Kuna tofauti gani kati ya Binadamu na Mwanadamu.

Kuna tofauti gani kati ya Binadamu na Mwanadamu.

kama vile Mlimwengu na Walimwengu..

BinAdam ni mtu alotokana na umbile la ADAM...
MwanAdamu ni matendo/hulka ya huyo/hao/yao mtu/watu !!

Lakini yote yanakusudia Mtu!!
daaah! Mwanadamu ni matendo tena!!? kwaiyo wewe kama Zamiluni Zamiluni ni matendo/hulka ya Zamiluni?
 
daaah! Mwanadamu ni matendo tena!!? kwaiyo wewe kama Zamiluni Zamiluni ni matendo/hulka ya Zamiluni?
Yes, nikikuambia neno hili.. "mwanaAdamu wewe" unajua nime kudhamiria nini????
au wanaAdamu hawa au wale ..do you know wana wakilishwa na nini????
 

Similar Discussions

Back
Top Bottom