Kuna siri gani kati ya Magufuli na BOT/PSPF?

mangesani

Senior Member
Jun 20, 2016
159
225
Nashangaa hizi institutions zimejaa uozo ubadhirifu na madudu ya kila namna.

Yote hayo Magufuli anajua na alikemea sana BOT.

So far hatujaona change of management au board au uendeshaji wake.

Je, Inawezekana a naogopa kukutana PSPF kwa sababu ya Godfather wake (Mkapa) au?

If that's the case kwa nini ana woga sana na BOT?
 

Mshana Jr

Platinum Member
Aug 19, 2012
170,720
2,000
Nashangaa hizi institutions zimejaa uozo ubadhirifu na madudu ya kila namna

Yoote hayo Magufuli anajua na alikemea sana BOT

So far hatujaona change of management au board au uendeshaji wake.


Je inawezekana a naogopa kukutana PSPF kwa sababu ya Godfather wake (Mkapa) au?

If that's the case kwa nini ana woga sana na BOT???
1+1=11
 

Lambardi

JF-Expert Member
Feb 7, 2008
12,139
2,000
Mtoto wake akimaliza shule ata fix wapi? Ndio humo humo!! Kama Tanroad ilikuwa chini yake akamuweka mtoto wake mmoja huko ambae amekuwa DC Kisarawe unategemea Jesca akimaliza utamsikia HOUR NSSF! Subiri tupo hapa uzima tu! BoT hawezi kuwatoa watoto wa Mkapa Mwinyi na best yake Kigoda RiP:
Nashangaa hizi institutions zimejaa uozo ubadhirifu na madudu ya kila namna

Yoote hayo Magufuli anajua na alikemea sana BOT

So far hatujaona change of management au board au uendeshaji wake.


Je inawezekana a naogopa kukutana PSPF kwa sababu ya Godfather wake (Mkapa) au?

If that's the case kwa nini ana woga sana na BOT???
 

mwanza

JF-Expert Member
May 7, 2009
759
500
Mkuu Magufuli hakurupuki kwa kusoma jf au magazeti yeye anatuma team yake inaenda kufanya kazi ikipata ukweli inaleta taarifa maamuzi yanafanyika.
Angalia nssf watu walisema sana lakini hakukurupuka alienda taratibu ndio madudu yakajulikana sababu ukikurupuka hao watu wakienda mahakamani watashinda.
 

Freeland

JF-Expert Member
Jan 24, 2012
14,488
2,000
Mkuu Magufuli hakurupuki kwa kusoma jf au magazeti yeye anatuma team yake inaenda kufanya kazi ikipata ukweli inaleta taarifa maamuzi yanafanyika.
Angalia nssf watu walisema sana lakini hakukurupuka alienda taratibu ndio madudu yakajulikana sababu ukikurupuka hao watu wakienda mahakamani watashinda.
aisee...waliofukuzwa wote tumeambiwa wameiba...mbona hswashitakiwi warudishe pesa zetu?
 

Toa taarifa ya maudhui yasiyofaa!

Kuna taarifa umeiona humu JamiiForums na haifai kubaki mtandaoni?
Fanya hivi...

Umesahau Password au akaunti yako?

Unapata ugumu kuikumbuka akaunti yako? Unakwama kuanzisha akaunti?
Contact us

Top Bottom