Kuna nini kati ya maji Uhai na Kilimanjaro?

Kuna nini kati ya maji Uhai na Kilimanjaro?

Kilimanjaro anayeyusha theluji ya mlima Kilimanjaro ndio maana maji yake ni bei juu na quality!
 
Kilimanjaro na dasani yote yapo chini ya coca cola fanya utafiti kabla haujaanza kubishia
Nadhani wewe ndio ungefanya utafiti kabla ya kubisha mkuu..

Dasani ipo chini ya Coca Cola..
Kilimanjaro ipo chini ya Bonite(Mengi)..
Coca Cola Na Bonite Zote Zipo Chini Ya Mengi,Lakini ni vitu Viwili Togauti..

Kwahyo hapo Kuna Kampuni Mbili Tofauti Yaani Bonite Na Coca Cola..

Ikitokea Mengi Akachana Na Coca Cola Maana Yake atakuwa ameachana na Maji Ya Dasani Na Soda Za Coca Cola..Lakini Kilimanjaro Yatabaki Chini Ya Bonite..

Hivyo Kilimanjaro Hayapo Chini Ya Coca Cola Japo Yanamilikiwa na Mengi Mmiliki wa Coca cola Kwa Kanda hii..
 
Nimetembea mikoa mingi Tanzania, kasoro Lindi, Mtwara, Shinyanga na Kigoma, mikoa yote upatikanaji wa maji ya Kilimanjaro ni wa uhakika na sijaona maji ya Uhai. Inamaana Uhai imeshindwa kupenya soko la maji mikoani? Huwa najiuliza sana. Uhai utayakuta Moro na Tanga tu. Interest yangu ni kujua tu maana kuna biashara nataka kuanzisha inayofanana na maji.
Maji ya Uhai na Afya ni kwaajili ya Waswahili.
 
Nimetembea mikoa mingi Tanzania, kasoro Lindi, Mtwara, Shinyanga na Kigoma, mikoa yote upatikanaji wa maji ya Kilimanjaro ni wa uhakika na sijaona maji ya Uhai. Inamaana Uhai imeshindwa kupenya soko la maji mikoani? Huwa najiuliza sana. Uhai utayakuta Moro na Tanga tu. Interest yangu ni kujua tu maana kuna biashara nataka kuanzisha inayofanana na maji.
Kwa hiyo mwanza iko moro na tanga?,rudi ukafanye utafiti upya
 
Watu wa Mikoani hatuyawezi maji ya Uhai yana chumvi sana bila sababu... nadhani hicho kisima chake kipo sehemu mbaya Bakhresa abadilishe this is too much ndio maana hayapendwi na ni machafu
 
Nadhani wewe ndio ungefanya utafiti kabla ya kubisha mkuu..

Dasani ipo chini ya Coca Cola..
Kilimanjaro ipo chini ya Bonite(Mengi)..
Coca Cola Na Bonite Zote Zipo Chini Ya Mengi,Lakini ni vitu Viwili Togauti..

Kwahyo hapo Kuna Kampuni Mbili Tofauti Yaani Bonite Na Coca Cola..

Ikitokea Mengi Akachana Na Coca Cola Maana Yake atakuwa ameachana na Maji Ya Dasani Na Soda Za Coca Cola..Lakini Kilimanjaro Yatabaki Chini Ya Bonite..

Hivyo Kilimanjaro Hayapo Chini Ya Coca Cola Japo Yanamilikiwa na Mengi Mmiliki wa Coca cola Kwa Kanda hii..
Umetoa maelezo mengiiiiiii angalia kwenye lable ya maji utaona symbol ya copyright ndo utaelewa.
 
Kilimanjaro mpinzani wake halisi alikuwa maji africa, hizi kampuni mbili zililiteka soko la maji usipime, lakini maji afrika ndo ilikuwa kampuni kubwa kwa wakati ule, hivyo kilimanjari alihaha sana kupata soko, mbini za kawaida ziliposhindikana kilimanjaro wakaanza hujuma dhidi ya maji afrika, kuna wakati maji africa waliwapeleka kilimanjaro mahakamani, inasemekanakilimanjaro walikuwa wananunua maji africa wanayatia uchafu halafu wanayarudisha sokoni....sijui kesi yao iliishaje, mwisho wa siku fitina zikawaelemea maji africa, wakapoteza soko na sasa hivi wanajikongoja
 
Maji yanayopanda ndege domestic routes so far nimeyaona Kilimanjaro,Dasani na Maji Africa, hata watalii wakitoka ng'ambo kuja huku wanaambiwa kabisa quench your thirst na Klm au Maji Africa hayo ndo viwango that's why yanapanda hata ndege[emoji30] ...Sasa hizo brands nyingine hata kuonekana nayo unakunywa unaona aibu,kwa kweli hata ndege hayatapanda[emoji53]
 
Maji ya Kilimanjaro ni ya wamagharibi sisi tunakunywa uhai kwenda mbele
 
Kuna maji yanaitwa udzungwa aisee kilimanjaro inasubiri kwa mbali sana
Kuna mengine huku kanda ya ziwa sana mwanza na musoma nimesahau jina nahisi ni rwenzori yanatoka uganda nahisi matamuu balaaa kilomanjaro inasubiri maji kiwango mno
 
Maji ya uhai taste yke huwa siielewi kabisa, in bora nichemshe ya dawasco
Bora uhai kuna yale maisha uwiiii sijawahi kuyaweza wakati nipo chuo mtindo wa kununua madumu yale nilinunuaga nilitamani kulia maji kama machungu sana bora masafi matamu kama kilimanjaro
 
Back
Top Bottom