Kuna nini nyuma ya huu mpango?


S

SIPIYU30

JF-Expert Member
Joined
Feb 26, 2012
Messages
996
Likes
487
Points
80
S

SIPIYU30

JF-Expert Member
Joined Feb 26, 2012
996 487 80
Nimefahamiana na dada mmoja,
Kila siku akawa ananitumia ujumbe mfupi kwenye simu yangu, i miss u, nikadhani kawaida. Baadaye akanitafuta facebook, Jambo moja alilogundua bila hata kuniuliza, nina watoto wawili ambao picha zao nimeweka facebook. Jana jioni akanitumia msg, kumbe una watoto wawili? nikajibu ndiyo.

Baadaye akanitumia message kuwa ana ombi moja kwangu. Nikadadisi ni ombi gani hilo? Akasema nataka mtoto unizalie, kama niko tayari tukapime then nimpe ujauzito basi, nikamwambia nina familia, akasema hataki ndoa, wala hataki mimi nimlee mtoto, anachotaka ni mimba tuuu. Kilichonishangaza hatujajadili mambo ya mapenzi, hatujajadili mambo ya kusema "i love you" sasa from "i miss you" to "nataka unipe mtoto" imenishangaza kidogo.

Nimeshindwa kumjibu lolote, kwani kuna agenda gani nyuma ya pazia?
Nimemhoji kwani huna mume? akasema ana mchumba lakini kwa kuwa hajamuoa bado, yeye ana maamuzi yake mwenyewe na maisha yake na haingiliwi na mtu.

Leo asubuhi nimefungua facebook, nimekuta ameweka comment kwenye picha za watoto wangu "hongera sana kwa watoto wazuri sana.."

Nimeshindwa kumwelewa, anataka kunitega kwa mimba ili baadaye avuruge ndoa yangu? au amevutiwa sana na watoto wangu kiasi cha yeye kutamani kuwa na watoto kama wangu, na hatima yake ni nini?
 
T

Tabalo

JF-Expert Member
Joined
Feb 10, 2013
Messages
235
Likes
6
Points
35
Age
33
T

Tabalo

JF-Expert Member
Joined Feb 10, 2013
235 6 35
Acha tamaa wala haina haja hata ya kufikiria mtoto ni muunganiko ambao hautaweza kuukwepa milele
 
Queen Kan

Queen Kan

JF-Expert Member
Joined
Dec 26, 2012
Messages
3,461
Likes
4,251
Points
280
Queen Kan

Queen Kan

JF-Expert Member
Joined Dec 26, 2012
3,461 4,251 280
Sasa ushauri wa nini wakati mke unae?
 
C

Chikaka Sumuni

JF-Expert Member
Joined
May 16, 2013
Messages
1,339
Likes
5
Points
0
C

Chikaka Sumuni

JF-Expert Member
Joined May 16, 2013
1,339 5 0
Peleka mbegu KAMANDA sasa unashindwa nini kuweka naye mkataba kwa mwanasheria. Huenda dogo akaja kuwa Presida baada ya kuing'oa CCM. Changamkia tenda. Kama analipa piga kazi kamanda
 
Vicent daudi

Vicent daudi

JF-Expert Member
Joined
Dec 9, 2012
Messages
353
Likes
25
Points
35
Vicent daudi

Vicent daudi

JF-Expert Member
Joined Dec 9, 2012
353 25 35
Pole sana uamuzi ni wako ila kumbuka mtoto Sio Nyumba utaiacha

Sent from my BlackBerry 9300 using JamiiForums
 
Abdulhalim

Abdulhalim

JF-Expert Member
Joined
Jul 20, 2007
Messages
16,544
Likes
243
Points
160
Abdulhalim

Abdulhalim

JF-Expert Member
Joined Jul 20, 2007
16,544 243 160
She's a psycho..kimbia mapema/
 
leipzig

leipzig

JF-Expert Member
Joined
Jan 9, 2013
Messages
2,655
Likes
729
Points
280
leipzig

leipzig

JF-Expert Member
Joined Jan 9, 2013
2,655 729 280
Anadhani ukimzalisha atapata watoto wazuri kama hao anaowaona ktk picha? mawazo finyu sana hayo!
 
