Kuna nini kati ya Dyna Nyange na Kala Jeremiah


danya

danya

JF-Expert Member
Joined
Sep 6, 2014
Messages
3,098
Likes
1,700
Points
280
danya

danya

JF-Expert Member
Joined Sep 6, 2014
3,098 1,700 280
Leo katika Kipindi cha Top 20 cha Clouds FM sijui nini kilimfanya Mtangazaji wa kipindi hicho kumuuliza Dyna Nyange kama anamfahamu Kala Jeremiah, lakini cha Kushangaza Dyna Nyange akasema hamjui msanii huyo na hajawahi kumsikia!

Baada ya mtangazaji na wasikilizaji kumkomalia ndio alipo sema kwani kutokumjua ni dhambi ukweli ni kuwa kala Jeremiah simjui!

Je, kuna nini kati yao? Au ni kweli hamjui..
 
makaveli10

makaveli10

JF-Expert Member
Joined
Mar 27, 2013
Messages
12,399
Likes
35,456
Points
280
makaveli10

makaveli10

JF-Expert Member
Joined Mar 27, 2013
12,399 35,456 280
Si hamjui, basi yaishie hapo, sasa we unauliza kwanini unahitaji nini, kwani wewe ni kala, kama kala mwenyewe anajua kama anajulikana ndio apaze sauti
 
makaveli10

makaveli10

JF-Expert Member
Joined
Mar 27, 2013
Messages
12,399
Likes
35,456
Points
280
makaveli10

makaveli10

JF-Expert Member
Joined Mar 27, 2013
12,399 35,456 280
Si hamjui, basi yaishie hapo, sasa we unauliza kwanini unahitaji nini, kwani wewe ni kala, kama kala mwenyewe anajua kama anajulikana ndio ana haki ya kupaza sauti, japo naona utakuwa ni uchizi kujibishana
 
Kazwala mkuu

Kazwala mkuu

JF-Expert Member
Joined
Jul 2, 2016
Messages
1,013
Likes
1,357
Points
280
Age
49
Kazwala mkuu

Kazwala mkuu

JF-Expert Member
Joined Jul 2, 2016
1,013 1,357 280
Youtube kuna video ya kitambo sana ikiwaonyesha wawili hao wakiwa wamelala kitanda kimoja.......inawezekana waliacha kujuana kuanzia hapo.
Niliiona hata mimi muda mrefu sana, nadhani bado ipo
 
Mkwala

Mkwala

JF-Expert Member
Joined
Sep 30, 2014
Messages
732
Likes
572
Points
180
Age
29
Mkwala

Mkwala

JF-Expert Member
Joined Sep 30, 2014
732 572 180
Hawa wanatafuta kiki,eti hamjui wanatafuta kiki waache kutuchezea akili zetu.Dayna Analeta mashauzi halafu anasema amefunga au anawasindikiza waliofunga.Hizi kiki wanazotafuta tumeshawashtukia mapeeeeema
 
mzaramo

mzaramo

JF-Expert Member
Joined
Sep 4, 2006
Messages
6,361
Likes
4,465
Points
280
mzaramo

mzaramo

JF-Expert Member
Joined Sep 4, 2006
6,361 4,465 280
huyo Dayna Nyange ndio nani?
 
kaburu mdogo

kaburu mdogo

JF-Expert Member
Joined
Dec 19, 2011
Messages
521
Likes
184
Points
60
kaburu mdogo

kaburu mdogo

JF-Expert Member
Joined Dec 19, 2011
521 184 60
Huyo Dyna Nyange ndo huyu
ebf195d004be85ff93465bbce00116b1.jpg
Haaaaaaaa,mie nina mikosi na wanawake hata nikiambiwa huyu ndie bahati yangu siwezi kubali bora nieendelee kuwa na mikosi yangu tu
 
jonax

jonax

JF-Expert Member
Joined
Sep 24, 2013
Messages
6,616
Likes
20,704
Points
280
jonax

jonax

JF-Expert Member
Joined Sep 24, 2013
6,616 20,704 280
Haaaaaaaa,mie nina mikosi na wanawake hata nikiambiwa huyu ndie bahati yangu siwezi kubali bora nieendelee kuwa na mikosi yangu tu
Kama hupendi wanawake wembamba baso utakuwa unapenda hawa
78172639b41d7bba8483d1a272ee1dd1.jpg
 
FYATU

FYATU

JF-Expert Member
Joined
Dec 7, 2011
Messages
5,255
Likes
3,432
Points
280
FYATU

FYATU

JF-Expert Member
Joined Dec 7, 2011
5,255 3,432 280
Hawa wanatafuta kiki,eti hamjui wanatafuta kiki waache kutuchezea akili zetu.Dayna Analeta mashauzi halafu anasema amefunga au anawasindikiza waliofunga.Hizi kiki wanazotafuta tumeshawashtukia mapeeeeema
Hawa Wasanii walio wengi ni wasindikazaji tu kwenye suala la kufunga....kikubwa nadhani wanafunga kuogopa kusemwa na Jamii.

Utamsikia Msanii anajigamba amefunga, anafuturisha blah blah...alafu hapohapo anaimba (live redioni) wimbo wake wenye neno la matusi 'ama kweli we maku' na wenzake pembeni wanamshangilia (ambao pia wapo kwenye mfungo)
 
Ta Kamugisha

Ta Kamugisha

JF-Expert Member
Joined
May 17, 2011
Messages
3,241
Likes
1,296
Points
280
Ta Kamugisha

Ta Kamugisha

JF-Expert Member
Joined May 17, 2011
3,241 1,296 280
Nenda
Leo katika Kipindi cha Top 20 cha claouds FM sijui nini kilimfanya Mtangazi wa kipindi hicho kumuuliza Dyna Nyange kama anamfahau Kala Jeremiah! Lakini cha Kushangaza Dyna Nyange akasema Hamjui msanii huyo na hajawahi kumsikia!

Baada ya mtangazaji na wasikilizaji kumkomalia ndio alipo sema kwani kuto kumjua ni dhambi ukweli ni kuwa kala Jeremiah simjui!

Je kuna nini kati yao? Au ni kweli hamjui
Nenda kwenye biblia kaangalie maana ya kumjua, then utaelewa kwanini kasema hamjui. Soma kitabu cha Mwanzo pale adam alipomjua hawa ikawaje.
 
balibabambonahi

balibabambonahi

JF-Expert Member
Joined
Apr 5, 2015
Messages
6,944
Likes
4,408
Points
280
balibabambonahi

balibabambonahi

JF-Expert Member
Joined Apr 5, 2015
6,944 4,408 280
Acheni kupoteza muda kwa mambo ya kitoto,kwani ni lazima MTU kumfahamukila anayetajwa?
 

Forum statistics

Threads 1,235,535
Members 474,641
Posts 29,225,915