Kuna mtu anamjua huyu mama?


M

MalaikaMweupe

Member
Joined
Feb 24, 2009
Messages
70
Likes
0
Points
13
M

MalaikaMweupe

Member
Joined Feb 24, 2009
70 0 13
Kuna mama mmoja ambaye nashindwa kumwelewa kama ana akili timamu au nini,anapendelea kukaa kando ya bahari, maeneo ya sea view karibu na Hospital ya Agha Khan. Huyu mama ana watoto 4,na mara zote yuko nao,kukiwa na baridi utakuta wale watoto wamevishwa masweta. Anawalea vizuri hasa na siku zote yuko nao! Hivi sasa anaonekana ana mimba. Na itakuwa ya mtoto wa 5. je kweli ni kichaa? Au ni ‘homeless’ tu?
 
NGULI

NGULI

JF-Expert Member
Joined
Mar 31, 2008
Messages
4,811
Likes
36
Points
145
NGULI

NGULI

JF-Expert Member
Joined Mar 31, 2008
4,811 36 145
Kweli hata mimi nimemwona na hazungumzi ukimhoji kitu ila ukimpa hela anapokea kwa sasa yuko karibu na geiti la Gymkana club kwenye gogo chini ya mti mkubwa. Na kinachonishangaza ni nani anampa mimba?

Na kwa sasa analala pale BP station upanga na wanaoga baharini. Nasikia mume wake ni dreva tax na kampiga chini. Huyu mama ana akili timamu ila hana pa kukaa.

Huyu mama anaishi kwa mikate ya wahindi na chakula wanachopewa na wasamaria wema. Tafadhali naomba kama kuna mtu mwenye nyadhifa serikalini amnyang'anye watoto watunzwe na kituo cha watoto yatima.

Wahuni wanaweza kuwafanya kitu kibaya hao watoto ni wazuri na wanaoneka kuwa na afya nzuri.
 
Congo

Congo

JF-Expert Member
Joined
Mar 13, 2008
Messages
1,345
Likes
660
Points
280
Congo

Congo

JF-Expert Member
Joined Mar 13, 2008
1,345 660 280
Inasikitisha.
 
Masaki

Masaki

JF-Expert Member
Joined
Mar 7, 2006
Messages
3,468
Likes
179
Points
160
Masaki

Masaki

JF-Expert Member
Joined Mar 7, 2006
3,468 179 160
Mmmh! Huyu mama mbona nilimsikia zamani sana wakati Fina Mango na Masoud Kipanya wakiwa bado wanatangaza Clouds FM. Waliwahi kumhoji na akasema anahitaji nauli tu ya kurudi kwao Kigoma, na kipindi kile pia alikuwa na mimba!
 
FirstLady1

FirstLady1

JF-Expert Member
Joined
Jul 29, 2009
Messages
16,675
Likes
672
Points
280
FirstLady1

FirstLady1

JF-Expert Member
Joined Jul 29, 2009
16,675 672 280
jamani nyie hebu fanyeni uchunguzi mjue ana matatizo gani asaidiwe
imeniumiza hii
 
FirstLady1

FirstLady1

JF-Expert Member
Joined
Jul 29, 2009
Messages
16,675
Likes
672
Points
280
FirstLady1

FirstLady1

JF-Expert Member
Joined Jul 29, 2009
16,675 672 280
Kweli hata mimi nimemwona na hazungumzi ukimhoji kitu ila ukimpa hela anapokea kwa sasa yuko karibu na geiti la Gymkana club kwenye gogo chini ya mti mkubwa. Na kinachonishangaza ni nani anampa mimba?

Na kwa sasa analala pale BP station upanga na wanaoga baharini. Nasikia mume wake ni dreva tax na kampiga chini. Huyu mama ana akili timamu ila hana pa kukaa.
mmh ! wanaume wengine jamani mbona hamna huruma kiivyo
 
NGULI

NGULI

JF-Expert Member
Joined
Mar 31, 2008
Messages
4,811
Likes
36
Points
145
NGULI

NGULI

JF-Expert Member
Joined Mar 31, 2008
4,811 36 145
mmh ! wanaume wengine jamani mbona hamna huruma kiivyo
Inaumiza sana ila sidhani kama kweli huyu mama ana ndugu au rafiki hapa mjini ngoja nijitahidi kupata picha yake kesho niweke hapa muone watoto walivyo wazuri.
 
