PostGE2025 Kuna kundi ndani ya Serikali linamuharibia Samia ili achukiwe na wananchi

PostGE2025 Kuna kundi ndani ya Serikali linamuharibia Samia ili achukiwe na wananchi

Conversations and stories after Tanzania's 2025 General Elections

maandamano

JF-Expert Member
Joined
Nov 12, 2025
Posts
709
Reaction score
1,523
NImeshidwa kuamini lakini ndiyo ukweli ulivyo kuna kundi linaromuharibia mama ili achukiwe na wanainchi na tayali limefanikiwa kwa kiasi kikubwa sana, lengo lao atoke madarakani iwe kwa hiari yake au kwa kuondolewa
Hawa siyo vyama vya upinzani bali ni CCM wenyewe,hata haya mauaji yamefanywa kwa amri ya hili kundi siyo mama,ikiwa pamoja na kumfunga Tundu Lissu

Ingawa mama anaumia amekuwa mnyonge kwa yanayoendelea na wao ndiyo waliompa hata hotuba ili aendelee kuharibu zaidi

Ndugu zangu hii vita ni kubwa sana hata Jakaya mwenye hana ubavu ingawa yeye yuko upande wa mama
Hivi tujiulize huyu mama tunayemjua angetoa amri watu wauwawe hivi? Au Kikwete huko aliko amefurahi watu kuuwawa?

Hapana kuna kundi linayofanya haya yote ili liweze kuchukua madaraka ya mama
Ninachoshukuru Polepole bado mzima Mungu amrinde huko aliko,mimi ni yule anayeangalia kwa jicho la tatu
 
NImeshidwa kuamini lakini ndiyo ukweli ulivyo
kuna kundi linaromuharibia mama ili achukiwe na wanainchi na tayali limefanikiwa kwa kiasi kikubwa sana, lengo lao atoke madarakani iwe kwa hiari yake au kwa kuondolewa
Hawa siyo vyama vya upinzani bali ni CCM wenyewe,hata haya mauaji yamefanywa kwa amri ya hili kundi siyo mama,ikiwa pamoja na kumfunga Tundu Lissu
Ingawa mama anaumia amekuwa mnyonge kwa yanayoendelea na wao ndiyo waliompa hata hotuba ili aendelee kuharibu zaidi
Ndugu zangu hii vita ni kubwa sana hata Jakaya mwenye hana ubavu ingawa yeye yuko upande wa mama
Hivi tujiulize huyu mama tunayemjua angetoa amri watu wauwawe hivi? Au Kikwete huko aliko amefurahi watu kuuwawa?
Hapana kuna kundi linayofanya haya yote ili liweze kuchukua madaraka ya mama
Ninachoshukuru Polepole bado mzima Mungu amrinde huko aliko,mimi ni yule anayeangalia kwa jicho la tatu
Mhhhh ...
 
Hongera sana mkuu kwa kuandika kinyume nyume, tumekuelewa.
Unaweza usiyajue haya kwa ulimwengu wa kawaida niseme Mama analindwa lakini hana amani ndani ya moyo wake,ni hawa waliomtoa kwenye maridhiano alipokuwa akipendwa na kila mtu leo hii amebaki kuchukiwa unazani hii ni akili yake?atakuja stuka too late watu wameshachukua inchi,siasa zinatisha sana mimi mwenyewe nimeogopa,lakini ndiyo hivyo ulimwengu wa kiroho huwa hauongopi,na naamini its to late hata kujinasua hawezi tena yuko katikati ya kina cha maji,anasubiri chombo kimfikishe kitakapochagua chenyewe kutua
 
Huyo mama na Jakaya wote akili zao sawa.

Jakaya ndio aliemshawishi Samia kutoa amri ya kupiga risasi, baada ya Samia kukataa ushauri huo huo kwanza kutoka kwa wahuni waliomzunguka.

Wote wawili wanatumika Samia kama pambo ili waifilisi nchi na Jakaya kusukuma agenda zao kwa kiherehere chake cha kutaka kuonekana bado mtu relevant katika kuendesha nchi.

