Kuna uhusiano wa kitaalam katika hili "kumek Luv siku moja kabla ya MP kuna... | JamiiForums | The Home of Great Thinkers

Dismiss Notice
You are browsing this site as a guest. It takes 2 minutes to CREATE AN ACCOUNT and less than 1 minute to LOGIN

Kuna uhusiano wa kitaalam katika hili "kumek Luv siku moja kabla ya MP kuna...

Discussion in 'Mahusiano, mapenzi, urafiki' started by luvcyna, Nov 11, 2010.

  1. luvcyna

    luvcyna JF-Expert Member

    #1
    Nov 11, 2010
    Joined: Feb 24, 2009
    Messages: 1,321
    Likes Received: 385
    Trophy Points: 180
    Asalam waleikhum wanaJF, naomba mnipatie msaada katika hili kwani lanitatiza siku hadi siku kwani mie mgeni katika hili ingawa katika elimu zote zihusianazo na uzazi sikuwahi kukutana nalo, KWA WENYE KUPATA MAUMIVU MAKALI "abnormal Pain" WAKATI WA M.P
    ni kweli kwamba ukifanya mapenz siku moja au muda mfupi kabla ya kuanza MP kwaweza punguza maumivu makali ambayo mtu huyapata wakati wa period? na je kuna uhusiano wa kitaalam katika hili la kufanya mapenz na kupunguza maumivu ya MP?
     
  2. njiwa

    njiwa JF-Expert Member

    #2
    Nov 11, 2010
    Joined: Apr 16, 2009
    Messages: 10,354
    Likes Received: 1,302
    Trophy Points: 280
    i had a friend nayeye alikuwa na matatizo kama yako akaenda kwa dactari wakagungua alikuwa na matatizo katika cervix yake.. nenda kamuone dactari haraka
     
  3. Dena Amsi

    Dena Amsi R I P

    #3
    Nov 11, 2010
    Joined: Aug 17, 2010
    Messages: 13,141
    Likes Received: 238
    Trophy Points: 160
    Kamuone Prof Mgaya pale Dar Mbuyuni Maria Clinic huyo ndo mwisho wa wanawake wote
     
  4. luvcyna

    luvcyna JF-Expert Member

    #4
    Nov 11, 2010
    Joined: Feb 24, 2009
    Messages: 1,321
    Likes Received: 385
    Trophy Points: 180
    [i had a friend nayeye alikuwa na matatizo kama yako akaenda kwa dactari wakagungua alikuwa na matatizo katika cervix yake.. nenda kamuone dactari haraka]
    nimefanya hivyo mara kibao ninachoambiwa ni kimoja tu, "kuzaa"
     
  5. PakaJimmy

    PakaJimmy JF-Expert Member

    #5
    Nov 11, 2010
    Joined: Apr 29, 2009
    Messages: 16,233
    Likes Received: 130
    Trophy Points: 160
    sasa si uzae?
     
  6. luvcyna

    luvcyna JF-Expert Member

    #6
    Nov 11, 2010
    Joined: Feb 24, 2009
    Messages: 1,321
    Likes Received: 385
    Trophy Points: 180
    siko tayari na mwana wa nje ya ndoa
     
  7. Zneba

    Zneba Senior Member

    #7
    Nov 11, 2010
    Joined: May 12, 2010
    Messages: 192
    Likes Received: 0
    Trophy Points: 0
    basi subir
     
  8. u

    utiyansanga JF-Expert Member

    #8
    Nov 11, 2010
    Joined: May 19, 2010
    Messages: 214
    Likes Received: 0
    Trophy Points: 0
    Asipojitokeza wa kukuoa!
     
  9. NTINGINYA

    NTINGINYA JF-Expert Member

    #9
    Nov 12, 2010
    Joined: Oct 5, 2010
    Messages: 255
    Likes Received: 3
    Trophy Points: 0

    kama hutaki wa nje njookwangu ntakupa wa ndani
     
Loading...