Kuna magari ya serikali yamepotea

Kuna magari ya serikali yamepotea

Hivi ile pesa ya plea bargain iliyotoroshewa china ndio imeachwa tu iende hivi hivi
Maana sioni tukijuzwa chochote kuzihusu wala hatuambiwi ni nani aliipeleka huko na kwa kusudi lipi.
Tanzania nchi ya ajabu sana.

Mama hawezi kitu angekaa pembeni tu.
 
Jomo Kenyatta,alimwambia Nyerere Mie naongoza walio lala ipo siku wataamka wataniuliza.Ila mwenzangu wewe unaongoz maiti.

Kuongoza Tanzania ni raha sana,maana Wananchi ni maiti.

By the way hakuna magari yaliyopotea itakuwa nyaraka tu hazikuwasilishwa kwa wakaguzi wa CAG kwa wakati.Hivy,wakaandika magari hayaonekani.
Nimecheka kama fala 😂😂😂😂😂😂😂😂😂😂😂😂😂
 
Duh! Wamepita na VXR V8 za kutosha[emoji16][emoji16][emoji2960] au ndio ile tulio mpa nanihii [emoji1768][emoji2963] zawadi
Hio ya naniliii si alikojolewa na naniliii kwenye kiqma cha naniliii akazaa naniiiilii Januari hiiijj 😁😁😁
 
Mnafiki mkubwa. Lazima umtaje Mbowe?. Serikali ya kifisadi, hamna pa kujificha.
Bwashee acha povu basi. Kwani kuna mtu mwingine anayebwia asali sasa hivi kama mbowe? Hata makamanda wenzie kama lisu, lema nk amewakata shanta!
 
Moja nimeliona likivuka mpaka wa Holili kuingia Kenya.
Nilizuie au niache liendelee na safari?

Haya yalilipiwa lakini hayakuwasilishwa!! Kwahiyo hilo uliloliona linataka kuvuka mpaka sio moja ya hayo!! Kama walilipia ni rahisi kufuatilia kwanini hayakuletwa ili hali yalilipiwa ; hivi kweli hakuna mtu anayefuatilia manununzi ya Serikali?
 
Kikwete aliwahi kunilalamikia kuwa magari ya Tata toka India kwa ajili ya polisi hayakuletwa! Nami nililipeleka kwa nabii musa kwa hatua zaidi.
Kikwete alikulalamikia wewe kama nani? Yeye alishindwa nini kupeleka taarifa kwa nabii Mussa? Huu nao ni unafiki!
 
Back
Top Bottom