The bottom line Samia hatoshi, hana huo uwezo wa kuendesha nchi, jumlisha na kero ya nepotism anayotuletea bara.
 
NImeshidwa kuamini lakini ndiyo ukweli ulivyo
kuna kundi linaromuharibia mama ili achukiwe na wanainchi na tayali limefanikiwa kwa kiasi kikubwa sana, lengo lao atoke madarakani iwe kwa hiari yake au kwa kuondolewa
Hawa siyo vyama vya upinzani bali ni CCM wenyewe,hata haya mauaji yamefanywa kwa amri ya hili kundi siyo mama,ikiwa pamoja na kumfunga Tundu Lissu
Ingawa mama anaumia amekuwa mnyonge kwa yanayoendelea na wao ndiyo waliompa hata hotuba ili aendelee kuharibu zaidi
Ndugu zangu hii vita ni kubwa sana hata Jakaya mwenye hana ubavu ingawa yeye yuko upande wa mama
Hivi tujiulize huyu mama tunayemjua angetoa amri watu wauwawe hivi? Au Kikwete huko aliko amefurahi watu kuuwawa?
Hapana kuna kundi linayofanya haya yote ili liweze kuchukua madaraka ya mama
Ninachoshukuru Polepole bado mzima Mungu amrinde huko aliko,mimi ni yule anayeangalia kwa jicho la tatu

Uwezo wake ni mdogo sana wa kutafakari. Watu wenye uwezo mkubwa wa kufikiri waliomuomba afanye maridhiano kabla ya uchaguzi, arekebishe sheria za chaguzi, awaachie wafungwa wa kisiasa, aache utekaji, akawateka.

Kwanini Kikwete hatatoa neno lolote?
 
NImeshidwa kuamini lakini ndiyo ukweli ulivyo kuna kundi linaromuharibia mama ili achukiwe na wanainchi na tayali limefanikiwa kwa kiasi kikubwa sana, lengo lao atoke madarakani iwe kwa hiari yake au kwa kuondolewa
Hawa siyo vyama vya upinzani bali ni CCM wenyewe,hata haya mauaji yamefanywa kwa amri ya hili kundi siyo mama,ikiwa pamoja na kumfunga Tundu Lissu

Ingawa mama anaumia amekuwa mnyonge kwa yanayoendelea na wao ndiyo waliompa hata hotuba ili aendelee kuharibu zaidi

Ndugu zangu hii vita ni kubwa sana hata Jakaya mwenye hana ubavu ingawa yeye yuko upande wa mama
Hivi tujiulize huyu mama tunayemjua angetoa amri watu wauwawe hivi? Au Kikwete huko aliko amefurahi watu kuuwawa?

Hapana kuna kundi linayofanya haya yote ili liweze kuchukua madaraka ya mama
Ninachoshukuru Polepole bado mzima Mungu amrinde huko aliko,mimi ni yule anayeangalia kwa jicho la tatu
 

Attachments

  • on saturday i got a little accident , lost my stuffs. so am kindly offline _20251125_211545_0000.png
    on saturday i got a little accident , lost my stuffs. so am kindly offline _20251125_211545_0000.png
    1.3 MB · Views: 30
NImeshidwa kuamini lakini ndiyo ukweli ulivyo kuna kundi linaromuharibia mama ili achukiwe na wanainchi na tayali limefanikiwa kwa kiasi kikubwa sana, lengo lao atoke madarakani iwe kwa hiari yake au kwa kuondolewa
Hawa siyo vyama vya upinzani bali ni CCM wenyewe,hata haya mauaji yamefanywa kwa amri ya hili kundi siyo mama,ikiwa pamoja na kumfunga Tundu Lissu

Ingawa mama anaumia amekuwa mnyonge kwa yanayoendelea na wao ndiyo waliompa hata hotuba ili aendelee kuharibu zaidi

Ndugu zangu hii vita ni kubwa sana hata Jakaya mwenye hana ubavu ingawa yeye yuko upande wa mama
Hivi tujiulize huyu mama tunayemjua angetoa amri watu wauwawe hivi? Au Kikwete huko aliko amefurahi watu kuuwawa?