Teamo

Teamo

JF-Expert Member
Joined
Jan 9, 2009
Messages
12,285
Likes
57
Points
145
Teamo

Teamo

JF-Expert Member
Joined Jan 9, 2009
12,285 57 145
huyo mama ana mume wake!
tena ni mume wa ''kigogo'' mkubwa tu....

BELIEVE ME!
nimwage dataaz?
 
Jayfour_King

Jayfour_King

JF-Expert Member
Joined
Nov 15, 2009
Messages
1,141
Likes
12
Points
0
Jayfour_King

Jayfour_King

JF-Expert Member
Joined Nov 15, 2009
1,141 12 0
Masahibu ya dunia yapo yaliyomsibu sio bure, ingawa utata unakuja kwenye hiyo (hizo) mimba!
 
Bujibuji

Bujibuji

JF-Expert Member
Joined
Feb 4, 2009
Messages
42,343
Likes
38,365
Points
280
Bujibuji

Bujibuji

JF-Expert Member
Joined Feb 4, 2009
42,343 38,365 280
kuna mama mmoja ambaye nashindwa kumwelewa kama ana akili timamu au nini,anapendelea kukaa kando ya bahari, maeneo ya sea view karibu na hospital ya agha khan. Huyu mama ana watoto 4,na mara zote yuko nao,kukiwa na baridi utakuta wale watoto wamevishwa masweta. Anawalea vizuri hasa na siku zote yuko nao! Hivi sasa anaonekana ana mimba. Na itakuwa ya mtoto wa 5. Je kweli ni kichaa? Au ni ‘homeless’ tu?
yupo pale miaka mingi sasa.
Zamani nilifikiri ni changudoa anaesakasaka soko.
Baadae nikagundua kuwa ana akili timamu.
Kuna siku niliongea nae sana maswala mbalimbali haswa ya meditation.
Aliniambie anapenda kwenda kule baharini na watoto ikiwa ni sehemu yake ya sou assylum.
Anajua anachikifanya kwa kweli.
 
Masaki

Masaki

JF-Expert Member
Joined
Mar 7, 2006
Messages
3,468
Likes
179
Points
160
Masaki

Masaki

JF-Expert Member
Joined Mar 7, 2006
3,468 179 160
yupo pale miaka mingi sasa.
Zamani nilifikiri ni changudoa anaesakasaka soko.
Baadae nikagundua kuwa ana akili timamu.
Kuna siku niliongea nae sana maswala mbalimbali haswa ya meditation.
Aliniambie anapenda kwenda kule baharini na watoto ikiwa ni sehemu yake ya sou assylum.
Anajua anachikifanya kwa kweli.
Sou assylum ndio nini? Ina maana ni msomi na hana tatizo lolote la akili? Na je kwanini analala nje?
 
M-bongotz

M-bongotz

JF-Expert Member
Joined
Jan 7, 2010
Messages
1,734
Likes
44
Points
145
M-bongotz

M-bongotz

JF-Expert Member
Joined Jan 7, 2010
1,734 44 145
Inasikitisha sana habari ya huyu mama, nilimwona kwa mara ya kwanza miaka mitatu iliyopita, siku zote hayo ndiyo yamekuwa maisha yake, si kwamba hana pa kukaa, kwa misaada anayopata angekuwa anajali angeshatafuta pa kuishi na kutafuta cha kufanya pia, nina wasiwasi sana na uzima wa akili yake kwani mtu mwenye akili ahta siku moja hawezi kuishi maisha ya namna hiyo miaka nenda rudi tena na watoto wadogo huku akiendelea kupata mimba kila kukicha...., besides, jamani hao wanaume wanoazini nae na kumzalisha hao watoto kwanini hawatwki kuwajibika kwa welfare ya huyu mwenzi wao.
 
