Kuna haja ya kulaumiana?

Kuna haja ya kulaumiana?

🙂 🙂 bad boy for real? 🙂 🙂

I am a bad boy Kongosho....karibu sana. Teh teh teh! Wanadamu walafi tu hakuna lolote. Kwani kuna mtu anaila auwote tunaitumia vile inavyotumika?
 
pole, ni kukutia mikosi tu.

Kila mtu abebe mzigo wake wa maisha.

Hilo ndio la msingi,tusitwishane mizigo! Mimi nimeshaolewa na nina watoto wa3,yeye hajaoa bado ingawa financially yuko stable ananiambia kama atakuja kuoa basi mimi ndio nitakuwa mkewe! Imagine uko kwenye ndoa halafu kuna mtu anaomba ivunjike.
 
ha ha ha, kote kote wapo.

Na wewe ni bad boy?

ha ha ha ha! Former one will be better description Miss. . . .kuna huyo mmoja saiv almost 8 yrs na tayari keshaolewa ila kila ck lawama ,akigombana huko lawama kwingine!
 
Hilo ndio la msingi,tusitwishane mizigo! Mimi nimeshaolewa na nina watoto wa3,yeye hajaoa bado ingawa financially yuko stable ananiambia kama atakuja kuoa basi mimi ndio nitakuwa mkewe! Imagine uko kwenye ndoa halafu kuna mtu anaomba ivunjike.

duh! Pole sana na kaa naye mbali ,obssession tu hiyo.
 
mkimbie, mtu wa aina hiyo hata kama hujaolewa si wa kuwa naye.

Naona kama ana ukichaa wa aina fulani.

Hilo ndio la msingi,tusitwishane mizigo! Mimi nimeshaolewa na nina watoto wa3,yeye hajaoa bado ingawa financially yuko stable ananiambia kama atakuja kuoa basi mimi ndio nitakuwa mkewe! Imagine uko kwenye ndoa halafu kuna mtu anaomba ivunjike.
 
inaboa sana mtu kukutwisha matatizo ya nyumbani kwake.

ha ha ha ha! Former one will be better description Miss. . . .kuna huyo mmoja saiv almost 8 yrs na tayari keshaolewa ila kila ck lawama ,akigombana huko lawama kwingine!
 
ha ha ha, au urafiki wa teja na unga wa mahindi.

Nimemuuliza tu kwa ajili ya kumbukumbu siku za usoni.

nasikia kale kaharufu ka urafiki wa thamaki na paka, just saying.
 
Kumkimbia ndo bisara kubwa kuliko zote. Ila unajua kuna zile accidentally mnakumbana, at the mall. Unamsalimia like what happened. Hiyo discussion ya kwa nini ulinikataa hata siitaki uso kwa uso. Labda kwenye mtandao. Mie sicheki na moto. Bible inasema ajidhaniaye amesimama aangalie asijeanguka.

Tena hapo ukuye ndo Paw kayoka kuniboa nikasema i need fresh air, maongezi hayo hayakawii kunikengeusha buree, akhuuuuuuu bora tikiti kuliko embe la msimu.
mkimbie, mtu wa aina hiyo hata kama hujaolewa si wa kuwa naye.

Naona kama ana ukichaa wa aina fulani.
 
Naamini hili swali mlilojiuliza ni la muhimu sana...manake isije tu ikawa tu kama ile methali isemayo..Pema ni Pema hujapopema..Ukishapapema panakuwa si pema tena...lol

Haswaaa...mzuri ukimuona kule...akikaribia unataka kufanya mageuzi. Akili zetu zimeingia utandao au zina matege labda.
 
Kuna watu wanajua kuigiza ...we acha tu mkuu...yaani kabisa mtu anatoa michozi utasema anamaanisha...akishajisevia tu anasepa...lol..Wakati mwingine girls wana kazi sana kutubaini nani muongo na nani mkweli...
Haswaaa...mzuri ukimuona kule...akikaribia unataka kufanya mageuzi. Akili zetu zimeingia utandao au zina matege labda.
 
Kuna watu wanajua kuigiza ...we acha tu mkuu...yaani kabisa mtu anatoa michozi utasema anamaanisha...akishajisevia tu anasepa...lol..Wakati mwingine girls wana kazi sana kutubaini nani muongo na nani mkweli...

Lakini si tunawaambiwa wanachotaka kukisikia?
 
Kongosho kwa nn unamfanyia ivo mwenZio,
 
Last edited by a moderator:
Back
Top Bottom