Hapana kuna kundi linayofanya haya yote ili liweze kuchukua madaraka ya mama
Ninachoshukuru Polepole bado mzima Mungu amrinde huko aliko,mimi ni yule anayeangalia kwa jicho la tatu
Sijasoma uzi ila yeye mwenyewe hana uwezo mkubwa wa kiakili.
 
NImeshidwa kuamini lakini ndiyo ukweli ulivyo kuna kundi linaromuharibia mama ili achukiwe na wanainchi na tayali limefanikiwa kwa kiasi kikubwa sana, lengo lao atoke madarakani iwe kwa hiari yake au kwa kuondolewa
Hawa siyo vyama vya upinzani bali ni CCM wenyewe,hata haya mauaji yamefanywa kwa amri ya hili kundi siyo mama,ikiwa pamoja na kumfunga Tundu Lissu

Ingawa mama anaumia amekuwa mnyonge kwa yanayoendelea na wao ndiyo waliompa hata hotuba ili aendelee kuharibu zaidi

Ndugu zangu hii vita ni kubwa sana hata Jakaya mwenye hana ubavu ingawa yeye yuko upande wa mama
Hivi tujiulize huyu mama tunayemjua angetoa amri watu wauwawe hivi? Au Kikwete huko aliko amefurahi watu kuuwawa?

Hapana kuna kundi linayofanya haya yote ili liweze kuchukua madaraka ya mama
Ninachoshukuru Polepole bado mzima Mungu amrinde huko aliko,mimi ni yule anayeangalia kwa jicho la tatu
Mtu unakuwa na "macho matatu", halafu huoni chochote, uko kwenye giza tororo kabisa!

Hivi huwa unaishi kwenye pango fulani; uliposikia Samia anahujumiwa harakaharaka nawe ukajitokeza humu?

Humujui Samia wewe tokea akae kwenye madaraka miaka minne?

Sasa unasemaje wewe, unataka akakutuwe wewe umsaidie asihujumiwe?

Au umepewa hii kazi mpya hapa JF kurudia yaleyale yaliyokwisha semwa juu ya hujuma; kana kwamba yeye mwenyewe mhusika kichwani ni sufuri kabisa? Mtu wa aina hiyo Tanzania inamtaka wa nini?
 
Uliposema hotuba ya Jana ni ya kuandikiwa hapohapo nimekuona debe tupu,hujui hqta unaloandika. Hotuba ya jana ilikua ya kutoka kichwani haikua ya kuandikiwa na mtu
 
Hakuna washauri wala nini. Hata mimi mwanzoni niliamini hivyo. Ila kwa sasa nimegundua ana sifa ya kutojiamini! Ana uwezo mdogo kwa nafasi anayolazimisha kuikalia! Na pia ana roho mbaya.
Ndugu yangu nakujua kwa misiamo yako na huwa napenda michango yako,hebu jiulize yule mama aliyewarudisha ndugu zetu kutoka ukimbizini,wakampa heshima zote aliyekubaliwa mpaka na wapinzani leo hii anatoa amri ya kuuwa watu,au angetumia nguvu kubwa kiasi hiki kuingia madarakani wakati kila mtu alikuwa anamkubali,
nani kambadilisha amekuwa hivi mpaka kupoteza nuru yake,amekuwa mnyonge,mwenye hofu wasiwasi,jibu lake ni dogo tu ndiyo wale waliokuwa hawapendi umaarufu wake wa mwanzo,walianza kumkokota taratibu leo hii yupo katikati ya kina cha bahari na kuogelea anategemea migongo ya watu ili asaidiwe,atakuwa na furahaa,inatisha kwelikweli
 
Uliposema hotuba ya Jana ni ya kuandikiwa hapohapo nimekuona debe tupu,hujui hqta unaloandika. Hotuba ya jana ilikua ya kutoka kichwani haikua ya kuandikiwa na mtu
Ndugu yangu hujawahi kuona mtu unachochewa ukaseme hivi,kumbe wanaokwambia lengo lao uzidi kujialibia,omba Mungu akupe maisha marefu mwisho wake utauona
 
Back
Top Bottom