Kwetunikwetu

Kwetunikwetu

JF-Expert Member
Joined
Dec 23, 2007
Messages
1,544
Likes
35
Points
145
Kwetunikwetu

Kwetunikwetu

JF-Expert Member
Joined Dec 23, 2007
1,544 35 145
Binafsi nilimpomcheki mara ya kwanza nilijiuliza maswali mengi....! Nasikia ana mume ambaye ndio kazaa nae watoto wote hao
 
P

Pdidy

JF-Expert Member
Joined
Nov 22, 2007
Messages
39,068
Likes
7,892
Points
280
P

Pdidy

JF-Expert Member
Joined Nov 22, 2007
39,068 7,892 280
Kweli hata mimi nimemwona na hazungumzi ukimhoji kitu ila ukimpa hela anapokea kwa sasa yuko karibu na geiti la Gymkana club kwenye gogo chini ya mti mkubwa. Na kinachonishangaza ni nani anampa mimba?

Na kwa sasa analala pale BP station upanga na wanaoga baharini. Nasikia mume wake ni dreva tax na kampiga chini. Huyu mama ana akili timamu ila hana pa kukaa.

Huyu mama anaishi kwa mikate ya wahindi na chakula wanachopewa na wasamaria wema. Tafadhali naomba kama kuna mtu mwenye nyadhifa serikalini amnyang'anye watoto watunzwe na kituo cha watoto yatima.

Wahuni wanaweza kuwafanya kitu kibaya hao watoto ni wazuri na wanaoneka kuwa na afya nzuri.

mawaziri na wakurugenzi wa makampuni ndio zao gymkana sasa ukiwa makini kumhoji anaweza kututajia watoto wa kila waziri ;sio chizi yule
 
H

HM Hafif

JF-Expert Member
Joined
Aug 16, 2009
Messages
1,359
Likes
4
Points
0
H

HM Hafif

JF-Expert Member
Joined Aug 16, 2009
1,359 4 0
Tena cha kustaajabisha watoto wake wasafi sana na wanavaa vizuri tu.

Mimi nadhania ni Shu shu shu amewekwa pale kwa kazi maalum.

Kwani wakati wa Ujenzi wa Barabara ya Jangwani magomeni walikuwa wengi sana dizaini ile na sasa Mola amewaangazia,
 
P

Pdidy

JF-Expert Member
Joined
Nov 22, 2007
Messages
39,068
Likes
7,892
Points
280
P

Pdidy

JF-Expert Member
Joined Nov 22, 2007
39,068 7,892 280
we awajaangamia wote
kuna huyu jamani yupo hapa daraja la kawe anajifanya chizi lakini unamkuta anatembea mpaka kwa mwl nyerer daily na kurudi;alafu kuna siku asbh saa kuminambili nilikuta gari la jeshi wamempakiza kwenye landrover wanamsafisha vidonda nkasema ni wale vichwa vya maafa ya idi amin nini wameamua kuwasaidia mpaka wajifie
 
Waberoya

Waberoya

Platinum Member
Joined
Aug 3, 2008
Messages
12,323
Likes
4,701
Points
280
Waberoya

Waberoya

Platinum Member
Joined Aug 3, 2008
12,323 4,701 280
mmh ! wanaume wengine jamani mbona hamna huruma kiivyo
Ningeshangaa kama ungelaumu kiumbe kingine, ameshazaa wa kwanza , wa pili, wa tatu, jamani hajui jinsi mimba inavyopatikana? mbona mnawaonea wanaume? ana mimba ya tano sasa.

pengine target yake watoto kumi!

yupo pale miaka mingi sasa.
Zamani nilifikiri ni changudoa anaesakasaka soko.
Baadae nikagundua kuwa ana akili timamu.
Kuna siku niliongea nae sana maswala mbalimbali haswa ya meditation.
Aliniambie anapenda kwenda kule baharini na watoto ikiwa ni sehemu yake ya sou assylum.
Anajua anachikifanya kwa kweli.
kuna complication nyingi, ila ana matatizo ya akili, u know sometime wenye matatizo ya akili are very samert in taliking!

siyo usalama wa taifa kama wengine wanavyosema, usalama gani kulala na watoto nje!
 

Forum statistics

Threads 1,215,718
Members 463,375
Posts 28,557,532