Kuna magari ya serikali yamepotea

Kuna magari ya serikali yamepotea

Ni magari ya bilioni 35.29 hayajulikani yalipo

USSR View attachment 2578741

Sent using Jamii Forums mobile app
Kwamba serikali inajiibia yenyewe ? AU ni tunzi kutoa wananchi kwenye malengo ya msingi ya mijadala muhimu katika taifa hili ,
Kama ndivyo basi ni yakati sahii za tawala katika nchi za kiafrika kufutika , maana hii ni laana wala sio wizi ,
 
.......shida sio ripoti kusomwa, shida ni wahusika kutochukuliwa hatua zozote kali baada ya ripoti, hata mwakani ripoti itatoka na kutakuwa na hasara zingine mpya afu tutaishia kulalamika hivihivi tu then siku zinasonga, sijui labda ishu inahusisha influencial figures of the nations, kwa hiyo pingine sio rahisi kuwafilisi, kuwakamata hata kuwashitaki kama tunvyodhani .......
 
Hizi taarifa sasa zimekuwa nyingi mno, pengine nyingi za taarifa zenyewe zikiwa ni za uongo.
Hili la kuchanganya uongo humo humo inaweza kuwa mbinu ya kufifisha zile taarifa za kweli.

Na hapo ndipo tutakapo pondeka kikwelikweli!

Inaumiza sana, lakini...

Sikati tamaa, huenda huu ndio ukawa mwanzo wa kuiokoa Tanzania.
 
.......shida sio ripoti kusomwa, shida ni wahusika kutochukuliwa hatua zozote kali baada ya ripoti, hata mwakani ripoti itatoka na kutakuwa na hasara zingine mpya afu tutaishia kulalamika hivihivi tu then siku zinasonga, sijui labda ishu inahusisha influencial figures of the nations, kwa hiyo pingine sio rahisi kuwafilisi, kuwakamata hata kuwashitaki kama tunvyodhani .......
Msichokijua ni kuwa hizo ni maandalizi ya kampeni zijazo, wengine wanazugwa tuuu🤸🤸
 
Back
Top Bottom