Kuna mtu anaenda Tabora kesho nikuchangie!

Kuna mtu anaenda Tabora kesho nikuchangie!

Wakuu tommorow naenda mji wa asali.
Sipendi sana usafiri wa umma
Mara nyingi natumia IT
Maloli
Private car nk.

So kama kuna mtu anaenda tabora au ana connection ya kwenda tabora kesho anipangilie.
Kesho mimi naenda Tabora nikitokea Sumbawanga napitia Katavi
Ni check
 
Ila kwa dunia ilivyochafuka, si vyema kwa sasa kupenda kupanda private car mana huwezi jua huyo mtu ana mishe gani.

Unaweza kuta ni jambazi anatafutwa na polisi hivyo mnakamwatwa wote au unaweza hata kutekwa ukanyonfolewa viungo vya mwili!
 
Usipende sana private car mkuu,sometimes unaweza ukawa unaendeshwa na mtu pengine hana hata uzoefu akaja akakuwahisha kuzimu bila kupenda ama ukapanda gari la mbakaji ukapoteza ubingwa hivi hivi unajiona
kichwa cha habari cha mtaa, Kwa kupenda kitonga, Hassan akapoteza ubingwa 😂😂😂😂
 
Usipende sana private car mkuu,sometimes unaweza ukawa unaendeshwa na mtu pengine hana hata uzoefu akaja akakuwahisha kuzimu bila kupenda ama ukapanda gari la mbakaji ukapoteza ubingwa hivi hivi unajiona
Au ukapanda gari la mtu kafanya tukio la uhalifu akikamtwa na wewe lazima uliwe
 
Usipende sana private car mkuu,sometimes unaweza ukawa unaendeshwa na mtu pengine hana hata uzoefu akaja akakuwahisha kuzimu bila kupenda ama ukapanda gari la mbakaji ukapoteza ubingwa hivi hivi unajiona
[emoji23][emoji23][emoji23][emoji23][emoji23][emoji23]
 
TOBORA NI MBALI DAAAAA ukicheki kwenye google map si sehemu ya kwenda na Basi uko ni ndege tu .
Mwanza je! Ndio maana nikeendaga huko huwa napenda gari likimbie tu kwa kweli.
Nilishawahi kupanda gari bovu tulitembea siku 3 sikuwa na hamu aisee.
 
Usipende sana private car mkuu,sometimes unaweza ukawa unaendeshwa na mtu pengine hana hata uzoefu akaja akakuwahisha kuzimu bila kupenda ama ukapanda gari la mbakaji ukapoteza ubingwa hivi hivi unajiona
Nilipanda IT dereva sio mzoefu akaovateki malori matatu bila tahadhari na mbele kuna lori lilikua linakuja kwa kasi ilibidi tukokee upande wa pili wa barabara tukaacha barabara ndio pona yetu, tangu siku hiyo sina imani sana na IT
 
Wakuu tommorow naenda mji wa asali.
Sipendi sana usafiri wa umma
Mara nyingi natumia IT
Maloli
Private car nk.

So kama kuna mtu anaenda tabora au ana connection ya kwenda tabora kesho anipangilie.

Kama nabeba mtu mimi ni yule wa barabarani, na nitamuangalia sura mara 1,0000,0000, pre arranged ni hatari sana kupita maelezo.

Msibebe watu hovyo, kuna Mzee alikaa magereza 3 years ndo akawa cleaded, kosa lake kutoa tu lift kwa mtu mwenye madawa ya kulevya.

Watu hawaaminiki kabisa miaka hii.
 
Usipende sana private car mkuu,sometimes unaweza ukawa unaendeshwa na mtu pengine hana hata uzoefu akaja akakuwahisha kuzimu bila kupenda ama ukapanda gari la mbakaji ukapoteza ubingwa hivi hivi unajiona
[emoji1787][emoji1787][emoji1787]
 
Au ukapanda gari la mtu kafanya tukio la uhalifu akikamtwa na wewe lazima uliwe
Halafu askari wakati wanampiga wanamuuliza huyu nae si ulikuwa naye kwenye lile tukio la ujambazi na mauwaji?! Kaka Jambazi anajibu "ndio afande huyu ndie aliyefuatua zile risasi zilizopiga ubavuni mwa gari yenu.
 
Halafu askari wakati wanampiga wanamuuliza huyu nae si ulikuwa naye kwenye lile tukio la ujambazi na mauwaji?! Kaka Jambazi anajibu "ndio afande huyu ndie aliyefuatua zile risasi zilizopiga ubavuni mwa gari yenu.
[emoji23][emoji23][emoji23][emoji23][emoji23][emoji23]
 
Anyway nimepata gari ya jeshi!
Mm ni jwtz niko likizo kuna gari inaenda kj
Kwahyo nia yako imeonekana mwishoni kumbe ulitaka ujitambulishe kwamba mjeshi,Sasa sisi tufanyaje kama mjeshi? Acha kuabisha jeshi kwakutaka lift wewe
 
Back
Top Bottom