Asnam

Asnam

JF-Expert Member
Joined
Jan 18, 2012
Messages
4,260
Likes
53
Points
145
Asnam

Asnam

JF-Expert Member
Joined Jan 18, 2012
4,260 53 145
ukisikia jini madhara ndio huyo............akili za mbayuwayu changanya na za kwako,ukiuvaa huo mkenge utajuta maishani.
 
saudari

saudari

JF-Expert Member
Joined
Dec 26, 2012
Messages
2,658
Likes
17
Points
135
saudari

saudari

JF-Expert Member
Joined Dec 26, 2012
2,658 17 135
Nimeshindwa kumjibu lolote, kwani kuna agenda gani nyuma ya pazia?
Nimemhoji kwani huna mume? akasema ana mchumba lakini kwa kuwa hajamuoa bado, yeye ana maamuzi yake mwenyewe na maisha yake na haingiliwi na mtu.
Huna sababu ya kushindwa kumjibu lolote ikiwa hauna nia mbaya dhidi ya mkeo. Ni nini kinakufanya ushindwe kumkatalia?

Kilichonishangaza hatujajadili mambo ya mapenzi, hatujajadili mambo ya kusema "i love you" sasa from "i miss you" to "nataka unipe mtoto" imenishangaza kidogo.
Kama na wewe haujaanza kutaka kumsaliti mkeo, imekuaje uanze kujiuliza haya maswali hapo juu?

Kwanini utake mjadiliane kuhusu mapenzi?

Nimeshindwa kumwelewa, anataka kunitega kwa mimba ili baadaye avuruge ndoa yangu? au amevutiwa sana na watoto wangu kiasi cha yeye kutamani kuwa na watoto kama wangu, na hatima yake ni nini?
Acha kuumiza kichwa chako pasi na sababu. Kaa na mkeo mjenge familia yenu.

Kwani mwanaume ni wewe tu dunia nzima?
 
Mchaka Mchaka

Mchaka Mchaka

JF Bronze Member
Joined
Jul 20, 2010
Messages
4,528
Likes
52
Points
0
Mchaka Mchaka

Mchaka Mchaka

JF Bronze Member
Joined Jul 20, 2010
4,528 52 0
Mkuu usiingie kwenye huo mtego, hao ni makahaba tu, Ndoa ni agano takatifu, hivyo na liheshimiwe na watu wote including huyo kahaba anayekurubuni uingie naye kwenye ndoa isiyo rasmi.
 
The Only Kilo

The Only Kilo

JF-Expert Member
Joined
Jul 16, 2010
Messages
355
Likes
2
Points
0
The Only Kilo

The Only Kilo

JF-Expert Member
Joined Jul 16, 2010
355 2 0
Pumbavu tena pumbavu sana.....kaa na mkewe mpende zaa naye watoto hata kumi na nane kaa ni hitaji lako....ukazae nje mtoto akose maleizi na mapenzi ya baba wakati upo duniani...umpe mkewe pressure wakati yeye bado anatka kuishi kwa amani uache nyuma yako uanze nyumba ndogo....upunguze mkate wa familia yako kwaajili ya ushetani....mnyziuuuu!
 
K

kisukari

JF-Expert Member
Joined
Jul 16, 2010
Messages
4,237
Likes
1,726
Points
280
K

kisukari

JF-Expert Member
Joined Jul 16, 2010
4,237 1,726 280
usiingie kwenye huo mtego.tena usimdekeze mwambie short and clear kuwa haupo interest,salamu zake zozote usizijibu,mwisho atachoka mwenyewe.kama shida yake ni sperm,ipo hospitali dar unalipa unapewa sperm na wanaziingiza wenyewe.mchumba si anae,mwache na majanga yake.wadada wengine bwana,hawajijui wanataka nini katika maisha yao.
 
Himidini

Himidini

JF-Expert Member
Joined
May 8, 2013
Messages
5,554
Likes
197
Points
145
Himidini

Himidini

JF-Expert Member
Joined May 8, 2013
5,554 197 145
^^
Kama una uzoefu wa kugawa mbegu zako hilo ni dogo kwako.
Lakini kama unajua thamani ya mtoto vunja ngome za shetani.
^^
 
Perry

Perry

JF-Expert Member
Joined
Feb 24, 2011
Messages
10,030
Likes
925
Points
280
Perry

Perry

JF-Expert Member
Joined Feb 24, 2011
10,030 925 280
Kwani we mleta mada una umri gani?
 
