamani

tzjamani

JF-Expert Member
Joined
Oct 9, 2010
Messages
997
Likes
4
Points
0
tzjamani

tzjamani

JF-Expert Member
Joined Oct 9, 2010
997 4 0
Baadhi ya wanaume wanaona kumtokea demu ni ngumu bora NECTA or University Exams.
 
Mkeshahoi

Mkeshahoi

JF-Expert Member
Joined
Jan 4, 2009
Messages
2,470
Likes
23
Points
145
Mkeshahoi

Mkeshahoi

JF-Expert Member
Joined Jan 4, 2009
2,470 23 145
wana jf ,hii ni shida kiukweli natafuta mrembo lakini shida nikimfata mistari yote inapotea mpaka poz lina kwisha..naombeni maujanja
Ninamfahamu mzee 1 domozege kama wewe...yeye akitamani binti.... binti akijipitisha tu... zee linamonesha bunda la noti..... kama binti mjanja atajua lipi la kufanya... vinginevo nikabidhi hiyo kazi... sharti nikupelekee hadi rum...wewe ukiiingia utamkuta na suti alozaliwa nayo!!
 
roselyne1

roselyne1

JF-Expert Member
Joined
Feb 18, 2010
Messages
1,369
Likes
7
Points
0
roselyne1

roselyne1

JF-Expert Member
Joined Feb 18, 2010
1,369 7 0
1.dada habari yako...
2.umependeza...msifie hata kama hajapendeza...
3.nimekupenda! na ningependa uwe pamoja na mimi kimapenzi....(go straight to the point..LOL:redfaces::redfaces::party:
 
T

Tunga

Member
Joined
Nov 22, 2010
Messages
74
Likes
0
Points
0
T

Tunga

Member
Joined Nov 22, 2010
74 0 0
never be afraid to say what u feel,you can only die once.........
 
Baba Mtu

Baba Mtu

JF-Expert Member
Joined
Aug 28, 2008
Messages
881
Likes
31
Points
45
Baba Mtu

Baba Mtu

JF-Expert Member
Joined Aug 28, 2008
881 31 45
1.dada habari yako...
2.umependeza...msifie hata kama hajapendeza...
3.nimekupenda! na ningependa uwe pamoja na mimi kimapenzi....(go straight to the point..LOL:redfaces::redfaces::party:
Nipe contacts zake ili nikakutongozee. Lakini inabidi unilipe sh 50000 ya kifuta machozi iwapo atanijibu kunya!
 
afrodenzi

afrodenzi

Platinum Member
Joined
Nov 1, 2010
Messages
18,154
Likes
2,451
Points
280
afrodenzi

afrodenzi

Platinum Member
Joined Nov 1, 2010
18,154 2,451 280
just be yourself,
if she likes you,
she likes you for who u are
and u will be more free to express yourself
 
Mbaha

Mbaha

JF-Expert Member
Joined
Nov 26, 2010
Messages
697
Likes
6
Points
35
Mbaha

Mbaha

JF-Expert Member
Joined Nov 26, 2010
697 6 35
Mkubwa tatizo la mistari kupotea linatokana na kukariri... Usikariri we nenda na freestyle litakalo kuja kinywani mwako kwanza lichuje kama linafaa mtamkie. Kitu kingine unatakiwa kujiamini. Maana kupotea kwa mistari kunatokana na kihoro/woga unaokufika pindi ukutanapo na huyo mwezio. She is a human being just like you! Common boy! Go baby go!! And tell her how you feel about her!!
 

Forum statistics

Threads 1,205,838
Members 458,115
Posts 28,207,589