Kuna MTU anatafutwa humu

Kuna MTU anatafutwa humu

Mshana Jr

Platinum Member
Joined
Aug 19, 2012
Posts
375,428
Reaction score
869,855
1407158295868.jpg
 
Mimi penda sana figa hizi hasa kwa ile style ya mbuzi kagoma. Ila liwe laini sasa na lisiwe gumu kama jiwe la kujengea msingi wa nyumba.
 
Mimi penda sana figa hizi hasa kwa ile style ya mbuzi kagoma. Ila liwe laini sasa na lisiwe gumu kama jiwe la kujengea msingi wa nyumba.

Hahahaaa hata username yako ina hivyo viashiria
 
hotateeeeeeeeeeeeiiiiiiiiiiiiiii,nnguiwa nndai ijo bugha jangu...
 

Similar Discussions

Back
Top Bottom