Ashukuru Mungu kamfanya huyo binti awe mkweli mapema kabIsa kabla jogoo hajawika, asikwambie mtu wanawake wanajua kupenda aisee, ata uwe wapi atakuvumilia tu as long amekupenda, sa bora huyu kaamua kuwa ukweli ila Katika njia ya kumtega jamaa
Hapo alipomwambia kuwa ye bado anasoma hapakuwa na shida maana yeye sio mwanafunzi wa kwanza duniani mwenye mpenzi aliepo mbali, shida imekuja hapo kwamba anatumia mwingi kuwa masomoni, it means binti anahitaji mtu alie Karibu nae, na mind you wanawake waga wanaongea kinyume nyume, Kwa lugha rahisi anamaanisha kuna mwamba mwingine ambae yupo Karibu yake
ila huyo binti ametumia njia ya kufikisha ujumbe ambayo jamaa atatakiwa ajikaange mwenyewe kama kitimoto, akisema ye atavumilia binti atasema sawaaa na ata akisema ni Kweli sioni future katika mahusiano yetu labda tusitishe pia binti atasema sawaaa, na mwanamke aliependa ata siku 1 hatoi option ya kumpoteza mtu wake
kiufupi ni kwamba huyo dada kajiandaa kuishi bila mwamba na hapo ametoa greenlight ili jamaa ajiongeze, ila ata kama mshkaji wako akija kujua kuwa binti sio mkweli kwenye mahusiano yao basi teyari kisingizio kipo, itakuwa ila me nilikwambia mapenzi ya mbali me yana changamoto zake
hapo jamaa awe kama amesoma Cuba ye ajiongeze tu kuwa kuna Mwanaume mwenzie Kwa sasa ndio Main character na ashukuru binti ameamua kuwa mkweli kwahiyo asipanick kama dada alivomchana inaonekana jamaa anapenda sana kupanick, sa mwache alete pigo za ohhh me nitakuvumilia, ohhh umbali sio tatizo kwangu, basi jua kabisa utaleta Tena uzi mwingine hapa siku sio nyingi ukitaka tumshauri mshkaji wako