Confession
JF-Expert Member
- Mar 30, 2019
- 817
- 2,628
Asante kaka mkubwa. Mungu akubariki pia kwa hekima yakoAisee! Pole sana. Na Mwenyezi Mungu akusaidie uvuke salama huo mtihani wako. Inahuzunisha na kufikirisha sana.
Asante kaka mkubwa. Mungu akubariki pia kwa hekima yakoAisee! Pole sana. Na Mwenyezi Mungu akusaidie uvuke salama huo mtihani wako. Inahuzunisha na kufikirisha sana.
Mbususu si unakula lakini? Au hausikii utamuMadam salt hahaa asante
Hizo ni issue private sana madam ikitokea siku nikiwa vizuri nitaziongeleaMbususu si unakula lakini? Au hausikii utamu
Embu mtafute huyu Confession umpe mbususu uone kama ni mlaji ama ndo hawezi tena.Mbususu si unakula lakini? Au hausikii utamu
Nami nilitaka kufanya hilo jaribio ila kasema ni siri hasemiEmbu mtafute huyu Confession umpe mbususu uone kama ni mlaji ama ndo hawezi tena.
[emoji848][emoji848][emoji848]!?[mention]Confession [/mention] nakutafuta nikushauri private ikiwezekana nipe mawasiliano yako kabisa
Hapa hadharani anaeza asiseme, unamtafuta inbox unamkaribisha mbususu tamu.Nami nilitaka kufanya hilo jaribio ila kasema ni siri hasemi
Jamaa washa mtafuna heheheh.Nimastory tu eti ukimwagiwa, kama umesoma biology vizuri nadhani unajua hayo manii huwa yanakaa upande gani na lazima yatoke hata bila kufanya juhudi kubwa, wewe kanye tu yanatoka.
Kwa hiyo unakuwa na bwana mmoja ama ndo unadanga na wanaume mbali mbali...???Asante kaka mkubwa. Mungu akubariki pia kwa hekima yako
Sijuw nikupe kidogo walau upate Offer ya 1 Click single Round tena Fair tuh labda huwenda ukaacha Ushoga.Hizo ni issue private sana madam ikitokea siku nikiwa vizuri nitaziongelea
Kabla huja mpa lete kwangu hapa kwenye TBS.Kupima viwango kabla haijamfikia mlajiSijuw nikupe kidogo walau upate Offer ya 1 Click single Round tena Fair tuh labda huwenda ukaacha Ushoga.
Niangalie kama kitu yako itaWrect Bara bara au ipo Imelegea bciz if Spinal cord Infection
Daah tozo tozo zimechanganya watu🤣🤣🤣🤣Ni mastory tu eti ukimwagiwa, kama umesoma biology vizuri nadhani unajua hayo manii huwa yanakaa upande gani na lazima yatoke hata bila kufanya juhudi kubwa, wewe kanye tu yanatoka.
Huyu hafai kuitwa broo😔😔, Mungu uwanusuru wanangu!Kwa hiyo unakuwa na bwana mmoja ama ndo unadanga na wanaume mbali mbali...???
Ase pole broo nataman hata nije Pm yako kwa ushauri zaidi na majibu ya maswali yangu.
Karibu PM 🙏Kwa hiyo unakuwa na bwana mmoja ama ndo unadanga na wanaume mbali mbali...???
Ase pole broo nataman hata nije Pm yako kwa ushauri zaidi na majibu ya maswali yangu.
Fanya sala Aliyekuumba aweza kufanyika msaada...na hakuna popote nimekudhihaki zaidi nimekushauri.Si kwamba nahitaji hukumu au huruma yako kaka mkubwa Ila natamani ningekukabidhi viatu vyangu uvivae hata kwa siku moja pengine ungefuta comment yako au ungejimaliza jumla. Sio rahisi hata kidogo Ila namshukuru Mungu ananipa ujasiri wa kusimama na nguvu yangu hafifu