Ukitaka Ubaya...

Ukitaka Ubaya...

JF-Expert Member
Joined
Mar 16, 2013
Messages
499
Likes
2
Points
33
Ukitaka Ubaya...

Ukitaka Ubaya...

JF-Expert Member
Joined Mar 16, 2013
499 2 33
Mgegede tu! si kataka mwenyewe.
 
Somoe

Somoe

JF-Expert Member
Joined
Oct 28, 2010
Messages
754
Likes
147
Points
60
Somoe

Somoe

JF-Expert Member
Joined Oct 28, 2010
754 147 60
Nimefahamiana na dada mmoja,
Kila siku akawa ananitumia ujumbe mfupi kwenye simu yangu, i miss u, nikadhani kawaida. Baadaye akanitafuta facebook, Jambo moja alilogundua bila hata kuniuliza, nina watoto wawili ambao picha zao nimeweka facebook. Jana jioni akanitumia msg, kumbe una watoto wawili? nikajibu ndiyo.

Baadaye akanitumia message kuwa ana ombi moja kwangu. Nikadadisi ni ombi gani hilo? Akasema nataka mtoto unizalie, kama niko tayari tukapime then nimpe ujauzito basi, nikamwambia nina familia, akasema hataki ndoa, wala hataki mimi nimlee mtoto, anachotaka ni mimba tuuu. Kilichonishangaza hatujajadili mambo ya mapenzi, hatujajadili mambo ya kusema "i love you" sasa from "i miss you" to "nataka unipe mtoto" imenishangaza kidogo.

Nimeshindwa kumjibu lolote, kwani kuna agenda gani nyuma ya pazia?
Nimemhoji kwani huna mume? akasema ana mchumba lakini kwa kuwa hajamuoa bado, yeye ana maamuzi yake mwenyewe na maisha yake na haingiliwi na mtu.

Leo asubuhi nimefungua facebook, nimekuta ameweka comment kwenye picha za watoto wangu "hongera sana kwa watoto wazuri sana.."

Nimeshindwa kumwelewa, anataka kunitega kwa mimba ili baadaye avuruge ndoa yangu? au amevutiwa sana na watoto wangu kiasi cha yeye kutamani kuwa na watoto kama wangu, na hatima yake ni nini?
Anataka kuvuruga ndoa yako. kukuaribia maisha yako. kukuaribia maisha ya watoto wako. Huyo ni shetani, anakujua ila wewe haumjui na ana jambo lake. Yaani ujiaribie kwa ajiri ya lishetani la facebook?
 
Lady doctor

Lady doctor

JF-Expert Member
Joined
Apr 13, 2013
Messages
8,762
Likes
64
Points
0
Lady doctor

Lady doctor

JF-Expert Member
Joined Apr 13, 2013
8,762 64 0
Nachukiaga hakiri za kitoto, sasa wewe dume zima, unataka ushauriwe kwenye jambo dogo kama hilo??
Huyo rafiki yako anaetaka umzalie tayari ameshakupenda na anatumia gia ya kuzaa ili akuteke

kama unaipenda familia yako, katisha huo urafiki na huyo dada haraka sana coz anapoelekea ni kubaya ndugu
 
Mamndenyi

Mamndenyi

JF-Expert Member
Joined
Apr 11, 2011
Messages
29,425
Likes
7,518
Points
280
Mamndenyi

Mamndenyi

JF-Expert Member
Joined Apr 11, 2011
29,425 7,518 280
Hawahesabu mali wanahesabu watoto.
 
BADILI TABIA

BADILI TABIA

JF-Expert Member
Joined
Jun 13, 2011
Messages
31,002
Likes
6,456
Points
280
BADILI TABIA

BADILI TABIA

JF-Expert Member
Joined Jun 13, 2011
31,002 6,456 280
umeoa halafu bado unapelekeshwa na kutongozwa??????.
 

Forum statistics

Threads 1,273,308
Members 490,351
Posts 30,477,653