Kuna Mwanaume anaenda kusingiziwa Mimba ambayo sio yake

Kuna Mwanaume anaenda kusingiziwa Mimba ambayo sio yake

Kuna msemo unasema we are defined by our action,hamna siri katika mapenzi atamsakizia huyo mtoto but one day itajulikana tu.Hapo ndipo atakapo omba muhusika asimpeleke mbinguni kwa Baba.
 
Nawaza tu [emoji1484]

Una uhakika gani ya kuwa wewe ndo ume mdungisha mimba?

Uwezo wa kumlea mama mjamzito hauna,ndo maana umekubali ki rahisi.

Naona kuna mauaji mengine yatatokea juu ya hili swala.
Sasa mbona sentence zako zinakinzana, Uhakika nilionao ni kwamba hataki kitu chochote kutoka kwangu, kwa hivyo hakuna mtu anayeweza kusingiziwa Mimba halafu asitake matunzo ya mtoto kutoka kwako
 
Mkuu tukishamwaga hatuzoi na wewe una uhakika gani km mimba ni yako?

Umethibitisha na vipimo?

Acha kujipa presha narudia tena tukishamwaga hua hatuzoi

Napita hivi...
Kwasababu hataki kitu chochote kutoka kwangu, na ndio nimethibitisha kwa vipimo
 
Kweli wajingaa bado wapo lait ungejua wew ndo muhusika ambaye umelegwa kusingiziwa iyo mimba ila ametumia trick moja hatar sana yaani utakuja kuniambia wew ndo upo kwenye mtego wa kulea mimba mpaka mtoto soon........Uyooo dem ni haland mtupu soon utakula gori tatu muhimu.......
Mkuu umenifurahisha sana, umenifanya nifikirie kdg nikawaza inaweza kua trick kali sana ya huyo demu kwa mwamba wetu, ili ajiandae kisaikolojia
 
Back
Top Bottom