Ilikuwa ni kosa kusema watu waibe kwa urefu wa kamba zao.Mkuu 'imhotep', nafurahi kukusoma. Kumbe bado upo!
Tuendelee na safari yetu...' lakini naona vichwa vitazunguka sana nyakati hizi.
Una uhakika hicho kizazi kipya kitakuwa tofauti 😄 nuke utapigwa mwenyewe aisee dunia tamu hiiiHii nchi inabidi tufe wote tupigwe nyuklia ikiwemo mimi. Wangapi wako na mimi? Ukikataa ndiyo ubinafsi wenyewe. Mabadiliko yanaanza na wewe na mimi..tukubali tufe wote kije kizazi kipya.
Wewe sio mzalendo 🤣Una uhakika hicho kizazi kipya kitakuwa tofauti 😄 nuke utapigwa mwenyewe aisee dunia tamu hiii
Hayo magari yalikuwa hayana gps 😁
Waibe wengine alafu tufe wote hapana aisee na hicho kizazi kipya pia hakuna uhakikaWewe sio mzalendo 🤣
kwani uliambiwa Magu ndiyo aliiba?Najualia wapi ndugu yangu ,wizi wa kutisha mwaka jana tuliambiwa ni Magufuli leo maika miwili hayupo
USSR
Sent using Jamii Forums mobile app
Mapapakwa hiyo pingine sio rahisi kuwafilisi, kuwakamata hata kuwashitaki kama tunvyodhani
Ni magari ya bilioni 35.29 hayajulikani yalipo
USSR View attachment 2578741
Sent using Jamii Forums mobile app
Na kweli acha waendelee kuiba,naunga mkono hoja.......shida sio ripoti kusomwa, shida ni wahusika kutochukuliwa hatua zozote kali baada ya ripoti, hata mwakani ripoti itatoka na kutakuwa na hasara zingine mpya afu tutaishia kulalamika hivihivi tu then siku zinasonga, sijui labda ishu inahusisha influencial figures of the nations, kwa hiyo pingine sio rahisi kuwafilisi, kuwakamata hata kuwashitaki kama tunvyodhani .......
Sasa unadhan wataacha kuwa na mahaba nao ilihali wapo pembeni ya mzinga wa nyuki wanalamba asali mdogomdogo[emoji2][emoji3]Kisha unakuta kuna watu wana mahaba na wanasiasa na vyama vyao kama wamekunywa maji ya bendera! Ila hii nchi hii wacha tu
Unaona mlivyo na dharau baada ya kuvimbiwa na asali,umeamua ututukane kabisa,aisee[emoji848][emoji24]Jomo Kenyatta,alimwambia Nyerere Mie naongoza walio lala ipo siku wataamka wataniuliza.Ila mwenzangu wewe unaongoz maiti.
Kuongoza Tanzania ni raha sana,maana Wananchi ni maiti.
By the way hakuna magari yaliyopotea itakuwa nyaraka tu hazikuwasilishwa kwa wakaguzi wa CAG kwa wakati.Hivy,wakaandika magari hayaonekani.