Kiranja wa jamii
JF-Expert Member
- Jan 2, 2023
- 1,195
- 2,857
Tumeshawazoea, kwani lazima kila siku awe hadharani?
Aimen (in apostle voice)Wote tuseme Amen
Hilo nalo ni neno kwa kweli.Tumeshasema hapa hizo habari za code zisizotimia tangia Oct 29 bakini nazo wenyewe.. msituchose hapa kila siku code code halafu kimyaa.
Dua la kukuHii code ni ngumu sana ila tuombee iwe hivyo tu maana ikitick soon tunakula pilau tena
Soon kuna kitu kinaenda kuhappen
Safari hii habari ninazopewa ni nomaah sema tu naogopa kulishwa matangopori
Simuamini mtu yoyote ile source zangu huwa ni za uhakika
Mnapangwa kuelekea October 29Hii code ni ngumu sana ila tuombee iwe hivyo tu maana ikitick soon tunakula pilau tena
Soon kuna kitu kinaenda kuhappen
Safari hii habari ninazopewa ni nomaah sema tu naogopa kulishwa matangopori
Simuamini mtu yoyote ile source zangu huwa ni za uhakika
IndeedTanzanians are one of the most foolish/stupid societies that have ever existed since the world was created… Stupidity and ignorance are what have been experimented on in Tanzania.....
Utawala wa Sa001 na Chikwete ni propaganda, uongo na uzushi uzushi wa kila ainaHii code ni ngumu sana ila tuombee iwe hivyo tu maana ikitick soon tunakula pilau tena
Soon kuna kitu kinaenda kuhappen
Safari hii habari ninazopewa ni nomaah sema tu naogopa kulishwa matangopori
Simuamini mtu yoyote ile source zangu huwa ni za uhakika
😂😂😂😂lete hivyo hivyo wengine tunakula hata hayo matango pori mwanetu
Wewe huogopiii??Ila kati ya yte jeshi letu kweli wamejaa mashoga yni nchi rais yupo eda wanashindwa kuchukua usukani?
Mianamme mizima ipo kma ma toy inaendeshwa na kimama km%%£## zenu
Hahahah... wewe ndo wale, 'We niambie tu hata kama ni uongo!'lete hivyo hivyo wengine tunakula hata hayo matango pori mwanetu
Ndo Tanzania hiyo mkuu, ndo utamaduni wetu ulivo.Tanzanians are one of the most foolish/stupid societies that have ever existed since the world was created… Stupidity and ignorance are what have been experimented on in Tanzania.....
Nimejiuliza swali hilihili.Wewe huogopiii??
Nimesoma huku natetemeka wallah vile.Nimejiuliza swali hilihili.